Có nên mở Rest vàng ko nhỉ ???

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi xuanlinhvn, 19/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cày tốp cũng như không.dm quả này thì nối tiếp THN thôi.anh em cẩn thận đầu từ từ từ thôi nhé

2. khôngtêntuổi

khôngtêntuổi Hiệp Sĩ

Kiểu này thì ai cũng chơi thêm vài acc nữa.Mỗi người 1 acc 5 char, kém tóp có 5 lần.Hô hô, ai cũng như ai lẫn lộn.Loạn , loạn hết rồi...Sau này rs đc có 25point .RS kém nhau cả chục lần còn thấy ngang phân.Bây h Admin thả cửa cho các char rút ngắn chênh lệch với top thì top sinh ra để làm gì ???? Nếu mà áp dụng rs vàng thì xin lỗi anh Admin, anh dỡ cái Bảng vàng đi.Chơi game thì phải có kẻ mạnh kẻ yếu , phải công bằng...RS kém top 20 lần cho 1 ngày rs 2 lần là chính sách quá mở cửa rồi.H anh lại cho còn 5, thế này thì ai cũng sẽ như ai...Thú vị của Game để đi đâu nữa ??? Chưa kể đến việc không công bằng cho top, không công bằng cho những người gắn bó với BV ngay từ ngày đầu...Anh nên xem xét lại...Phải chăng đây là THN thứ 2 ????????????????

3. khôngtêntuổi

khôngtêntuổi Hiệp Sĩ

Câu chuyện này sẽ có hồi kết chứ ????
    Hãy tôn trọng ý kiến của mem !!!!!!!!!!!

4. 0ngTrum

0ngTrum Guest

hic như thế này thì ko đc ổn lắm ADM oi
    Làm thế này anh em trong top khủng sẽ nãn lắm 1 tháng chăm chút cày lv để kiếm top bây h thế này thì "Đốt cháy giai đoạn" cho những người chơi sau ah:(( bất công quá
    ADM nên thông báo lại đi 5 làn thì quá sát với top khủng đính chính lại 10 lần di ADM ơi

5. kid8x

kid8x Cư Dân

Rs vàng Dont*Ask từ biệt bá vương

ADM nên sem sét lại đi, top là vất vả mới có được, sao lại có chuyện bất công thế được...........

6. an81dhp

an81dhp Hiệp Sĩ

Toàn thấy hàng khủng SV phản đối nhỉ? T_T

7. -tôi đã nói rồi mà , MU là của ADM , ADM thik làm ji` thì làm , cần ji` nge y' kiến mem >>> nghỉ sớm thôi @@
    -kày đc. tốp rồi tự nhiên ADM choi kiểu rs vàng >>> quá nản ( nản quá )

8. khôngtêntuổi

khôngtêntuổi Hiệp Sĩ

Không thấy người quản lý nào cho ý kiến ???

9. trường hợp này tui đã gặp nhiều oi`
    ADM toàn trốn , chỉ muốn làm theo ý kiến của riêng mình

10. covenduong

covenduong Hiệp Sĩ

mod ko giải quyết còn nói thế nữa, bù nhìn ak, công ng ta kày từ đầu hơn 1thang, jo` như thế ko phản đối?

11. bá vương rồi cũng nối tiếp theo chân THn nêu cách quản lý của adm vẫn ngoan có như THN

12. kiểu này thì anh em tốp coi như = kô tốp có khi nghỉ 2 3 tháng dưỡng sức rồi tung hết lực lượng ra cầy 2 3 tháng là = tốp nhỉ :-"

13. xuanlinhvn

xuanlinhvn Hiệp Sĩ

Topic Phản đối Admin=ko hợp lệ!
    Delete ngay bây giờ!
    Member ko có quyền góp ý!
    Admin là nhất!!!!!!!!!!!!!!!
    Thanks mọi người!

14. :)) thế thì member kiểu này del bản full BV sll mất :))

15. an81dhp

an81dhp Hiệp Sĩ

Vote luôn 1 phiếu ủng hộ các bạn ko RS vàng. ! T_T

16. xuanlinhvn

xuanlinhvn Hiệp Sĩ

Sao mãi mà Admin hay mod ko vào topic này nhỉ?
    Mình post từ trưa mà?
    Có lẽ Member ko có quyền góp ý thật roài!
    chán nhỉ?

17. ko rs vàng up up up up up up up (Sr Spam)

18. hô hô mod cũng ủng hộ anh em rồi thì lo gì đại sự kô thành =))

19. chơi game phải có kẻ mạnh người yếu, kẻ trước người sau, Em chơi từ khi nó Close Beta, Open, rồi lại Open có đòi hỏi gì đâu. Nhưng bây giờ thế này ko chấp nhận được ^^.đến sau mà lại đòi ăn ngon = top thế là kô công = cho Anh E Top rùi

20. ChjcKenPr0

ChjcKenPr0 Hiệp Sĩ

Lại một quyết định có vẻ quá vội vàng của ADM. Giống như lần OPEN trước ADM quyết định cho lên LV 1000. :)). RS vàng thế này giá trị của ACC top sẽ mất hết. Đánh sau thì cứ từ từ là bằng top\:D/\:D/\:D/

Last edited: 19/10/09
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi