Đẳng cấp phải được khẳng định ở niềm tin

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngChuNet, 24/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1k3poin+Danh dự của cái gọi là vua của BV mà để BKV nó sang nó thách đấu ko dám nhận lời.............Quá thất vọng..
    BKV cày cuốc con CSC của anh thế nào....Kiếm cho con DK cùi bên BV thỉnh thoảng vào nghịch cái....
    Hôm nào mà rủ đc thằng nào Solo ăn B nhiều nhiều vào anh vào tài trợ cho ít,THN ngày xưa còn 1 Acc buôn bán nhiều B lắm...

2. anh ;;)
    nhận ra em ko :D
    em đag thiếu B tài trợ cho em đê :P :P

3. Anh Chơi Con Nào DK thì Khó Lắm Nhưng DW có Thể Em Xin Được Cho Anh

4. Trước chơi bên THN rùi ^^
    CanhSatC mà sang Bá Vương thì tắt điện \:D/

5. Thế cơ à,hoành tráng ghê..
    Ngày xưa đang chơi THN ngon lành cứ Update rồi mạng bên Hàn Die luôn,nản-----> bỏ.Cái Acc dạo đấy còn bao nhiêu đồ với B,chẳng chơi đến cứ để đánh Lô với Ratdacbiet.....Đợi đợt nào có cá độ hứng thì đánh....Mà mang tiếng THN sang giao lưu thì đánh to to 1 tí...50B,hix.Ko bõ post lên DD.

6. Đây là FQ hay PhamQuang.
    Nếu là thằng PhamQuang ngày xưanos cũng chịu chơi lắm mà.Đợt gạ mình con xXFQXx vời đồ 4tr5...THN ko xuống cấp thì cũng xúc k phải nghĩ nhưng mạng mon chán quá...Mấy tên bên Hàn này cũng lần lượt bỏ cả...Hix

7. Game_Enter

Game_Enter Guest

tại sao Thách đấu mà không dám chơi mặc đồ ..tại sao? ..Đừng cho rằng mình là số 1 nhìn lại đi

8. Vì Chỉ Có Duy Nhất MUBV Pro Dựa Vào Đồ Hiểu Ko Anh Mod

Anh Đừng Bảo Thủ Em Ko Quan Trọng Đâu Đi Theo GangTer Mà Anh

Còn Nói Được Những Lời Thế Này Thì Nghỉ Mod Đi

9. thằng ranh 17 t lượn về THN , sinh ra đồ để làm gì thằng ngu , =))=))=))

10. Ngu Hay Ko Bản Lĩnh Hay Ko Cả Cái MUBV nó Biết

Con Rùa Rụt Cổ

11. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Trùm có 1 lời nhận xét thế này nè
    Nói thẳng vs thực thì CTMU thua ku BKV là cái chắc thứ nhất về trình độ pk thứ 2 về tăng point đếu hơn hẳn CTMU mặc dù ku BKV lấy acc Cudeptrai thua gần 20 lần rs tức là gần 1k5 point nhưng vẫn solo ngang ngữa kẻ 8 lạng người nữa cân với CTMU thế đủ chứng tỏ trình độ pk của BKV rồi thôi chuyện này ko bàn cải nữa miễn
    Còn BKV có thể nói pk hay nhưng BV còn nhiều anh tài lắm ViệtAnh (chủ char NgTinhNo9 đã nghĩ rồi ) LOLyPOP (hôm nay ko online) .v.v.v. vs ngay cả Anh đây cũng là 1 lão làng của BV làm điên đảo Bv từ lần rs thứ 15 đến h tuy nhiên hiện h đang bị tại nạn đứt gân tay chưa họi phục nên đợi anh hồi phục sẽ chiến với em ok nha ku BKV :P

12. Nhưng Người Như Bọn Anh PM 1 câu ko quá 10' em có mặt để đón tiếp anh

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Các hạ chưa gặp đối thủ thực sự của THN đâu.BKV còn thua đó.Cả THN còn ko ai ăn dc kể cả sư phụ ku Quyết lẫn VipGames hay Bất kỳ 1 ai.Nhưng có vẻ tai tiếng hơi nhiều lên ko ai công nhận.CVhir có những con người thực sự thì công nhận là ko ăn dc.

14. cứ khỏi tay đi ku trùm kô đánh cho ngỏm hôm trước lại bảo tại tay đau hết đâu tay pm nhé ôk vào game pm Achiko Promise 0oDKo0 à nhớ báo trước 1 hôm để tang poi pk ôk

15. 0ngTrum

0ngTrum Guest

ok Trùm nhât quyết sẽ chiến cho coi an tâm đi 1 tuân nữa là hoàn toan binh phục nhưng còn phải chở kết quả xxem sao

có khi là ko thể bem nhau dc nữa

hoạc la chỉ =1/2 lúc trước còn phải chờ

16. có lên khỏi tay nhanh lên =))
    ( 1 tuần chắc trình pk mình còn tiến bộ nhiều =)) )

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

con gà này PK khá chưa mà to còi ghứm nhỉ;))

18. dạo này đc cái suốt ngày cầm DK đi nghịch lên trình pk có tiến bộ hơn trước nhưng Khá thì chưa dám nhận :">

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ta chán cảnh Mu này lắm ròi.GM cứ can thiệp trắng trợn vào member và thù hằn cá nhân lên ta đành nghỉ.H chỉ chém gió thôi.

20. gọi CongTuMa solo dell acc với deptraind đi ;))
    dám ko
    bây giờ deptraind cũng chán chơi rồi nên cũng rất máu solo dell acc
    hôm trước post trên kênh thế giới gạ CTM mãi mà có dám dell đek đâu ;))
    chán lắm đánh cởi hết đồ toàn đeo ring 10%4% và pen 2% cấp độ 20 thì bố ai đánh được
    thế mà sang đây to mồm gớm :-"

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi