Offline Có lẽ củng k gắn bó được với mu lâu

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi coixuongkk, 16/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hồi chơi FPT SV quyen luc co 1 cap vo chong bang tuoi minh cung choi mu, chong choi f roi ru vo choi, vo dam me mu lai choi dk :)

longcuticoixuongkk đã thích.
  2. Nói thật là cũng nhờ MU mà mình bỏ đc rượu bia với mấy thằng bạn nhậu .suốt ngày gọi đi cũng chán vl ra .Mà cũng vì Mu mất luôn cả con ny năm cấp 3 :D

NTTTTN, coixuongkk_Hope999_ đã thích.
  3. Vợ mình cũng mới nói dạy chơi thử xem sao mê MU, mu nào cũng mê hết. Nhưng bảo nó lo cv với quán xá nữa. Hôm nào khuya khuya dạy chơi mu :D

longcuti_Hope999_ đã thích.
  4. nếu thớt đánh 96 thì khả năng 96% ăn/. chứ 69 thì chỉ có 10% ăn thôi :v đổi số nhanh còn kịp :))

5. cái mu này cũng đam mê lắm đấy, mà chị em càng ngày càng đam mê còn anh em thì càng ngày càng nhanh hết "xí quách"

coixuongkk thích bài này.
  6. Bác chơi QL à? Biết G ThaiBinh không? Cũng có 1 cặp vợ chồng chơi 1DK, 1F, thằng cu con 6t chơi DW. Chị vợ trong game nc dễ thương lắm, tưởng gái còn.... chọc mãi. Sau này off nhìn thấy anh chồng hết nói nổi luôn :D. Hình như DK tên HacHoTuong

_Hope999_coixuongkk đã thích.
  7. thánh tán gái của năm . keke

8. GT đã có hướng dẫn rồi, cứ str mà phang tất tay :))

9. G thái binh do dk thai binh lap roi sau choi dl ten la thai binh 2. vi g noi tieng nen biet con cap vc do hope ko biet

10. Mẹ, gái 1 con mà nói chuyên như cấp 3. Đang pt train nc lại nói chạy vô nấu cơm không má la, không lẽ có chồng :D

_Hope999_coixuongkk đã thích.
  11. :)) e mà như bác cũng tưởng :)
    nhọ

_Hope999_ thích bài này.
  12. À, thằng bạn làm chủ G,em chỉ làm F sát thủ cho nó. Sau này DL là ThaiBinh2, mà thời đó cày đêm với nó mệt vãi ra. Mỗi lần muốn trêu nó khi nó ngủ là bật loa cho max, ghép miếng thứ 5 của huy hiệu kundun nó làm 1 cái beng rõ to :D, làm thằng cu ngã ghế tưởng được cuc bless :))

coixuongkk_Hope999_ đã thích.
  13. 8do2leo

8do2leo Cư Dân

Chủ top ở đâu nam trực thế.

14. kakashi104

kakashi104 Hiệp Sĩ

Chúc bác ra đi vui vẻ; về 96 nhé

15. Mẹ sướng thế còn gì :)). Đổi có 1 mà được tới 2 :))

16. Ko chơi share e acc đi bác ơi :))

17. có 1 việc vào time đó hope chưa hiểu nhờ cậu giải đáp dùm: thaibinh2 là dl, trước 1 đợt x4 thì vẫn tên thaibinh2 và top 2 hay 3 gì đó, sau khi kết thúc đợt x4 thì top 1 và ten khác (fpt không cho dđổ tên)

18. ...Thà là bỏ đi hết ta làm lại từ đầu
    Thà là bỏ đi hết ta chẳng nợ gì nhau
    Cho quên đi đớn đau khỏi bận tâm ngày sau
    Vì một đời như thế có đáng hay không ???
    Em đã cũng từng có 1 thời gian như bác, thua tha , chán nản tất cả vay mượn , công việc bỏ bê ,riệu che`
    gia đình không buồn nói ( vì nghiệp số má).sáng ra chỉ mong hết ngày đến giờ lô đề
    có những lúc thông gần như cả tháng :)) ăn tiêu , nhảy múa
    nhưng rồi sẽ đi về đâu, những đồng tiền đó kiểm dễ tiêu dễ, rồi cũng hết
    Giờ sau thời gian bỏ số má , đỏ đen , riệu chè , công việc ổn định
    em thấy đầu óc thoải mái hơn, vui vẻ bên vk con gia đình
    Đôi lời tâm sự của bản thân em,

19. chậc,những nhân tài cũng bởi chỉnh lô đề.những nhân bại cũng bởi lô đề mà ra.

20. Thời đấy cuối giờ quán nét cúp điện đột xuất, nhọ lắm. Với lại chắc bác không biết vụ con quạ đầu tiên của ThaiBinh2 bị pk rớt à? Sau này phải chuộc lại 3m nên mới mất top :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi