CTC. thực sự. G Vic win mới đúng

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MaKet_, 18/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. *** tao cho may 2s đấy.mày win đc không?
    chém nhẹ thôi rẻ rách cũng cần 5s.

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nếu muốn biết hỏi VipGames bên THN:)) Ta chém gió cũng có cơ sở chứ ko chém bừa=))

3. GM007

GM007 Guest

Giải thích hộ bạn nè:
    Bạn giữ 3 PA chưa chắc bạn Win kể cả đến cuối giờ ( 0:0 )
    Khi bạn đang PA bạn sẽ là LM tấn công chiếm thành. Win Khi bạn PA thành công [ Lúc đó ở màn hình sẽ hiện dòng LM Vic đang phong ấn ( PA ) >> sau khi PA liên tục tích lũy được đủ thời gian PA ( cái này thường gọi là điểm PA ) thì hệ thống sẽ hiện thông báo LM Vic phong ấn thành công >> lúc đó bạn sẽ là LM thủ thành ] Lúc đó làm sao bạn phải cố cản phá các LM khác có ý định lên PA lại Cố cản phá cho đến lúc hết thời gian công thành chiến ( 0 : 0 )

Last edited by a moderator: 18/4/10
  4. nu_tac

nu_tac Guest

chú mày cứ chém
    Cảm Ởn LM Angell Rất Nhiếu

5. GM007

GM007 Guest

Bạn ấy nhầm 2 giây và 2 phút chăng ^^!
    Trừ phi chủ LM công tích lũy đủ điểm PA và có thể do chiến thuật hoặc hoàn cảnh trân đấu hiện tại làm liều PA gần phút cuối thường là 1 phút.
    Tôi là người tham gia hầu hết các trận CTC của MUHN này chưa thấy lần nào 2s PA :D Chỉ 1 lần duy nhất thấy có chủ LM PA thời gian sát nút như này: còn tầm 40 giây cuối trận.

Last edited by a moderator: 18/4/10
  6. Trước lúc Scor đi chơi với bồ , có dạn anh em , nếu aehn chiếm pa chả cần tranh cũng được , cốt là không để admin chiếm một PA nào hết :)). Tớ thì đi chơi với bồ cũng mệt mỏi không kém :)).

7. điểm tích lũy là 58s và chỉ cần 2s đúng không.mày đã nhầm ít rẻ cũng cần 5S

dù Admin có thua nhưng thề không bao giờ để AngeL win đc nổi CTC.giờ không hack DL chẳng thấy ý kiến ^_^ :)).thắng hay thua đều có nguyên do của nó.
    tôi thua nhưng tôi phải nói 1 câu G Vjc mà có kinh nghiêm 1 chút thì AEHN dù có LM như AngeL giúp AEHN thì G Vjc vẫn win.
    To MaKet:lần sau không biết Lm tớ có CTC không.nhưng cố gắng lên tớ sẽ đóng góp cho cậu chút kinh nghiêm CTC.thành viên G cậu PA rất tốt.nhưng có điều là chủ LM như cậu chưa biết cách để win.vì sao chủ LM như câu lại ra PA 1 2 giữ PA làm gì khi mà mình đang là phe công?lần này chỉ thiếu chút may mắn thôi.không sao cố lên chặng đường còn dài mà.mấy lần CTC với G cậu mà chưa thấy G PA thành công gì cả.đó không pải là chiến thuật khi chủ G ra nắm PA 1 2.đâu.

Last edited: 19/4/10
  8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

H đã hiểu thì đá quá muộn:)) để lần sau đy kưng:))

9. hjc, mình phá hoại nên cố giữ cái phong ấn đến gần phút cuối mới bung ra, thế đâm ra lại hay,

Last edited: 19/4/10
  10. thanks anh nhiều nha. +_+

11. Game_Enter

Game_Enter Guest

Win CTC Chỉ cần 1s Khi điều phối + chiến thuật hợp Lý

Thêm 1 điều nữa 1 chiến thuật hợp lý + may mắn Nhưng Tiểu Xảo là Phải có

12. cậu bảo 1s=1 giây hả.nếu 1s +không win thì sao?1tich tắc đấy game àh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi