Cựu chủ nhân của nhân vật BMVV vào đây hỏi chuyện chút

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi chipkem8x, 1/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chipkem8x

chipkem8x Chiến Binh

Bà chị BMVV chắc vẫn chưa quên vụ giao dịch con Tuần Lộc chiều ngày 29/3 chứ nhỉ ?
    Thật tình thì chị có thể nói cho em cách hồi máu con Tuần Lộc hay không ? Chị bảo hồi được, đi cả server chả ai bảo là làm được !!! Em pm thì chị phớt lờ như giả điếc . Đến chiều tối cùng ngày thì nhân vật BMVV thông báo là đã chuyển chủ. Em hàng ngày vào diên đàn xem các topic chứ không lập nick, nhưng vụ này em bức xúc quá .Vậy thì chị nói luôn lên đây xem liệu con đấy có hồi máu được như chị nói không ?

2. rút cục là lừa đảo àh :)):)):))

3. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

không pải lừa đảo đâu.... Mà lừa trẻ con thôi mà...

4. BMVV

BMVV Guest

Bó tay.
    đò đưa BMW bán tuần lộc 30b
    từ sáng đến chiều thì BMW bán
    cái đây em hỏi gangsterMU đi chị sao biết được
    hôm chị cầm 30b của em chị định đánh lô hết thì được 90b chị sẽ trả lại 30b và cho em con tuần lộc,nhưng chị ko tìm được ai ghi lô nên chị lại thôi.
    Chị ghi DUCNHAT có 5b được 15b chị sợ DUCNHAT mất nên chị ko ghi nhiều.
    rồi buổi tối hôm đó có người alo mua acc thì chị chuyển nhượng luôn,thuận mua vừa bán em làm gì mà lên dđ gào um lên vậy hả ku. Trẻ con quá !
    Khi nào chi onl thì thị sẽ post lên tìm em.
    Thôi nhé chị ko thể onl được,chúc em may mắn trong cuộc sống và thành đạt trong mọi lĩnh vực mà em đã chọn.

Đề nghị ku BaoChua nói lịch sự chị chưa lừa ai cái gì và cũng chưa bị ai lừa.ok!

Last edited by a moderator: 1/4/10
  5. chém tý làm gì mà ác thế nhái BMW.

6. BMVV

BMVV Guest

Đề nghị ko chem gió thành bão để làm lu mờ tên tuổi của BMW ^^

7. :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):D

8. BMVV

BMVV Guest

ừ thì BMVV sao BC thích soi hàng của BMW thế nhi?
    Muốn xem không?

9. rất hân hạnh đc phục vụ quý cô àh nhầm phải nói là quý bà :)):)):)):)):))

10. BMVV

BMVV Guest

oạch xem kiểu gì vào paltalk nha !^^

11. oạch vãi.thế thì đánh đô nhau T___T

12. BMVV

BMVV Guest

vào đấy chơi đi ko có nick chị cho mượn 1 cái nick XANH mà chơi !^^ vip vip vip

13. thế là lên paltalk sohw hàng àh cho em tham jia với chị BMW ơi

cho em tham jia vụ sohw hàng trên paltalk vơi nhé ok đi bà chị BMW

cho em tham jia vụ sohw hàng trên paltalk vơi nhé ok đi bà chị BMW

Last edited: 1/4/10
  14. boyTB

boyTB Chiến Binh

=D> hay rồi đây.thế là lòi cái đuôi lừa đảo nhé.tưởng cao sang thế nào.ai ngờ cũng là dân 2 ngón

15. chipkem8x

chipkem8x Chiến Binh

Ảo tung chảo, thật là chị dự định trả em 30b không ? hay là em post lên đây chị mới tính như thế ? Lúc chị bỏ con tuần lộc vào giao dịch , e thấy máu nó sụt đã thắc mắc là có hồi được hay không ? Chị khẳng định là hồi được nếu biết cách sửa , thế mà giờ chị lại bảo em hỏi GT ????? E chỉ tiếc không chụp được cái ảnh lúc chị nói trong khi giao dịch thôi. Nói thật chứ vào diễn đàn thấy tên tuổi BMVV được xưng hô chị em bởi các Pro khác, nên em mới yên tâm mà giao dịch. Ha, 30b là cái gì ??? nhiều sao ??? em chưa phải đại gia nhưng cũng không phải kẻ nghèo rớt mồng tơi mà gào um lên vì 30b . Cái em kêu ở đây là uy tín và danh dự của cái tên BMVV cũng chỉ đáng giá 30b mà thôi. Con Tuần Lộc e mua,xong! thuận mua vừa bán , ok! e không đòi chị trả lại B , ok!!!
    Nhưng lời nói của chị , uy tín của chị ra sao thì mọi người ai đọc người đó tự có suy nghĩ riêg.

16. BMVV

BMVV Guest

ai rảnh lên paltalk chơi nhé chị làm MC trong đó
    vào tim là được 1 show room rất nice vì nhiều người đẹp.

những lời chị nói là thật vì chị có ghi lô nhưng mà ko gặp ai ngoài DUCNHAT nên chị không ghi nhiều B em không tin chị em co thể hỏi DUCNHAT.
    Chị không bao giờ gạt ai và cũng không ai gạt chị.

Last edited by a moderator: 1/4/10
  17. chipkem8x

chipkem8x Chiến Binh

Roài, coi như xong chuyện lô đề . Coi như là chị có ý tốt.
    Thế bây giờ chị khẳng định là có hay kô sửa máu con Tuần Lộc như chị đã nói.
    Em chỉ cần câu trả lời.Không cần giải thích, hàng mua rồi không trả lại , giao thuơng thì chấp nhận !

18. kể rõ đầu đuôi thế nào đi em

19. chipkem8x

chipkem8x Chiến Binh

Đầu đuôi hử ? cũng dài đấy !
    Chiều 29/3 chị BMVV pm bảo bán rẻ 5b cho đi ép gậy, em bảo em có 30b bán em con Tuần lộc !!! sau hồi blah blah...v..v. giao dịch được thực hiện .
    Khi cho con Tuần lộc vào thấy máu nó còn 242/255 e đã cancel giao dịch và hỏi là con Tuần lộc này có hồi được máu hay hok ? chị BMVV bảo " Có hồi được nếu biết cách " ...e yên tâm vì nghĩ uy tín trên diễn đàn rồi giao dịch. Xong xuôi, e hỏi cách hồi máu chị ấy bảo " khi nào chị ấy vui vui sẽ nói cho" rồi ngồi rao bán acc , e sốt ruột bảo chị nói cho em cách hồi máu nó đi, nói kiểu gì cũng không pm lại , có pm lại thì cũng bảo đeo con Tuần lộc trong thành thì không mất máu hoặc cắm ở các bãi nào quái yếu <Takan2 ( vê lừ ) , e bảo thôi chị cứ nói cho e cách hồi máu đi thì từ đó tịt.,.... pm riêng hok dc, e tìm thấy chị BMVV đang đánh lô vs Ducnhat, đợi xong xuôi...pm lần nữa thì out nick !!!!! Vác con tuần lộc đi hỏi ai cũng bảo là không thể hồi máu !!! Rồi đến chiều tối thì acc BMVV đã đổi chủ !!
    ........
    Giờ e bức xúc quá , không phải vì cái 30b đó mà là BMVV nói liệu có đúng hay không mà thôi ?

20. BMVV

BMVV Guest

Chị đò đưa B của em để ghi lô thôi
    Coi như chị mượn 30b ghi lô đề,nhưng ko kiếm được chủ lô nên bó tay
    Sorry bảo thy ku em nhé
    B và S đối với chị 5 phút là có sll em ah
    ko may mắn là ko ghi lô được nên ko trả lại cho em
    càng ko may măn hơn là chị bị người ta mua BMW luôn buổi tối ngày hôm đó
    Ôi kinh khủng quá post bài PHƠI HÀNG chị ghê quá em trai à !

Chuyện nhượng acc nên ko vào game nói được
    Lên dđ PHƠI HÀNG của chị ghê quá !
    ôi sợ quá sợ ơi là sợ

Last edited by a moderator: 2/4/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi