8 về game Có một con chó bán ring 40

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi anzuni, 20/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thời kì đầu lừa đảo lộng hành gê

2. Chỉ có mình là tử tế nhỉ :D

3. bravo,câu này chuẩn ko phải chỉnh, chỉnh là mất chuẩn, mà cũng ko thể chỉnh được nữa

4. Đồ vip đi lừa vẫn vậy :D. Quan trọng thằng nào nó coi 250 bạc to quá kích thước thì nó bùng, thế thôi. Mấy thằng ấy nó đâu có hiểu, sau này cuộc đời nó chẳng ngóc lên được vì mấy cái đồng bạc lẻ và vì cái tính bẩn ăn sâu vô trong nếp nhăn của nó đâu

5. Ring 40 đang rất hót.GT lên fjx cho bán nên cửa hàng thì chả có ai bị lừa cả

6. Bạn vào đây chia sẻ với những người cùng cảnh ^^
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/danh-d-cua-con-nguoi-qb-muaxuannho.864833/

http://diendan.gamethuvn.net/threads/anh-em-giao-dch-voi-eyeblue159-guild-19club-cn-thn.865115/

Viec lừa ring 40 khá là phổ biến, do GT không bao h xử lý những kiểu gd như này, + với việc giá trị gd nhỏ nên người bị hại cũng khôg làm to chuyện , cùng lắm chỉ nói vài câu, rồi tất cả lại chìm xuồng nên các thanh niên thản nhiên đi lừa mà không hề lo sợ .

VÌ những thành phần như này mà làm cho mọi người dần mất lòng tin , luôn nghi ngờ lẫn nhau . Chán ...

7. toàn thánh lừa đão

8. Có ai còn ring bán k. Ném xong mình gửi bạc :)

9. hayyeudi

hayyeudi Guest

HÔm qua lúc 1h sáng bạn xxHaiAnhxx lừa của mình 200b. Bạn ý nói chuyển vào tk cukhoaitu77 rìu ném ring.chuyển xong bạn ý chạy mẹ mất.nhùn ng thì deo w2.5 đẹp gái m tin.ai ngờ đời lắm choa

10. sao không cho 500 ảnh rồi kiện cho nó ở tù chết bà nó luôn bạn ơi b-)

11. Ngoài A/e quen biết lâu năm thì không ai làm trò trẻ trâu này , vì nó không đang để làm a/e xa cách !
    chỉ đề phòng bon ranh con tiểu nhân , nói không với chúng nó dù chỉ là 1m zen !

12. sao ko chụp ảnh rồi gọi @ADMIN vào để nta giải quyết.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi