Dành riêng và gửi Tới anh GangTerMU!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Sabotage, 20/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sabotage

Sabotage Guest

Chào anh.Em biết bây giờ anh rất buồn, và cô đơn mặc dù a chưa từng cô đơn :)):)).
    Bỗng chốc,Anh nhận ra......​

.....Rằng có một sự khác biệt tinh tế giữa việc giữa chặt một bàn tay với việc trói buộc một tâm hồn.
    ....Rằng tình yêu luôn là điểm tựa,và chung sống không đồng nghĩa với xum vầy.
    .....Rằng có những ngày nắng cũng mang đến những nỗi buồn không kém gì những chiều mưa.
    .....Rằng nụ hôn không phải là khế ước,và những món quà không phải bao giờ cũng là lời hứa chân thành.
    .....Và Anh học được cách ngẩng cao đầu,Chấp nhận thất bại,điềm Tĩnh, chứ không khóc lóc như 1 đứa trẻ.
    .....Và anh bắt tay vào việc ngay từ bây giờ chứ không chông chờ vào những dự án viển vông của ngày mai.
    .....Và anh tự Trồng hoa trong vườn nhà để tô đẹp cuộc sống,không trông chờ người khác mang hoa đến.Và anh nhận ra:
    ......Rằng anh có thể chịu được.
    ......Rằng anh thực sự mạnh mẽ.
    ......Rằng cuộc sống thật đáng yêu!

Lưu ý:Rằng Topic này không có ý nghĩa với các bạn.
    Tôi lập Topic đầu tiên trên mảnh đất Bá Vương này trên danh nghĩa Sabotage(Sự phá hư_củng cố lòng Tôi)
    Tôi đả trải qua nhiều đau khổ để đến với MU.và chơi MU tôi củng có nhiều cảm giác Thăng, Trầm.Đả có rất nhiều bạn,Và mất rất nhiều.
    Tôi là memb bên THN đả có lần kiu cứu anh GT và lấy lại được tài sản trị giá đến tiền triệu VND lên rất cám ơn và có những suy nghĩ lớn lao về anh GT.
    Hy vọng các bạn không Spam!
    3 thứ có giá trị nhất trong đời:Tình yêu*Lòng tự tin*Bạn bè!

BọCạp, nhok_lakThiên Thanh Hi đã thích.
  2. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

lão này văn thơ hay thế..hay copy ở đâu vậy cho xin địa chỉ cái ;))

3. Sabotage

Sabotage Guest

Bản quyền thuộc về Những người bạn của tôi.(Nhóm 7 sắc cầu vồng)Bạn chỉ có thể đọc và tìm hiểu trên nhửng gì tôi đả Viết.

4. Sabotage
    Theo mình thì đây là 1 thành viên trong nhóm 7 sắc cầu vồng 7 Nhân vật liên quan đên ĐUP ĐỒ :)
    1/ Game_Enter
    2/ LAOLAPEM, DaiGiaHN1
    3/ DUCNHAT, DaiGiaHN
    4/ SaoLaiChem
    5/ o0XauGai0o
    6/ NgonChymTo
    7/ BuongA, KiemRong, vipwa, dwpro123
    Bảy thành viên gồm có những nhân vật chính, và những nhân vật có tiếng, có tên tuổi trong Sever, tạo lên 7 sắc cầu vồng :D

Người Thực Hiện
    Nhóm 7 sắc cầu Vồng se~liên tục cập nhật trong Tâm Sự Tùy Bút Kể Từ Bây giờ

5. Nghe cái tên cũng đoán đc phần nào, nhưng ko nghĩ ra, OCN tinh quá, bái phục

6. Sabotage

Sabotage Guest

=))=))=)) =))=))=))=))=))=))=))Thiệt cười hết chịu nổi.
    Mình là ai.Cái nì Tôi nói chỉ gửi anh GT và anh GT soi IP là biết là ai thôi (Cảm phiền anh không tiêt lộ Vì em không thích.)
    Các bạn nghĩ về bài viết thế nao?? cảm nhận ra sao???Mà Phát biểu Hùng hồn vậy?

7. Nguồn à, thiếu gì lên mạng nhiều lắm, tìm những câu danh ngôn ấy.
    Nguồn nè: Đoạn này có tựa đề là Bỗng Chốc

.

Đọc qua cũng biết là gửi cho ai mà :)

8. hehe, quả là gừng càng già càng cay, hihi thằng Sabotage to mồm, nào là AE 7 sắc tạo sáng tác, mày wa mặt dc anh Bách hói à, đầu ổng hói và bạc gần hết rồi đó +_+

9. Sabotage

Sabotage Guest

Phải nói Mình thua:D:D:D Công nghệ Goog.
    Không lý nào Bài Nì của mình đả Lưu lạc rất lâu trong diễn đàn đến 6 năm nay.Giờ Goog Nó tìm ra.
    Nhưng nè.7 sắc cầu vồng sẻ liên tục cập nhật những gì là Hay và có Ý nghĩa.Bạn đừng so sánh nhé( 7 sắc:Thể hiện Vẻ đẹp của cuộc sống, phản ánh tất cả những gì mà có,đã có,và vốn có của nó.)
    Lưu ý:Những gì cập nhật được đều là miễn phí>>không đòi hỏi à nha :)):))
    3 điều làm hỏng 1 con người:Rượu*Lòng tự cao*Sự giận dữ

10. té đi, SPAM kinh wa, GT soi IP coi nó là thằng nào, có phải nhóm 7 sắc cầu vòng mà OCN nói ko

11. Sabotage

Sabotage Guest

Tôi không khiêm tốn trước những kẻ A dua.
    Bạn đã làm gì cho Tôi thay vì việc chỉ trích!
    Nếu không biết thì đừng nói có ai bảo bạn Bị gì không.Bản quền này Thuộc về Bạn của tôi.

Bạn vòa Topic của Tôi và Spam.Người nói lên điều này phải là Tôi.Tôi nói viết Topic này không dành cho các bạn.Các bạn Lắm chuyện vậy.

Last edited by a moderator: 20/4/10
  12. +_+, tất cả Topic DD member có thể tham gia, có luật cấm ko nhỉ +_+, ai SPAM, tôi ko SPAM mà chính là bạn

13. Sabotage

Sabotage Guest

Bạn có nhìn Thấy dòng chử Lưu ý ở đầu Topic không.Hay chỉ đọc lướt qua??
    Đã nói là Topic nì không có giá trị với những người như bạn mà.
    Với bài Viết hơn 100.Và hơn 1k.Ban có thể biết ai Spam không?
    Bạn có thể vào xem Tất cả các Topic của Tôi viết.Nếu bạn rảnh!

14. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

... Và anh học được rằng, hãy chém gió để thời tiết mát mẻ hơn \:D/

15. Sabotage

Sabotage Guest

hohoooo.Không khí có vẻ mát mẻ rùi dấy

16. cái ấy gọi là gắn bó DD, thế thỳ có nhiều nh` SPAM hơn tôi ấy, bạn ko phân biệt dc SPAM với gắn bó+ đóng góp à

17. Hi hôm nay cũng sáng tác được câu châm ngôn hay phết nhỉ :)

18. đọc mà thấy chả hiểu gì

19. Trình độ các sư phụ chém gió bây giờ Pro lắm không phải ai cũng hiểu được đâu hi hi

20. thèm xoài quá. Ai cho xin 1 quả nào :)) :)) :)) :)) :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi