Cu Lâm Cu Điệp Ngọc DUCNHAT Và cac Anh em

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Game_Enter, 8/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Game_Enter

Game_Enter Guest

Sau 1 thời gian dài Núp gió chờ bão >:D< Ngày hôm nay Game_Enter đã chính thức nhận lệnh ra viện và điều trị tại nhà bằng < Kháng Sinh Liều cao > Cùng các thuốc hỗ trợ khác Sức khỏe đã dần hồi phục Chỉ còn Cái sỏi thận < đang lien lạc Với Bá Sĩ VHvodanh < chuyên khoa thận > Và cái Ap xe Gan < Kháng Sinh liều cao >

Thời gian điều trị đã diễn ra 1 tháng và sức khỏe đã khá nên rất nhiều . Hôm nay ra viện thật là vui < mặc dù vẫn phải tiếp tục uống thuốc >

Gửi lời chào thân ái đến cộng đồng game thủ Anh em G AnhEmHN G AnhEmBV và các chiến hữu một thời

rất cảm ơn các bạn vì những lời động viên những tin nhắn nhưng dòng tâm sự Trong lúc Khó khăn nhất

Game_Enter Sắp sửa cùng các bạn bước tiếp vào các cuộc vui mới

:x Sẽ trở lại nhanh thôi ^_^ ! Chúc Mọi Người chơi Game Vui Vẻ

p/s : Liên lạc với tớ nhé ;) Nhất là các đồng chí có tên trông danh sách đen kia ........

2. BV mà chơi .
    Tính giải trí quá cao . mất 4 sic thì 30 phút là max LV .
    PH có vẻ như đi theo con đường bên FPT ( đồ đạc có giá trị ) nhưng công sức bỏ ra là ko nhỏ .
    Hãy Lột Xác nào .

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW6UOB8Z||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent[/FLASH]
    >:D<>:D<>:D<>:D<

Last edited: 8/6/10
  3. Game_Enter

Game_Enter Guest

rất tiếc Char Game_Enter đã có kẻ Xơi mất < Buồn >

Nhưng tớ sẽ chơi BV với 1 cái tên mới < Chưa bật mí được nhưng dw là chắc chắn >

Còn Phục hưng Vẫn sẽ là mục tiêu đang chuẩn bị mua Acc ^_^ mà Vợ lại sắp về rồi Vui Quá Là Vui

4. Buồn nhờ !

5. 1 năm sau sang PH mà mua acc + đổi tên char :)) giờ mà mua thì cày mệt lắm .

6. Game_Enter

Game_Enter Guest

Char Game_Enter tôi đoán Chỉ có GangterMU lập ra rồi để đó tránh cho ai đó lập char có tên như vậy

Không biết có trúng tim đen của GangterMU không nữa

7. đổ Game biểt to là ai đẩy!!!!!!!!!!!!!
    kakakakakakakaka

8. MrChym.

MrChym. Guest

chẳng thấy cảm ơn mình tẹo gì cả ngồi chém gió 2 lần ra viện ko gọi điện cho anh em

Game_Enter thích bài này.
  9. Game_Enter

Game_Enter Guest

Các Anh Em trong đó bao gồm tất cả mà ......... Thank các đồng chí nhé

Biết thì nên thánh lâu rồi cậu ạ :D

Last edited by a moderator: 8/6/10
  10. hihi vẫn chua biết to là ai à!!!!!!!
    bật mí nhák : luc truoc to là summom bây gio đã tro thành Đại Đế Vuong rồi !!!!!!!!
    kekekekekeke

11. nu_tac

nu_tac Guest

rất hân hạnh đươc đón tiếp bác :))

12. Game_Enter

Game_Enter Guest

Đang trên HN khám bệnh sáng mai về sớm ANh em nào rảnh nhỉ .........;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi