Đề nghị không xin hình ảnh về gia đình BMW

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BMVV, 25/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BMVV

BMVV Guest

Chuyện Luân nghe điện thoại chị gọi mà nói chị còn nhỏ là chuyện hoang đường lắm em ah !
    em là người thứ 3 được chị nc
    CTMU OWEN và em ngoài ra chưa có ai kể cả game_enter cũng chưa được nghe luôn ^^
    chuyện hình ảnh không được bình luận còn chuyện yêu đương với nó nếu tốt đẹp khác được gặp mặt đó là lời nói uy tín hãy tin ở BMW :x:x:x:x:x:x

2. bà chị béo ú em biết rồi ;)) =)) =)) , cho em số chị em mình tối nt ;)) , em mr.tuthan16 ( nhắc cái tên này ko nhớ là em ko thèm chém 1 câu nào trong topic của chị nữa đâu )

3. BMVV

BMVV Guest

tuthan16 hả em vào game gặp chi ko nói gì thế mà đòi kua ly mới chán !

4. oạck , em bỏ game roài , nick em cho hết roài con đâu :(( :(( , ko chịu đọc bài của em đây mà

5. BMVV

BMVV Guest

Chị thấy nhặt zen chăm chỉ quá hahahahahhaa

6. ;)) ;)) , hồi chơi con NewLife chả nhặt zen mỏi tay , chán , ko chơi nữa , cuối năm em mà thi đỗ thì em sẽ páo cho bà chị biết , có gì chia vui với em , mà add số em vào này 01692802718 , có gì chị em mình nc sau , em đang chuẩn bị té đi mua quà SN con bạn này , bà chị gợi ý em tí , đừng có nghĩ ra mấy thứ trên trời là đc ;))

7. BMVV

BMVV Guest

1 tấm thiệp nhỏ làm thủ công = chính đôi bàn tay của mình gây ý nghĩa rất lớn

8. chị ơi , nó là bạn bt của em chứ có phải .... đâu mà cần ý nghĩa , nghĩ hộ thằng em cái gì cái

9. BMVV

BMVV Guest

1 bó hoa hoặc pro thì 1 rừng hoa là chấm hết
    hehehehehehhe

10. chém vãi *** ra quần chảy cả máu trong.mình là số 1 hay sao???

11. ;)) ;)) , em nói là bạn bt mà bà chị làm như trên trời dưới biển ấy =)) =))

12. BMVV

BMVV Guest

thì cho nó 1 bó hoa là được mà bó hoa bây giờ 20k VND
    làm gì mà khó khăn thế hả em?

13. Oh men! hân hạnh được phục vụ quý khách, rất hân hạnh được đón tiếp quý kháck:D:D:D

chị ngọc cho em SDT của bé ly, tối em thăm dò địa chất tý nhá!!!!! sem nền móng có ổn hok.

bà chị có chồng rồi nhỉ, nhưg hok có anh ở đây, em xin phép hun 1 cái len trán nhá.
    Suỵt! nói khẽ thôi hok anh nghe thấy.

nhớ cho em số của Bé ly nha. Thanks trước luôn..........

14. Vagabond

Vagabond Guest

Xin làm gì để rồi ma t][ng tư haha

15. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

không biết hình hài của bé Ly thế nào mà làm cho điên đảo cái anh tài BV thế này..chị ơi!một tuần nữa em có mặt tại Vn..chị cho em số của bé Ly đc kô?=P~

16. Vagabond

Vagabond Guest

Lấy làm gì mất công thất vọng ^^.

17. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

ông nhin rồi à?Sao phát biểu câu này?

18. Vagabond

Vagabond Guest

Chưa nhìn nhưng có KN rồi ^^

19. MaiLinhCongChua

MaiLinhCongChua Cư Dân

Last edited: 25/2/10