8 về game Cần mời vài anh em chơi SUM vào thảo luận set đồ vs build potin .

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 2333333, 7/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 2333333

2333333 Cư Dân

Tình hình em chơi MU chưa tới 1 năm 8-> Chả qua có đợt ông anh rủ chơi sv lâu nên chơi lại kết ( Cảm tưởng thời kì VLTK 1 ;)) ) Chả biết sao rủ kiểu gì chơi SUM nên kết , sang sv mới này thì cũng định chơi class khác nhưng thôi lại chơi SUM o:-) . Nhưng khổ quá giờ đồ ở đây lạ em ko biết ntn cần các pro SUM tư vấn ;)) . Cho em hỏi mặc sét gì là ngon , em định đợi set hắc huyết , dòng thì chắc 4% gst 5% thôi , nhưng cũng phân vân dòng 4%hp 5% pst . Poitn khó quá 8-> Em chả biết các bác build kiểu gì nghe dame kan 4 đã hơn 50 ^:)^^:)^^:)^ . Nhờ các cao thủ vào chỉ bảo cho em , đam mê SUM nhưng mà hơi yếu 8->

2. Cá nhân mình thấy sum ko yếu, càng nhiều point càng mạnh, dạng class về late. nhưng là 1 dạng classs khá khó chơi.
    Build đồ bình dânt hfi 4% gst thôi, train tốt, còn pvp thì thời điểm này chưa đc.

Về sau nhiều point hơn thì dùng set 4%hp 5% tăng vit và ene, pd rất tởm, các classs máu giấy khác solo thg là ko lại, nhưng lối đánh này khá thụ động :v.
    Tăng poin train thì max ene vit đủ sống và táng hkoangr 3 4k agi. pvp thì tùy point nhiêu hay ít và hướng build.

3. 2333333

2333333 Cư Dân

Thế về set đồ , hiện tại mình định làm 1 set vũ bão , bởi set có nhiều đồ luck vs dòng ngon 8-> , nhưng không biết có nên không hay làm set hắc huyết [-O<

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi