Thông báo (dự kiến) Điều chỉnh từ 1/1/2023

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/12/22.

1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Một số dự kiến điều chỉnh, áp dụng từ 1/1/2023:

1. Điều chỉnh reset: Top0 là những người có số point như nhiều nhất. Hiện tại HN2003 là 60k dư, và HN2(VQ+BV) là 51500 point dư:
    - Top0: Reset tối đa 20 lần/ngày và 100 lần/tháng. Exp thưởng của Top0 tăng từ 4h lên 8h
    - Nhân vật point dư cách top0 ít hơn 5k point dư hoặc lần rs ít hơn top0 thì được reset không giới hạn cho tới khi đuổi kịp số lần reset của top0
    - Khi point dư cách top0 cao hơn 5k point dư thì được reset không giới hạn (hiện tại HN2003 là 55k dư và HN2 là 46500 dư được reset không giới hạn)

Cụ thể HN2003:
    _ Top0 hiện tại là 60000 dư và max reset là 1680
    _ Tháng 1/2023: max reset là 1800
    _ Từ tháng 2/2023: mỗi tháng tăng 100 lần

Cụ thể HN2(VQ+BV):
    _ Top0 hiện tại là 51500 dư và max reset là 1340
    _ Tháng 1/2023: max reset là 1500
    _ Từ tháng 2/2023: mỗi tháng tăng 100 lần

2. Reset VIP tăng lên khi rút reset = 50% số lượng rút reset. Lượt event nhận đc khi rút reset tăng từ 1 lượt mỗi ngày lên 5 lượt mỗi ngày
    Ví dụ bạn rút 10 lần reset trên bank >> cộng thêm 5 reset VIP và 5 reset thường

3. Phần thưởng tìm bảo vật đổi thành 200k bạc thường (từ 1 triệu bạc khoá thành 200k bạc thường)

4. Bổ sung thêm phần thường đấu trường liên server là 99k bạc mỗi tuần

Last edited: 24/12/22
  2. Up

3. Vãi c*t, từ bạc khoá thành bạc thường thì ai dám đi nữa.
    Game này là của mấy thằng cầy thuê tất.

4. Mục này dồn RS lên 1k là mất oan 250 lần RS vip :D
    Vậy ai dám dồn RS ko nhỉ?

meomeo thích bài này.
  5. 3. Phần thưởng tìm bảo vật đổi thành 200k bạc thường (từ 1 triệu bạc khoá thành 200k bạc thường).

Bạc khóa mà cày thuê còn bảo kê acc phụ ăn thì bac thường ae làm gi còn cơ hội chơi , ad chuyển dungeon thành map nonpk như s12 đi a.

6. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Nếu mục 1 giảm rs max 1 tháng là 100 lần thì a xem xét tăng lợi tức khi rs vip tăng exp từ 4h kể từ khi rs lên thành 8h kể từ khi rs là đẹp a ạ @fantasymc

TinhDoiDoiGianYeuVoNgo đã thích.
  7. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Thế này thì đúng là đẫm máu rồi. Bác @fantasymc nghiên cứu mục này giữ nguyên đi ạ sang bạc thường thì top ăn hết

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đúng ra rs gì sẽ dc hưởng rs đấy. Gửi lên bank đã phân biệt rs thường vs vip rồi. Giờ như kia chắc tự cày thôi.

yadhannaS, TinhDoiDoiGiantungkute đã thích.
  9. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Mục này thì @fantasymc bác phải cho lợi tức 100% exp gốc sau rs lên thành 8h. vì như thế kia mỗi ngày anh em rs đc có 3,3 lần mà để 4h thì đúng là còn cái nịt

nghiahy thích bài này.
  10. Mục truy tìm bảo vật phòng nào NonPK thì ko PK được thì các ae bình thường mới có cơ hội train nhé Admin.

11. Thế mới kích thích gamethu lên đồ pk chứ ;))

12. Nói rõ hơn đó là sau điều chỉnh này thì mỗi khi ae rút RS VIP thì Fan sẽ phù phép cho 1 nửa số đó trở thành RS thường. Mà RS thường thì coi như mất trắng rồi :D

tocbacvjp thích bài này.
  13. Ae ai cho xem avatar cánh Kim Hỏa phát nhỉ

14. theo e lên giữ nguyên bạc khoá . bạc thường thì dân cày quét hết map

15. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Cụ làm thế này là nhằm mục đích để HN2 đuổi kịp HN1 để sau sát nhập chứ gì =))

tungkute thích bài này.
  16. Mình cũng ngẫm nghĩ mà k thấy đuổi kịp chổ nào bác, đang chênh point dư, nhưng giới hạn rs như nhau mà

17. Ae chơi game lại khổ r =))

18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đuổi sao dc mà đuổi, cái chính là thu hẹp khoảng cách point dư giữa 2 sv thôi.

Kalima7, TinhDoiDoiGianTancn đã thích.
  19. a fan nên cho tăng tgian nhận ẽp sau khi rs từ 4h lên 8 9h đi ạ vì ngày rs dc có 3 4lan