Bang hội Công Thành Chiến

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ZmandemPK, 19/2/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. giá mà còn team star ngày xưa thì ngon :))

2. Kết quả ra con số nào thế bà con ơiiiiii

3. XQ vẫn vô địch trong việc cầm Thành mà :D

chaotg thích bài này.
  4. Hiện Vẫn Đang Lúng Túng Trong Việc Cam Thành
    Nên Phải Cam Thành Tiếp Cho Thành Thạo Hơn

Cũng Như Các Bạn Gui Khác Học Hỏi Học NữaHọc Mãi

DarkKing thích bài này.
  5. Chưa xuất dc dl ah bạn hii cho dl tớ vào G với

6. họ trả có 65m . đang đắn đo. có khi để lại hành ít tân thủ :D

7. Hee toàn hành dl của tớ . Chimse đó đi đào ngọc toạn bị bem hihi

8. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Đọc cái topic này chỉ thấy buồn cười 1 điều.Kẻ thắng hay nói chuẩn hơn là những người lãnh đạo họ không nói năng kể lể hay buông lời xúc phạm đối phương hoặc có thái độ kiêu ngạo.Mà hà cớ làm sao lại có những kẻ ăn bám chuyên đi kêu gào khóc thuê thật nực cười.Có lẽ những kẻ đó ko có tài cán gì ngoài tài nịnh hót để bám víu lấy kẻ mạnh.Và như kiểu em có đóng góp rất to lớn cho các anh, là em đi khóc thuê ,em đi tung hô cho các anh,các anh phải cho em ở lại đó nha ^^!

Lâu rồi ko tham gia vào chuyện thị phi của các bang hội chỉ tại thấy buồn cười quá vs cái thành phần chuyên đi kích bác khóc lóc thuê cho người khác nên nói đôi lời cho bạn ấy ngẫm.Nhìn cho rõ và đọc cho kỹ từng lời này nhé chỉ nhìn và đọc thôi còn kích bác và khóc thuê ko được phép tham gia cm đâu =))

9. Đù chú cứ cmt câu nào là anh thích câu đó lạ thật,bắt đầu yêu chú rồi đấy :))

10. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

Đọc cái bình luận của ông này mà quả thực mắt mình nó cứ lệch vào cái ảnh đại diện mới chết chứ

TuyệtTình.Cốc thích bài này.
  11. pkppkkklppklk;l;kpkjiuyiuy9u9y09yo9yh0uh0y0h09h09jhu0h0hyhiofg8t98h9g8uy8hy8tuf9hg8frt8tigiuh8tiuit9h999gbb98biv

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi