Cần Đại diện game sử lí hành vi lừa đảo

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CongTuMU, 2/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. WonderFull bảo DG đồ sang trước rùi đọc mã thẻ DT mà ko thấy đâu pm thấy out game , cần đại diện game block ac và lấy lại đồ dùm;)

Last edited: 2/1/10
  2. NhocPk

NhocPk Hiệp Sĩ

Xin chia buồn với anh...
    Này thì 20 kí tự b-(

3. XinLoiEmYeu

XinLoiEmYeu Guest

cậu dở wa. nó đoc mã thẻ cho cậu thì cậu mới GD với nó chứ, nếu nó ko chịu thì thôi nó ko mua thì còn nhiều người mua ma. như thế thi admin cũng bó tay thui đó là do lỗi của cậu mà. xin chia buồn cùng cậu.

Last edited by a moderator: 2/1/10
  4. wên thông báo thằng chó đấy là chúa lừa đảo anh trung hoac anh đạt vào block vĩnh viễn trả đồ lại cho mem đj

5. thui xong , chia buồn anh Hùng , sét gywen đã bị chó đớp mất ,
    nếu anh Hùng mà chán đên mức tự tử thì nhớ quẳng acc cho em , em làm tí đồ rồi em gửi tiền vàng đô la đến cho anh
    p/s : em xin cái d/c để còn gd :)) =))

6. Xin admin lay lai do` cho CongtuMU di cau ay trung thanh` voi MU va da dong gop rat nhieu cho Bavuong du` sao cung la` vi vua cua luc dia MU tg nay` ma` nhung ke Hack do` va` chuyen sang acc nao` thi` delete het cac acc do' Admin giai quyet di cho anh em yen tam va hay canh bao anh em ban do` hay gd pai can than voi bon hacker

7. Sax, thằng này tôi gặp LOREN là cảnh báo cả Kênh Tg, thế mà có người cũng chuôi đầu vào rọ, ADM bó tay thôi, COngTu khét tiếng BV mà ADM chưae làm dc ji` kà, Block ko có chứng cứ ADM ko block dc, trừ khi ADM+MOD trực tiếp GD và bị nó lừa

8. kiểm tra nhật ký giao dịch là đc

9. nhưng cái này dù biết là kiểm tra GD dc, nhưng sao ADM biết dc chuyển bạc cho CTMU chưa, híc, thằng lừa đảo cứ keu chuyển rồi làm ji` nó

10. Game_Enter

Game_Enter Guest

Chính xác bao nhiêu lần rồi tớ đã nói hãy tìm ra 1 người thay mặt mình giao dịch

Ví Dụ : trade toàn bộ số đồ định bán cho Người trung gian sau đó nhận mã số thẻ xong yêu cầu người trung gian trade cho người mua khi giao dịch được xác nhận thì oke

Tớ chưa đòi hỏi ai 1 chút hoa hồng nào cả các cậu dường như sợ à tớ ngồi cả buổi chiều cho 1 cuộc giao dịch cũng không xin 1 đông công mà Hãy đặt iềm tin vào Game_Enter và OngChuNet

Tớ tin cậu nhưng ai tin tớ CongTuMU

Last edited by a moderator: 3/1/10
  11. rút kinh nguyệt Ctu à,mình là người có uy tín,lần sau ai mua gì bắt nó đưa trước có Mod làm chứng được rùi

12. tôi trả mún gì chỉ cần đòi lại sự công bằnggame mà ko đc như vậy thì trả còn thú vị gì . Thôi ko sao coi như mình tặng nó bộ đồ làm kỉ niệm , tớ cũng pải ra đi rùi ko có thời gian chơi đc nữa , ai cần xin ac CTMU , gọi vào SDT 01688308554 , 01699404789 . vẫn đủ set đồ thưởng W2 thuê W3 thuê cố gắng cầy top và tập combo nha , Chào a e BV hẹn dảnh tớ sẽ vào DD buôn dưa lê , XL vì cuộc chiến THN v BV mình xin rút lui .:-h:-h:-h

13. Mình vừa alo cho bạn đó . Giải quyết xong đồ đạc thì alo cho mình .......thank nhiều .... Nếu ông bạn ở HN thì mời ông bạn qua Lương thế Vinh cafe chém gió cho vui .... lhee : 0122 22 908 86 hoặc 0127 5141 369

14. Game_Enter

Game_Enter Guest

Hê chủ G Vua Bá Vương nghỉ thật à vào sever 1 tớ vào G đi cày đồ cái nào ^_^

15. Last edited: 3/1/10
  16. OK tối tầm 9H điện cho tớ nha Nhật , bao giờ dảnh sẽ có cơ hội gặp a e làm 1 bữa=))=))=)) đưa ac cho người tâm huyết BV cũng yên tâm:x

17. ok . 9h mình sẽ alo cho bạn .... thank bạn nhiều .....

18. NhocPk

NhocPk Hiệp Sĩ

Anh CTMU cho em acc nha

19. Ớ ớ BV lại mất đi 1 ông vua hịc lại mất đi 1 cao thủ nữa rồi .Anh ra đi bỏ lại đây bao hối tiếc :)).Hôm nào rảnh vào pk với em.

20. nhờ GM xem char chính của nó là char gì thì nhiều người sẽ tìm nó đấy :">

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi