CO' AJ GIẢI QUYẾT CÁI NÀY HOK? CONG BĂNG` CỦA sv BÁ VƯƠNG ĐÂU RỒY?????

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi l0v3h4j, 18/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hôm nay ngày 18/1/2010. Khi đang chơi char:KimBinhMai, lúc chuẩn bị đi cc chuyến 4h chiều. thi` có 1 DK giao ban 150B=50K tên char:TuoiDjtGi
    sau khi đj cc về tôi chạy đj mua thẻ VT 50K. rôi`gd. tôi bảo là đưa B trước rồy tôi đọc thẻ. ai khi gd trên mạng mà hok sợ mình bị lừa? nên nó bảo ko bán nữa, sợ bị tôi lừa. với "UY TÍN" của mình tôi đã đọc thẻ cho nó, sau 1 hoi` no' bảo thẻ ko nạp dc. rồi quay sang bảo tôi lừa nó. l0v3h4j t0j ko phải là hàng khủng, cung hok có tiếng nói nhưng các anh em bạn bè trong BaVuong đã từng tiếp xúc tôi có thể thấy tôi chưa lừa của ai 1 cái j` bao h. Mọi người có thể làm chứng cho tôi.
    tôi viết bài này mong ADM đòi lại công bằng cho tôi nói riêng và tất cả các anh em tâm huyết vs BV nói chung. Làm cho BaVuong Đứng vững hơn.

MONG ADM SỚM CÓ PHƯƠNG PHÁP GIẢI QUYẾT SỚM GIÚP TÔI. NẾU TÔI NÓI SAI XIN HÃY BLOCK ACC CUA? TOI
    acc:luanneo120
    char:l0v3h4j
    acc:27binhminh
    char:KimBinhMai
    có cả hinh` ảnh luôn

hình như thiếu 1 hình. đang buồn thối ruột còn bắt 20 kí tự hix!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

theo thông tin mới nhận được thì thằg Dk TuoiDjtGi chính là con MG: Rain_MG
    anh em đề phòng kẻo bị lừa.

2. cũng như anh thôi , mất thì chịu ko ai đòi lại dùm mình đâu , chọn người mà tin , chứ đừng quá tin người ,<:-P

3. giờ chỉ GD với ai uy tín trong game thôi

4. không biết thằng nào lừa thằng nào nữa ngày trc chán vãi hàng
    adm không làm đc gì đâu vì adm không pải là tông đài đâu nên không thể KT đc

Last edited: 18/1/10
  5. thế thì mình phải chụi ak? dể nó nhởn nhơ thế ak? it nhất cũng phải block hoặc j` j` chứ? để thế nó chửi mình ngu, chửi cả ADM là *** làm j` được nó. chán lắm. mat 50K thi` đã sao? cơ bản là mình mất lòng tin vào cái Game mà mình bỏ tâm huyết để cày đêm cày ngày. chắc ai cũng vậy thôi ko riêng j` em.

1 LẦN NỮA YÊU CẦU ADM CHO MẤY LỜI NHẬN SÉT, VÀ CHO PHƯƠNG ÁN GIẢI QUYẾT. XIN CẢM ƠN

6. Còn ít đồ nếu bạn muốn mua pm chữ kí nhé ! Uy tín chất lượng , nhờ MOD gd hộ cũng được !

7. tí nữa thì mình cũng bị nó lừa , may quá lúc đó hết tiền ko thì .... , tin tưởng ae trong G mà , anh Hùng pm thằng Say kick nó luôn, để nó trong G làm mất mặt ae G BacNam

8. thế mà không Pm anh để anh đọc thẻ cho nó. đọc đúng nó nạp thẻ rùi mà còn cãi thẻ sai thì cho nó nghỉ luôn đi là vừa.

9. trời lúc đó ai nghĩ ra. mà em gọi cho bác có được đâu. nản. bác sem có cák j` sử vụ này đi. OK men

10. Sử vụ này đơn giản thôi mà ^^
    nhưng phải làm phiền ADM
    em có còn cầm cái thẻ VTC 100 đó không?
    Nếu còn cầm Thì post serial và mã thẻ lên
    Sau đó PM YM gnurt kiểm tra TK của char TuoiDisGi
    Nếu acc này nạp thẻ VTC trùng với serial của em thì coi như là nó đã lừa đảo, hình phạt sẽ là Vĩnh viễn.

11. Vagabond

Vagabond Guest

Tôi không nghĩ TuoiDjtgi là loại người đó đâu. nhưng tốt nhất hãy làm như OCN nói đi hoặc thử nạp lại cái thẻ đó vào acc ông xem.

12. Game_Enter

Game_Enter Guest

TuoiDitGj là một trong những Acc đã từng bị Blog 1 lần hay ít nhất là 1 lần

Lỗi này là ở bạn Không trách ai được

13. GD lần sau lên nhờ mob ấy 1 là: OngChuNet, hoặc Game_Enter 1 trong 2 người này thôi.
    Nếu 1 trong 2 người này đứng ra làm trung gian rồi mà vẫn bị lừa thì chỉ có nước vỡ mặt :D

14. her ADM không kiểm tra đc đâu em khẳng định như thế Seri cái gi nó có dai đâu mà nạp vào Char TuoiDisGi

15. Ukm! chuẩn cái thẻ 50K chứ hok phải 100k. em vẫn dữ xác thẻ. nhưg chắc ko chui ra đc đâu. hix! em mất tiền thì cũng hok mong lấy lại đc, chỉ mong các bác có hinh phạt thích đáng vs kẻ lừa đảo đó. để cho em đc an ủi phần nào, cũng 1 phần làm cho số it anh em găn bó trong BV bảo toàn được uy tín, vs răn đe nhữg thành phần xấu trong Game.

em đề nghị 2 bác mod giúp em đòi lại công bằng.
    em xin cảm ơn! lần sau gd phải alo lão báck mới đc. hom nay điện thì hok nghe máy. chắc lại nằm rình đôi bưởi của bà hàng xóm. =))

16. Hèn chi lúc nãy gặp sv1 post lên kênh thế giới chửi bậy mình nói mỗi câu kìm chế kìm chế. Vậy là giận cá chém thớt xả mình mấy câu nửa hjc hjc.

17. hihi..... cho bạn xin lỗi nha. vừa nãy tức wa' lên hok phải vs xấu gái. mình hiểu bạn sợ lại mất đi 1 chiến hữu nữa. các anh tài của BV lần lượt ra di, chăc hok muốn nhìn thấy cảnh hoang tàn này của BV. ko biết ai sẽ là người tiếp theo đây.hix!!!!!!!

18. Chắc có lẽ tôi sẽ là nhân vật chính trong bộ Fim tiếp theo, khi đó mình cũng phải mang mấy chiêu thức lừa tình sang chuyển thành lừa đồ MU mới đc =))

19. mẹ cha thằng top:)). muốn từ top thành teo hả? bem tòi Kem bi h:-"
    lại 1 người anh em nữa ra đi, buồn wá. ko ngờ người tiếp theo lại là thằng oMaTuyeto. ai sẽ tiếp theo nó đây......?
    H đây tôi thấy 1 cảm giác rất lạ, nó làm tôi chảy nước mắt. chẳng biết vì sao nữa. buồn..... chắc là thế.

biết đâu người tiếp theo lại là tôi nhỉ? ko biết được.

20. Nếu ra đi thì để lại cho AE cái gậy QV 5sk nhé, tình hình là chơi gì thì chơi nhưng chưa có gậy QV + 13 + 5sk dùng 1 thời gian thì chưa nghỉ được =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi