Offline Có lẽ củng k gắn bó được với mu lâu

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi coixuongkk, 16/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. từ khi ra chức năng lô đề thì thât sự mình tay trắng tay. cái máu lô đề ăn vào người rồi. ngoài đời nghiện lô đề sau bao cố gắng đã bỏ được gắn bó mu . vào sever vương quyền đã lại dính lô đề . nạp cmn hơn 5tr vnd vào chả đc vẹo gì . ngày kiếm trung bình 5k sjc cũng chả có vẹo gì.

hôm nay tất tay vào con đề 69 . lô xiên 3 69 78 87
    còn lại gì sau lô đề . trước Thần Long thua bóng thUA lô gần 20tr . số mình đen hay tại mình ngu ??????????

còn mấy cái acc top bác nào có thích chơi k nhỉ.

2. thánh khóc :D haha

coixuongkk thích bài này.
  3. 20m nào có thấm thoát gì đâu mà bác đã phải cho lên đây =))

4. đấy là ingame nạp tiền . ngoài đời còn x3 x4 trong game bạn ơi . bạn về nam định trực ninh hỏi tuấn bin có đánh lô đề k bạn nhé. là biết

ledem0488 thích bài này.
  5. số đen bác ạ. nhờ anh cá sấu giúp cho ăn tí bóng thôi nào
    @CaSauChuaPro

6. Hẳn đây là CoiXuongCC :)) từng dạt từ FPT qua TL và đã từng nói ko bao giờ chơi sv của Gamethuvn nữa thì phải :))

7. mình hết 4x chai bên thần long nè, có chơi có chiệu thôi bạn, ko đánh trong này thì cũng đánh ngoài thôi ! quan trọng nắm được thì buông được, còn chơi mu vì đam mê nó khác, lô đề thua sạc máu thì vẫn chơi mu thôi, đam mê là thế!

8. đấy là cái nghiệp rồi =))
    có ai bắt bạn đánh đâu
    lô đề cờ bạc mình bỏ được thì bỏ thôi
    chứ thực sự 1 200m đánh thì cũng như muối bỏ biển thôi bạn ạ

9. em sẽ theo bác 69 =)) đi cho có bạn có bè :)) ko biết có phải coixuongcc ngày xưa chủ G Pradise ko

10. gắn bó 12 năm với gamethuvn
    tự hào là 1 game thủ chân chính . tâm huyết trải qua bao đời sever khác nhau đều có mặt. tuy k pro nhưng cũng k phải hạng lừa đảo chó má ^_^

11. chuẩn cơm mẹ nấu . chào bạn

12. Tui từ thời mu webzen, sẻver wingle va maya đây nè! fpt thì đào ngọc bonus đến admin bên đó mời lên làm việc, số tiền bỏ ra gấp mấy chục lần an bonus 1kbless mà còn bị mấy thằng ghen ăn tức ở nó kiện TT.

13. trước gia đình có đk bố mẹ bán đất trả cho 1tỷ2 tiền nợ lô dề. nhà 1 con trai nên bắt buộc ông bà già phải làm thes
    giờ nghĩ lại ngu và vẫn đâm theo

14. chưa thấm vào đâu cả

15. Đêm nay bacra e nhé !

16. mnihf cũng k phải đại gia ở sv àny . nhưng số tiền mình bỏ ra cho các sever cũng chưa chắc thua kém ai quá :)

17. e mới nạp 20k bạc . e ghi lô hết rồi . tối đá mâsy h a . đi mua thẻ nạp trả nợ mấy ae vì lỡ vay còn tất tay .

CaSauChuaPro thích bài này.
  18. ~:> bác tất tay con 69 thật à .xong cmnr.bác yên tâm 99% là về con 69

19. đã theo 69 cùng bác. Kinh nghiệm cho thấy mấy bác thoi thóp là rất khó chết ;))

20. Hope trước cũng khoái cờ bạc lắm nhưng kết quả không đi đến đâu, cũng may bản thân đã bỏ được hơn 10 năm nay rồi (và cũng bỏ thuốc lá từ 29/10/2012 đến nay) và thực sự thấy hạnh phúc vì bỏ được 2 thứ đó. Nếu bây giờ mà bỏ được MU nữa thì cuộc sống sẽ đẹp hơn nhiều

kakashi104coixuongkk đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi