đại chiến CaVe vs AnhEmHN

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MaKet_, 23/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ;))
    này thì 20 kí tự(trick)

PromiseZz----> = top1
    sớm muộn tớ sẽ solo vs cậu( có độ)
    vấn đề giờ đang thi lần 2--> ko có time.
    tầm 2 tuần nữa pm cạu solo lun nha.

2. DW hơn kém nhau tầm này cho dù là 10 lần thì vẫn bt thôi nếu kô nhầm thì cậu kém tôi 5 lần nếu thật sự biết PK DW thì kô vấn đề đâu lên đừng nói tốp hay kô tốp

3. Hj! trong BV bây giờ tớ chưa thấy G nào thật sự sống động cã tất cã các G chủ hội đìu chưa làm dc đìu mà mình nói với cậu đâu THọ cố gắng lên nhé tớ ở ngoài này luôn ủng hộ cậu luôn và mãi mãi:P

4. Tin này mới quá nhỉ . Xin lỗi toàn thể a em sau 19h Nhật + Đức + Ngôn đều ít khi online . Chắc hôm qua thằng ku em vào nghịch

Nếu thích solo mời toàn bộ G Cave từ 14h --19h hàng ngày davias sv3 G : AnhEmHN luôn sẵn sàng tiếp đón : thích solo 1-1 hay war G cũng chiều hết

Mình nghĩ chuyện này có gì mà to tát để vác ra diễn đàn nhỉ . Ai thích solo cứ vào davias sv3 < giờ hành chính nhé >

5. Hj! ông này lạ nhé thắng là vua thua là giặc đã làm vua tui muốn làm gì thì tùy nếu ko phục thì cố gắng lần sau đánh lại rồi củng ra này post bài ok ko lè nhè nhìu nhé:-"

6. Ông bạn mua đồ của tôi còn nợ B đó . Vào trả nợ rồi nói chuyện tiếp

7. G cave chẳng thấy tiếng tăm gì cả.Có war với AEHN thì cũng lose thôi.Nếu mà chiến có buff 100% G cave thua.Muốn thử thử với G BacNam nè.Lúc nào cũng trong trạng thái nghênh chiến ;)).

Đẳng cấp Pk của LAOLAPEM càng ngày càng tiến bộ + thếm những bộ đồ anh ấy mặc trên người chỉ mấy tháng nữa thôi MU này các char sẽ ko còn là đối thủ của Đức nữa :)).Mong Cậu cố gắng luyện tập her her

8. dm bố là tèo kon trang làm j` có nick Diễn Đàn mà vào ;))
    cái nick Diễn đàn này chỉ có ta hahaha
    nghỉ Mu rồi nên anh em thông cảm

9. Tao nhớ mày wa Tèo ơi, vào chơi với kao nhanh, mày đi thỳ chuyển nhượng tao em Trang, tao iu em ấy mà mãi chưa kua dc, ức chế wa nè, ra đi là tao ko trả RB ws đâu ấy

10. hix nhìn hình toàn GUI Cave tư sướng là chính
    Nếu thích SOLO thì đừng lên PT cả đống ra thế kia
    Thằng em tôi nó mới bảo là " Chỉ rủ solo" chứ kô phải cả 1 lũ thế kia
    Còn nếu muốn War G thì cứ vào G PM các nhân vật của tui tôi trong giờ hành chính 14h-18h. Vì sau 19h tui tôi kô vào G OL hoăc chỉ vào đi CC

11. nhok_lak

nhok_lak Guest

bọn này cơ hội nhân lúc chủ guild mìhn vắng mặt đúng là CNCH:D:D

12. có nói chia tay BV đâu chỉ tạm thời chưa vào thôy hehe

13. giao lưu thôi. giao lưu thôi. chấm dứt bàn cãi .tớ out G Cave rồi mà.;))

14. Giao lưu sao post lên diễn đàn mỉa mai nhau thế nhỉ?

15. close topic --> tớ ko có ý đó. sory

16. tình hình là mới DD với G EF rồi đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi