Dành riêng cho BaoChua. không phận sự miễn vào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MasterSuol, 15/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dù anh em mình quen nhau chưa lâu. Cũng được 1 thời gian từ khi nói chuyện với anh trên DD rồi qua chỗ anh chơi. Giờ nghe anh nói vì công việc mà anh phải nghỉ MU em thấy buồn quá. Bao tâm huyết anh bỏ ra. Anh Em đang vui vẻ chơi cùng nhau giờ thiếu vắng mất NgTinhNo9 và BaoChua. Từ lúc nghe tin anh cho em acc BaoChua em vui lắm vì đang định chuyển Thien_Son sang DL. Anh yên tâm em sẽ bước tiếp con đường anh để lại cho em. Sẽ cầm acc: BaoChua cùng tâm huyết của anh. Nhưng cũng hơi buồn vì biết anh nghỉ MU. Và Thien_Son cũng thông báo trên toàn sv biết: BaoChua chuyển chủ=> mọi ân oán từ trước đến h Thien_Son không hề biết và xí xóa. Chấm hết. Không nói nhiều. Với anh Tình và anh Huy: hôm nào anh về anh gọi em em lại qua chỗ anh chơi. Chưa được làm sinh viên nên qua chỗ anh xem sinh viên sống thế nào. hihi. (topic này dành riêng cho BaoChua. Đề nghị ai không phận sự không vào làm bẩn topic. Đã để 1 topic bên kia nhưng bị bọn nó làm bẩn. Anh Em mình sang bên này nói chuyện)

Last edited: 15/5/10
  2. boyTB

boyTB Chiến Binh

hehe. lại một kiểu hạ cánh an toàn của bọn chó.chúng mày biến hết đi cho trong nước. TOẸT

3. Ơ thế anh Huy nghỉ thật ak? kô thèm chào thằng em lấy 1 tiếng. chán ghê cơ, chúc anh thành công trong cuộc sông nha.

4. Nó nghỉ rồi vẫn lừa con nhà người ta .
    Mastersoul : Tỉnh ngủ đi , đừng mơ mộng nữa .

5. (topic này dành riêng cho BaoChua. Đề nghị ai không phận sự không vào làm bẩn topic. Đã để 1 topic bên kia nhưng bị bọn nó làm bẩn. Anh Em mình sang bên này nói chuyện) Mày mù chữ không hay không học tiếng việt??? thích chửi nhau thì sang chỗ khác. Đây ko phải chỗ dành cho những thằng vô học

6. PC14

PC14 Cư Dân

BC nó dùng chính sách mị dân , ko cần ra mặt cũng có đứa tự nguyện thay nó mà đối phó với dư luận . nói chung là thương thay cho Thiên Sơn . quá khổ . thiện tai thiện tai

7. Nghe giống trường hợp của mình quá, mượn gậy hôm sau kêu ko trả, acc đã chuyển chủ, cách nài có vẻ hay đó, nhưng chắc không qua mặt được dư luận chứ, mình cũng quý anh Huy lắm, hy vọng a ý quay lại

8. Tên này là ai vậy ta :-? chắc có lẽ cũng là nạn nhân của thảm họa xuyên lục địa :)).
    Thực ra với Mastersoul , chỉ là hết lòng vì người mình quý mến , nhưng cậu ta đâu biết rằng lòng tốt của cậu ta đang bị lợi dụng .

9. Chính cậu mới là người đang làm bẩn 4rum, việc của cậu đâu mà cậu phải giải trình, hay là BC đang nhờ cậu khóc thuê :-"

10. cũng không phải chuyện của cậu. BaoChua có việc bận ko ol được. Nghe mấy thằng không biết gì sủa nhăng mà bức xúc quá. Dù sao 1 tg ko lâu BaoChua cũng vào tay Thien_Son rồi

11. quả thật đây là 1 kách hạ kánh an toàn mà không kần đường băng các hạ quả thật là vãi thật đáng thương đáng thương:)):))=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi