Thắc mắc cần GT và các mod vào gấp topic lập bên toàn án binh ko thấy ai vào lên phải sang đây các mod thảm

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi LAOPHATGlA, 11/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

1. Bạn đặt pass quá ngông cuồng !
    2. Sau đổi SDT tự động bảo vệ IP sẽ mất. Toàn bộ vào sẽ hiện không chính chủ giống như memb tân thủ nhưng vẫn giao dịch được. Bạn cũng thèm bảo vệ lại cùng với cái pass "thần thánh" của bạn
    3. Số lượng đồ của bạn đã bị bán ra VND, không thể thu hồi (TG Truysat đủ 24 giờ trước khi báo để hoàn tất giao dịch)

Hiện tại không có giải quyết, đồ của bạn chắc chắn mất. Hiện tại kêu gọi mọi người góp 1 phần tài sản để giảm thiệt hại của bạn, còn không bạn mất trắng !
    Còn chuyện cầm đồ ở TG bị mất, Thì bạn và trung gian tự giải quyết với nhau. Nếu cảm thấy ko hài lòng, GT xem lại việc thu hồi chức của Trung gian !

2. vậy là đã có KQ. TG và bên cắm đồ tự thảo luận giá thôi :) GT đã vào rồi .trước hết chai vui cùng gia đình bạn Nga vì đã tìm được ts > sau chia buồn cùng bạn vì mất đồ :) mà để pas là gì mà GT phấn khích thế @LAOPHATGlA

3. Acc này cầm cho TG VD mà nên chắc chắn 1 điều VD phải có trách nhiệm trả lại đồ cho chủ acc.
    Khi cậu ta cầm acc cho VD thì nghĩa là VD phải có trách nhiệm bảo quản đồ. Ai cũng hiểu điều ấy. VD k thể coi như k có chuyện gì xảy ra dc. Và k thể trả lời 1 câu vô trách nhiệm là " không biết " đc.

4. nội bộ thôi :D

5. Nếu cảm thấy ko hài lòng, GT xem lại việc thu hồi chức của Trung gian.
    Không có tay vịn này chắc nát rồi :P

6. Nói chung chơi với ... còn hơn chơi móng vàng . Tránh xa nó ra a ko thì còn hơn dây phải cục ...

hcb2012 thích bài này.
  7. Tạm Biệt Em, nếu ko nhầm là ních lừa đảo mấy vụ đó e. hắn dính dáng vụ ConCuaThan sét TT đó. cái này phải hỏi Bác @baongoc08

Kiên99 thích bài này.
  8. @hoangdieu vụ ConCuaThan cả toàn bộ acc trị giá 10m hồi đó mà đi lừa đảo mấy trăm k thẻ à :))
    phải ko Chương nhỉ :)

hoangdieu thích bài này.
  9. ghe thông tin mật thì sắp có chương trình mới anh ạ nhưng nó ss8 hay ss11 ý không có ss6 chán quá. A có thông tin gì thêm không

Kip Dam MeDatSmile đã thích.
  10. các bác cứ nói cái vóng màng gì gì ình trả hiểu gì mình cũng theo dõi tp này từ đầu mà khôg hiểu gì cả

11. tuan1801

tuan1801 Cư Dân

hỏi ngu xí, em tưởng acc ko chính chủ thì ko giao dịch đc chứ nhể, nếu giao dịch đc thì bảo vệ ip làm gì @@

12. Êu ơi! 1 là thương lượng vs nhau
    2 là mất chức!
    Nặng đòn quá!

13. Chủ pic đặt pass là ji đấy mà GT fải gọi là "Thần Thánh " thế :))

AnhChamSoc thích bài này.
  14. Vụ này a #Nghĩa lại đắng rồi :))

15. t rất thích điều này =))

16. Chia buồn cùng a Nghĩa

17. Đắng à mà thôi !!

18. :)). lần đó mày off rồi nhé :))

19. Passs chắc mại là chịch chịch chịch :D

AnhChamSocHanhPhucMoi đã thích.
  20. vụ này căng quá

mất trắng đôi tông mất không nhiều tạ thóc