Cần giúp đỡ ((:((:((:((

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi lcxd888, 23/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình đã dow bvserver3 giải nén rùi paste lên MU mà sao vẫn không vào đc nhỉ.Lúc vào bằng MainGG thì nó báo (Loader Error!) ai biết giúp mình với.chỉ chơi sv 1 chán quá:((:((:((:((

2. Game_Enter

Game_Enter Guest

Cách vào sever 3 chuyện xưa như trái đất mà ......

dow bản full xong bạn giải nén được không?
    nếu được là thành công 1 nửa
    tiếp theo bạn tìm trong thư mục bá vương vừa giải nén có 1 cái tên file là updata < màu vàng
    copy vào thư mục GG giải nén .....kiểm tra thấy xuất hiện nhiều File mới là oke

GG đã có trong Bản Full các bạn không phải Dow GG riêng

3. ôi cuộc đời!!Mình đã làm như lời bạn nhưng vẫn vậy chỉ chơi đc có sv 1 thui còn khi vào bằng maingg thì vẫn vậy

4. Chắc G_E chưa gặp phải lỗi này nên với nói như thế. Còn Mình đã gặp rôi nên Mình có thể giám chắc PC nhà bạn có vấn đề. bạn nên cài lại win or Ghost lại PC rôi Dowl bản full là và oke.
    Còn PC đó tôi cũng đã làm nhiều cách nhưng không được đến khi tôi Ghost lại thì với oke.
    Chúc bạn vui vẻ.

5. Game_Enter

Game_Enter Guest

....................Không có Ý spam

Last edited by a moderator: 23/1/10
  6. H2O nào là sao??? bạn hỏi Mình hay chủ Topic

7. máy mình vừa ghoste hum qua vì mu này mà.ghoste rùi mình cài bitdefender ngay tại sao nhỉ

8. hjx... cái ca khó đẻ này thì cần phải nhờ đến Bác Sỹ Hoa Súng thôi. ;))
    Vụ của tôi lỗi giống bạn tôi đã đầu tư vào khoang 1 củ để nâng cấp PC luôn. Nâng cấp xong vào ngon ơ bạn à.

9. oạch. có đùa không đấy.con COMP này mình mới mua thui

10. Hjx... Vậy Mình thua roài. Mời các chuyên gia IT vào giúp bạn lcxd888 với nhé.
    Mình xin rút.

11. rùi dù sao cũng rất cảm ơn bạn đã nhiệt tình

12. Cậu còn vào đc sv1, đằng này tôi còn không vào đc sv 1 cơ, buồn thé, cứ điền ID và pass xong Enter là Dis, chả hiểu vì sao ?

13. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi