Cần Tái ngộ QuyBocPro(tức Alanktico6)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ongches, 28/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trung và Thành yêu quý của anh sau bao nhiêu vui buồn trong cuộc sống,anh đã dồn vào game đặc biệt la MU THN

Anh ko sang BV là vì anh ko lỡ chia tay THN

Sau bao nhiêu cố gắng anh đã thay đổi được phần nào

Nay anh muốn thách đấu với ALanktico6 ^_^

Sao 2 đứa ko đứa nào gọi điện hỏi thăm anh thế

2. QuyBocPro01

QuyBocPro01 Hiệp Sĩ

hehhe

chao ong chét .........em kua? alanktico6 thanh kuto ne`..anh van~ khoe? va choi THN deu` deu` chu' .......anh em hok ljen lac vs nhau lau roai nhung sao hok nt hay goi djen cho em the' ....nho' ong chet that sang BV lam pro di anh

3. bxkemmut

bxkemmut Guest

thằng Alantiko6 giờ sang đây làm loạn rồi ah.tưởng nghỉ game rồi hóa ra sang bên BV.dân chơi

4. anh cũng nghĩ là sang chơi với em cho có anh có em.nhưng thiết nghĩ nếu ai cũng vậy thì THN sẽ thế nào đây???mong ngày em quay lai THN với anh em iu quý.
    Lâu ngày anh nhớ quá cho anh hôn cái BUZZ ^_^

5. người ta nói bán trung pk gà hơn bạn thành mà cả 2 người đều chơi chung 1 char liệu đó có phải là thật ko nhỉ ;))

6. bệnh mia rồi .nhớ 1 thời chester thua mình giờ chắc pro lắm rồi.hehe Alantico6 vì thua mình mà giờ cũng là pro ngày trước anh em chủi nhau như chó bên THN giờ sang BV lại là anh em tốt thật là buồn cười

7. QuyBocPro01

QuyBocPro01 Hiệp Sĩ

em chac' chang? quay lạ THN duoc dau anh ah...........chan' lam' MU buon` mak anh.........co' le~ em cam' coc. ben nay` co' ry` nt cho em ok.....................pop hok tyn ah` vay thj thu? di ^____^

8. [​IMG]

*** đỡ nổi =))
    Cầm cái anyf chắc hận đời vô đối :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi