có đề nghị nho nhỏ nhưng nên cần giải quyết

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi kubjnhb, 1/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bây h` e thấy BV mình cho thuê đồ mua đồ nhiều thứ = Cash shop wá . thật sự e ko thích cái WS 1 tí nào . nó làm giảm sự cuồng nhiệt và gay cấn khi chơi Game . chỉ cần có VND thần chưởng là có thể thuê nhửng món đồ mà mình thấy là thích hay là vì nó khỏe , đẹp...
    e vẫn thấy nếu BV mình ko co WS mà thay vào đó la Chợ Trời thì sẽ rất hay . món đồ sẽ rất có giá và rất hiếm . theo mình chơi thế rất vui . chỉ vs 6 năm chơi MU và bây h` mới co 17t? nhưng mình chỉ thích MU ở điểm đồ đắt và rất khó kiếm . dạo này thấy BV co thêm rất nhiều me mới chơi nên cho BV ngày càng bền vững và trở thành cs của 1 số ng` VD : Me ;)) nhưng cũng mong GT làm đc theo ý mình thì mình rất thích BV :x:x chơi thế mới gọi là chơi :D

2. empty9x

empty9x Guest

chuẩn *** cần chỉnh
    vote thằng này 2 phiếu

3. chipkem8x

chipkem8x Chiến Binh

Ý kiến hay, nhưng nếu mất cash shop thì Admin kiếm tiền đâu để duy trì server và lợi nhuận ? Nhưng cũng hok thể vì thế mà W3 , sói tinh tràn ngập Server dc :( .
    Mong admin xem xét làm sao để cash shop xứng đáng hơn như tăng giá thuê , hạn chế một số tính năng của đồ thuê không thể bằng đồ làm ra để server trở nên hấp dẫn và lưu giữ được member .!

4. thế thì BQT uống nước lã hít khí trời lấy là mít để trả tiền điện cho cái máy chủ

5. LACHIENTHANG

LACHIENTHANG Tân Thủ

Cậu nói thế thì cong gì công bằng vậy ai có tiền thì mới thuê được còn những người ngheo it bạc thì chỉ nhìn thui ah như thế này là hợp ly

6. ai bảo Admin ko kiếm đc nào.
    nếu ng` post lên bán = SJC thì ng` mua ko có SJC chẳng fải nạp SJC vào mà mua à?
    thế này cũng tốt . để Cáh Shop thì ko sao nhưng nên bán đồ làm nguyên liệu vớ vẩn thôi chứ lúc ban con ST Hoàng Kim thấy nản luôn

cũng ko nên tăng giá thuế . tăng thì ng` ta vẫn mua đc . VD nhu ST thì bán nguyên liệu quay sói thôi ko nên bán ca ST thế . còn W3 cho thuê thì cũng dẹp luôn đi. CHÁN...

Last edited: 2/4/10
  7. Game Online mà, đừng phàn nàn đồng chí ạ

8. ơ hay . muốn nó hay hơn , hấp dẫn hơn thì fải thế

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi