cuhich, người yêu và người mẫu Việt Nam Next top model. Chém nhẹ thôi!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi tienlen123, 18/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. *Bợm*

*Bợm* Guest

Thì môi thâm mà ai biết cái ấy nó ra sao nhưng thấy người mặt da nó cứ sỉn sỉn =))

2. Cái cuộc sống của bọn chân dài này có giề đâu =)). Dựa vào các đại gia thôi ;)) ;)). Đêm nằm ngửa cho chúng nó tèn tén ten \:D/. Hết thằng này rồi đến thằng khác =)). Nghĩ đến cái bọn đấy là e ghét vãi lozl luôn =)). Chẳng ra cái lozl gì nhưng mà rất chi là tinh tướng =)) =)).

3. Ah hôm đó mình đi dự khai truơng Spa. Chụp bằng Iphones 3gs ko có đèn flash vả lại chỗ đó tối nên thông cảm nha. Thân!!!!!!!!!!!!!!

4. *Bợm*

*Bợm* Guest

Không anh vẫn thích tùy từng người thôi chứ cứ như hoa hậu MP chạy án người đẫy đà da trắng :">

5. Em mình đi thi lấy kinh nghiệm thôi biết là nhiều cạm bẫy nhưng em mình bản lĩnh lắm. ^^. Em ý đã bị uot và quay lại trường học rồi. Mình tự hào khi có đứa em như thế!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

6. *Bợm*

*Bợm* Guest

Nát anh vẫn cứ chơi Vic à =))

7. Máy 1x củ mà k có Flash khổ ớ =)) =))

8. Vợ con gì chưa bạn????????????????????

9. *Bợm*

*Bợm* Guest

Vậy thì thôi miễn nói thêm keke chém đùa cho nó vui thôi ;)) đấy là nhận xét về vẻ ngoài ra mình chưa đánh giá tư chất hay nhân phẩm của ai khi nhìn qua vẻ ngoài bao giờ vì suy từ mình ra, ngoại hình với tính cách nó khác nhau 1 trời 1 vực :))

Chưa vẫn còn teen lắm :">

10. 3Gs có phải iphones 4 đâu mà có đèn flash. 16m ko phải 10m. Thân!!!!!!!!!!!!!!

11. Cạm bẫy thì nhiều >:). Đi học Đại Học nó chính là cạm bẫy đấy :)) :)). Hãy tự hào khi mà đạt đc cái gì =)), chứ tự hào về cái khoản quay lại trường học thì ai cũng có thể làm đc :D. Quan trọng là khi quay lại học, nó sẽ ntn :)) :)). Đại học chính là cạm bẫy đấy kưng ạ =))

12. 19xx??????????????????????

13. *Bợm*

*Bợm* Guest

Em mắc bẫy rồi à Vic khổ thân >:)

14. Ôi zowif ơi. Gà ơi là Gà =)). 1x =?? k rõ nghĩa nên mới gọi là 1x =)). x có thể là từ 0-9 =)).

15. Nói gì thì nói mình vẫn yên tâm về nó lắm!!!!!!!

16. *Bợm*

*Bợm* Guest

Đầu 9x !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

17. Uh gà mà. Trong Game vào ngoài đời như nhau. Nhung chả hiểu sao vẫn nhiều em bồ kết!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

18. E thì mắc nhiều rồi :)). Nhưng qutrong là cái mắc của e nó có thể giải quyết đc :)). Con gái có 1 cái mắc vào thì tèn tén ten :)).

19. Mềnh 1986!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!===>???

Rồi mày sẽ lấy được đứa nát thôi. Cứ ngồi đấy mà chém với chả gió!!!!!!!!!!!!!

20. *Bợm*

*Bợm* Guest

Thế thì em đã nát bét chia buồn :((

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi