Đề xuất cho AE BV, ủng hộ cái nào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MakeLove, 28/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1/ ADM cho AE cái auto hello mard sv3 sv4 nào
    Còn AE nào chơi Sv 1,2 vào đây: http://mu.gate.vn/Download/ <== tải minizen nha, đừng tải game ko co acc đâu mà chơi
    - Giải nén bật lên trc vào games nhe, ai ko biết pm 1000Dong sv1
    2/ Nên có phần chuyển NV của acc này sang acc khác, AE nghỉ thanh lí thuận tiện hơn mà ko cần NT về SDT của ADM để đổi SDT bảo lãnh, có tính phí (200 sjc em thấy là hợp lí)
    3/ Chuyển shop vào shop game luôn dc ko anh, đợi 2 phút và dọn thùng bất tiện wa'
    ThxAll4Read

2. Phần này nhỡ bị hack nick nó chuyển NV sang nick nó, đổi tên là xong đời ^^!

3. em nói thật với anh Bách, chỉ có ai vao những trang tải hack mới bi thui, em thách thăngnaof hack dc em đấy, bi hay ko do mình mà

4. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Tuy Trùm k thích MakeLove nhưng mà thấy MakeLove nói rất đúng ADMm nên xem lại ý kiến cực hay đó:)

5. Anh chỉ lưu ý mục 2 thôi, chứ cả Sever có phải ai cũng biết như anh em mình đâu mà phòng hack, sơ xẩy phát là đi luôn chứ bộ.

6. như thế này nếu co hack chi mất đồ, tạo 1 email ko sử dụng để chat, chỉ để đăng kí acc, AE ko vao yahoo co mất CHBM pass1 pass2 nhưng ko mất dc yahoo, có YM lấy mã ưu tiên lấy acc mấy hồi

7. gunz

gunz Chiến Binh

8. ADM đâu, thấy ADM onl trả lời bài viết của ng` viết sau tôi viết trc ko trả lời ak, dc hay ko dc cũng cho 1 câu trả lời chứ.

9. ông Gunz kia con do ben Mu 1.0 ko ban toi = the DT hay gd tien mat cung dc , co pm ngay nhe

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi