CTC Mai Chính Thức BajBaj A E

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CongTuMU, 17/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dù Mai Có Giữ đc Thành hay ko tôi cũng chính thức tạm biệt a e sẽ ko bao giờ vào game nữa , Huy ơi tao bận lắm ko có thời gian nghịch dù 1 chút nữa rùi , chúc mọi người vui vẻ , và tiện đây hẹn Cudeptrai trưa mai 2h solo nhé , thắng thua mai sẽ rõ mong sever vào làm chứng:)>-

2. Chúc Có Tin Vui Trước Ngày ra Đi >:D<>:D<

3. Thua mà éo dám nhận thì tôi hơi thất vọng về ông đấy. Cái cách nói chuyện của CTMU hum nay y hệt như hum thách đấu với BKV, lại còn lôi chuyên thách đấu lần trước ra kể nưa chứ(chẳng ông thì ai biết được những chuyện đấy). Và theo nhiều nguồn đáng tin cậy thì hum nay người cầm ACC CongTuMU là Hùng (Chủ ACC). Cả cái vụ thách đấu với ChiênBinh cởi đồ nữa chứ (Thua ChiênBinh lại đổi không quen cầm kiếm Loren shop....).
    Tui biết là hum nay thách đấu tui là mai lại nhờ Owen vào đánh giúp đây mà (điều này thì nhiều anh em MUBV đều biết cả). Nhưng không sao, tôi sẽ nhận lời thách đấu, nếu thua rôi sẽ có lời xin lỗi đàng hoàng, chứ không có cái kiểu thua rùi lai đổi HVK+11 ghê quá, đòi đánh = Kiếm shop trong khi mình vẫn cầm đao QN+13 (kết quả là vẫn quỳ 2 ván trắng) rồi ngại quá off nick luôn không nói 1 lời.
    Mai 2h tại Davias 0, ok! 'hãy là 1 chiến binh và người đàn ông đích thực nhé CongTuMU'' không người ta lại nói là '' Gà Mái'' :))

4. Để OWEN cầm ACC solo đi CTMU,mai solo ăn B e cửa CTMU ai chơi ko(thắng thua ko QT)

5. OK, AE mình đầy duyên nợ, anh sẽ theo Cu, nhưng chưa chắc vì có khi bận, nếu ko bận mai anh em mình làm tý B chơi

6. em theo CTMU mà,thắng thua vui vẻ thôi,có tí B cho nó khí thế hehe

7. Em thấy anh Cu lớn rồi mà sao cứ để thắng thua làm mất đi quan điểm vậy nhị.Người lớn thì phải xử lý cho đẹp mà anh.Dù anh thắng thì cũng phải để cho mọi người coi trọng chứ anh.Có win CTMU mà đã làm dùm beng cả lên thế này thì hic pó tay.Win anh hùng thì em cũng win đầy rồi ,nhưng đâu cần phải lập topic để viết bài chứ.Anh có thắng thì mọi người chứng kiến cũng công nhận cơ mà.Lời này em viết ko phải về phe CTMU em chỉ nói thẳng thắn thui .

8. ông này thỉng thoảng phát biểu câu chuẩn vờ lờ :))

9. thôi mà chấp j nó , anh tự đánh mà OWEN dạo này có PK mới đâu , mỗi người 1 cách tăng pont , từ trước giờ solo anh mà nhờ ai thì nhục = chó , nói thế cho vuông , hẹn mày 2 H nhé Cu , thằng thua là chuyện BT nhưng mày tinh tướng từ khi khảm đc cái HVK ko coi ai ra gì , tao chỉ nói thua đừng nói rs ít , vậy thôi=P~

10. như OCN nói ai rs vip là người đó thừa point dễ win lắm đấy :)).2 bác cứ cẩn thận nhé

11. anh ko rs vip , cho nó rs cho bằng pont ko lại kêu rs ít hơn8-> rs vip nó đc thêm 500 pont = mình rùi còn kêu j nữa, mối lần rs đc có 50pont

Last edited: 17/1/10
  12. Pop ah, Tung_Joker là nick 4 rum của em ruột anh, 2 anh em anh chơi 2 ACC trên 1 máy. Em anh mới chơi MU chưa biết nhiều nên phát biểu hơi quá. Nhưng trận hôm qua thì chính mắt anh thấy CongTuMU yêu cầu anh đánh = robo shop loren (không hề cầm HVK nhé).Và vẫn nằm với anh 2 ván điều đó chứng tỏ anh không hề dựa vào HVK 5 SK. Anh đi làm, thằng em anh hơi bồng bột nên mới post bài, chứ anh sống thế nào thì nhiều người biết mà.
    Thua thì anh sẽ nhận thua, chứ chẳng như ai kia cứ phải đổi này đổi kia đâu.
    Anh nói rùi, trận hum nay thua anh sẽ thay mặt em anh xin lỗi CTMU, nhưng nếu anh thắng thì CTMU cung nên có vài lời nhé, đừng như hum qua, đòi bỏ HVK mà vẫn cầm QN+13 rùi thua off nick lun.

13. mày có rs Vip hay không thì ai biết, nếu tao nói tao cũng không rs Vip thì hóa ra tao chấp mày point ah? Tao không biết mày nhiêu tuổi nhưng mày nói ngu lắm. Tao đã chấp nhận thách đấu thì không cần trình bày. Tao không như mày đâu, thua là thua chứ không viện cớ này cớ kia đâu. ''Bụng Tiểu Nhân Đi So Lòng Quân Tử''

14. Vâng anh nói thế thì em hiểu rùi :D.E cứ tưởng anh post nên nói vậy sr anh nhé.Chúc A với CTMU 2h solo đc nhé chứ ko dám nói là ai sẽ thắng ai sẽ thua hehe

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi