có phải GM002 đc sự ân ái đặc biệt từ ADM chăng???

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tjeucoj, 17/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các bạn phải biết là ADM và MOD đã là việc hết mình để giúp đỡ các bạn, lấy lại acc mang lại công bằng trong MU game mà các bạn đang chơi. Còn nhân vật GM002 trước kia tôi cũng đã PM trực tiếp và nói chuyện thì được biết nhân vật này đứng ra làm chứng cho các bạn, nó nói là chưa chuyển chứ có phải nó không chuyển đâu. Đến đây thì tôi cũng đành chịu. Nhưng vào game tôi thấy các bạn PM nhiều và nhận thấy có vấn đề tranh chấp NV nên tôi đã trực tiếp khóa Acc BaoChua để giúp các bạn.
    Nếu nói về luật để mà sử thì ADM chỉ chấp nhận những Acc có thỏa mãn những điều kiện như SDT bảo lãnh, Email đăng ký acc.
    Nếu có dấu hiệu lừa đảo bạn phải chụp hình cuộc nói chuyện GD trong Mu đã GD với nhân vật được cho là lừa đảo để chứng minh đó là là sự thật.
    Xét về tình và lý chúng tôi luôn tạo điều kiện giúp các bạn tham gia MUBV ngày một đông hơn và chơi game vui vẻ.
    Acc tuhjeplang đã được giải quyết 1 cách thỏa đáng. Chúng tôi luôn mong muốn các bạn đến với MUBV với niềm đam mê và sự nhiệt huyết, giúp đỡ MUBV ngày càng phát triển.
    Với những chính sách mới về RS tôi mong muốn các bạn không lên đốt cháy giai đoạn bằng cách Mua ACC để tạo điều kiện cho Hacker, lừa đảo lộng hành.
    Một lần nữa tôi mong các bạn đoàn kết tình bạn trong game, tình bạn trong liên minh, Guild. Để giúp Bá Vương ngày càng phát triển.
    Thank forum!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi