Có lẽ TOUCH1 sẽ tạm biệt a e MU bá vương

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TOUCH, 16/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TOUCH

TOUCH Chiến Binh

hôm nay là 1 ngày tàn của TOUCH1 khi mà mọi thứ đã mất hết, vào lúc 7h tớ vẫn còn ol và sau đó là đi ăn cơm, ăn cơm xong là đến 8h định log acc vào để đi cc thì than ôi đồ đạc đã không cánh mà bay, 1 tên haker chuyên nghiệp đã cướp đi toàn bộ tài sản của tôi. nói đến đây tôi lại thấy buồn và trong lúc đó tôi đã suy nghĩ và quyết định nghỉ MU, quyết định ra đi 1 mình và để lại những người bạn của tôi độc thân 1 mình trên lục địa bá vương, những người bạn rất là tốt và thân thiết, tuy chỉ quen nhau qua MU bá vương nhưng tôi đã coi các bạn ấy như là những người thân thuộc của tôi, hôm nay tôi viết bài này để tạm biệt toàn thể a e MU bá vương, và đặc biệt hơn là muốn nói lời bye bye đến loai1a, ZxTuyenxZ, _C0iXu0ng_, _MG_forever, 1000Dong, Dwcuibap, EfXinh, LOVE YOU và a GangterMU[admin MU bá vương] và có lời xin lỗi đến BaoChua[chủ hội admin] vì ngày mai ko thể góp mặt trong trận công thành chiến với a.
    Và 1 lời cuối cùng là mình sẽ giao lại toàn bộ thông tin acc TOUCH cho 1 người đó là atrai8x cầm, vì thế nếu các bạn thấy TOUCH1 có tham gia server thì đừng cho rằng đó là mình. vì mình sẽ ko còn log acc này nữa. và đây là hình ảnh cuối cùng của TOUCH trên lục địa MU.

2. GaiTrinh

GaiTrinh Chiến Binh

èo, TOUCH không chào tớ nhá !

3. Game_Enter

Game_Enter Guest

Mong Anh GangterMU rảnh rỗi thì giải quyết vụ này cho thỏa đáng

Mem ra đi thanh thản và Mem mới tâm phục

4. Tạm biệt, thế là mất 1 mối ghi lô, ra đi thanh thản, nếu có muốn chơi lại Pm tôi cho mượn đồ, tôi còn set Th 10 5%, gậy TH+9 10 2% 4op, Qv +9 Lop 4SK, đủ để bạn tiếp tục, khi nào rảnh wa 3/2 cafe với tôi

5. Ngày hôm nay nản wa' vì vào thấy ai cũng nghỉ MU !! TA chúc bạn hạnh phúc nhé !!!

6. kêu del acc mà, đồ cũng cho hết rồi, vào chi cho mệt vậy, nhớ anh em à

7. có dịch vụ bảo hiểm đồ ko chịu bảo hiểm giờ mất thì kêu ai nữa.
    ra đi thanh thản nhé.

8. nghe như kiểu người ta xắp chết ấy , phải nói là ra đi mát mẻ nhá :)) , ko chơi nữa quẳng xác acc đây , tui có ông anh rất thick chơi dw mà ko có acc ( lão Thanh đấy anh Bình ạk ) ;)) , có j pm y!h : b4oc0ng_tym_b4chtuy3t

9. thanhkta

thanhkta Cư Dân

Oài!Cái cậu này!Biết mất đồ thì chán nản và xót xa thật!Nhưng chỉ vì thế mà nghỉ MU và bỏ niềm đam mê của mình thì kém cỏi quá!Mu chẳng nhẽ ngoài những kẻ xấu ra thì không còn ai tốt nữa chăng???
    Thôi!Tạm thời cứ nghỉ và suy nghĩ lại đi nhé!Khi nào thấy nhớ Mu và mọi người thì lại vào chơi!Cần gì thì cứ pm anh em,bạn bè có gì sẽ giúp đỡ hết sức,hết khả năng của mình!Hi hi!Tạm thời tạm biệt TOUCH1 vậy!
    Thân!ZxTuyenxZ

Last edited: 18/1/10
  10. Trum

Trum Cư Dân

ohohho TOUCH1 nghĩ BV ahf :D bị hack ah:D chúc mừng cung cung hi hi p-hát tài vào nắm mới đen dủi năm củ đã đi :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi