Thông báo Dự kiến bỏ exp tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 6/8/20.

?

Bạn có đồng ý dự án trên ?

Poll closed 20/8/20.
  1. Đồng ý

86 vote(s)
    80.4%
  2. Phản đối

21 vote(s)
    19.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái này hay . bác fan làm thế này bọn e khỏi cần đi xin pt :))
    Nhưng mua logo bằng PD vẫn tồn tại 24h sau rs hay cũng chỉ được 4h như tân thủ ạ ? @fantasymc :)

Last edited: 6/8/20
  2. Mù chữ à ?

3. Vẫn giữ nguyên chương trình bán logo cho anh em không thích cày reset liên tục

3. @fantasymc
    Em xin đề xuất:
    - Nếu mua logo, được tăng thêm 10% exp thường/mt trong 4 tiếng sau khi reset.

Vì giả dụ em vừa đặt lệnh reset online xong mà bị reconnect/disconnect mạng thì coi như 4 tiếng tiếp theo không được gì cả.
    Khoản mua logo vừa là để bảo hiểm cái logo, còn tiền reset là bonus thêm 10%. Vậy ok không anh ?
    => Vừa kích cầu reset, vừa để anh em mua logo yên tâm vì cảm thấy có sự khác biệt so với người không mua mà đặt rs online cách nhau 4 tiếng.

Sessnd, thaihoc108tocbacvjp đã thích.
  4. ko biết rõ thì mới hỏi , không bơm đểu và câu xzen thì khác méo gì thằng mù .

5. x-zen giờ để thờ bố bạn đâu mà phải câu ?
    còn người ta đã ghi rõ rành rành như thế còn đi hỏi lại thì không mù chữ là gì ? Hay thích "thiểu năng" hơn ?

6. quất luôn đi ông ơi

7. bao giờ áp dụng thế các sếp

8. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

9. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

quá tốt như này ai chả muốn rs.

LeQuyet987 thích bài này.
  10. Tân thủ đỏ và xanh đều 50% hết ạ?!

11. tôi nói rõ là chưa hiểu rõ lên mới hỏi lại fan , ông ngứa mồm hay sao mà nói người khác mù chữ ? tôi hòi fan chứ không hỏi bố nhà bạn . lần sau không ai hỏi ông thì đừng có táp lại người khác mù chữ , nếu có mở mồm ra thì nói cho lịch sự , nói đến đây thôi vì tôi với ông trả có méo gì phải xích mích . :)

12. vote bỏ tân thủ cho rest cộng dồn

13. A e chạy rs , nvp yêu Fan :D

14. Nghĩa là nếu nv 35% mà trong vòng 4h mà rs dc cộng thêm 50% exp sao vậy là 85% mà pt có người kéo thì nhanh cho 35 chương trình này chỉ hỗ chợ cho 35 thôi sao anh @fantasymc

15. Chính sách này này oke này a, ai chạy rs nhiều thì được hưởng ưu đãi nhiều, riêng tân thủ thì hỗ trợ tối cmn đa.
    Đội cắm lì các máp cày master mà ko rs thì vẫn đc thỏa mãn đam mê cày kéo nhặt đồ nhưng ưu đãi sẽ ít đi :D :D

Tóm lại càng cống hiến nhiều cho FAN thì càng được hưởng ưu đãi của nhà cung cấp dịch vụ, hợp lý thôi

baotrung08 thích bài này.
  16. Nhà anh ở đâu thé anh fan ip em vs đến học hỏi anh caí kiếm cơm qua ngày

17. A ơi vậy thì phải cho tân thủ reset online mới làm đc cách này chứ a? @fantasymc

18. có rs onl đấy bạn ơi

19. Rs onl phải trên 150 lần ms đc. Mà trên 150l lấy đâu ra 35 bạn.

piazozip thích bài này.
  20. Cái ý này dở hơi nhé. tui và nhiều người khác đi làm cả ngày có rảnh háng như bạn đâu

nhiloc, Loi LoiEm Về Đi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi