Đề nghị adm tăng thêm bãi quái..

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BoGiaMafia, 25/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hiện tại 1 số nơi vd như atlans1,dungeon,hang robo.v.v..v đang rơi vào dĩ vãng.
    Thế này thi còn gì là khám phá nữa.đy dạo quanh 1 vài nơi chả thấy bóng ma nào(còn ít hơn cả BV cũ nữa)
    Adm nên tạo thêm nhiều bãi quái(vì sao để vùng đất đó ko bị lãng quên).
    Điểu chỉnh tỷ lệ ném box kundun ra đồ có may mắn.
    Sửa lại mặt nv F(xấu quá lèm nhèm ko tả đc).
    Bỏ hack xele sư dụng hack speed(đồng hồ) hoặc chống hack luôn,chứ hack xele này hack hơn 2time là dis(trừ lúc pk),cầy lv ko=speed
    Liệu muBV có nv Nam F và Vampire ko vậy
    .
    (Bài viết ko phải để tham dự EV!!!Chấm hết)

Last edited: 25/11/09
  2. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Cậu có thể sang sv 3 và 4 , 2 sv đó miễn hack :D . Còn thời gian online của mọi người lag không giống nhau , nhìn vào bảng xếp hạng , có thấy ai tụt top đâu :)) . Còn cái gọi là vùng đât lãng quên kia là dành cho nhân vật không thể đánh quái cấp độ cao hơn , nếu cậu đã khỏe hơn rồi tại sao lại tiếp tục luyện lv ở đó ? Ai cũng vậy , cũng có một thời gian ở davias ,atlan và tarkan ,... sau đó mới là Kantru và máp cao hơn. Cày lv hiện tại là rất nhàn nhã , không cần tăng quái , nếu theo tớ đoán , admin có chiều theo ý anh em cho tăng quái , nhưng lại giảm EXP xuống , các cậu chọn cái nào :D , nhiều quái , bị tấn công nhiều hơn , tiền sửa đồ chắc chắn nhiều hơn , => lỗ :D.

3. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Sco nói Chuẩn :D
    này thì 20 ký tự

4. hack Xele biết phương pháp cắm 24/24 kô dis trừ khi mất sv

5. holy.king

holy.king Tân Thủ

hay nhỉ em mới tham gia forum này chơi mu cũng thấy hay! rất đồng ý với ý kiến anh BoGiaMafia vì em thấy chơi mu không thể nào chán :D. Mu như những bản nhạc cho dù qua nă này năm khác nhưng vẫn kô thể nào quên đc! mà em ức chế nhất lúc đang chơi mu tự nhiên có thằng hỏi "anh chơi mu gì thế?" rồi lại còn " giờ vẫn chơi Mu à?" *** (cho phép em chửi bậy tý ) chúng nó có biết chơi trò gì gọi là mãi mãi đâu? toàn mấy thằng trẻ con!! em chỉ mong muốn rằng có nhiều người có tâm huyết như anh BoGiaMafia!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi