DaoTacNo1

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi mrongbut, 20/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 người vì mọi người mọi người vì 1 người. Lần cuối cùng mong mỏi ADM xem xét các trường hợp quét đồ. Dù mua bằng B hay bằng VND cũng đều là tiền cũng đều là 1 niềm tin. Người nào Thanh trừ cũng đã Thanh trừ. Nếu không phải Game_EnTer chung gian liệu có người mua bằng VND hay không và cũng không phải Game_EnTer là người của ADM bán đồ thì có ai mua không? Lỗi này cũng 1 phần quá nhiều do ADM tin tưởng lầm người vì thế người nào mua bằng B thì trả lại B người nào mua bằng VND mong ADM bù lại 1 món đồ có giá trị.
    Hãy Commet để ủng hộ và mong ADM sớm trả lại đồ đã quét

Vì 1 tương lai tươi sáng

2. chipkem8x

chipkem8x Chiến Binh

Comment , hok phải Commet ~.~

Việc quét dupe đồ là đúng đắn nhưng việc tạo công bằng cho người mua bằng đồ dupe thì xin Admin suy nghĩ cách giải quyết hợp lý chứ nếu không e rằng sẽ gây mất niềm tin vào Mu dẫn tới các kq hok hay cho Mu Bá Vương

3. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Tớ đang tìm mọi cách để gỡ rối, dù gì anh em đã được giải quyết cũng đã hài lòng . Tuy ko trọn vẹn

Last edited: 20/4/10
  4. kiểu nài sẽ gây khủng hoảng cho mu mất thôi, đền bù đồng nghĩa với tăng lượng b và đồ trong mu lên, thế thì có khác j dupe đâu,

5. hiện tại LM AnhEmHN đang rối loạn rồi.BV mất vua cũng thế vì vậy.
    thành viên LM AEHn cứ bình tĩnh.tớ cầy max sẽ để anh em vào G ok.

6. he he, 1 kiểu tuyển người mới của BaoChua, quả thật từ ngày chơi mu đến h, chưa bao giờ em thấy gui anhemHN gọi là vua cả, vì chưa thấy có ai làm mình phải sợ cả, cũng bình thường như cân đường hộp sữa, nên có giải tán cũng chả ảnh hưởng j đến em cả.

7. không phải anh tuyên người mà 1 số anh em bạn bè của anh thuộc AEHN tim gặp BC đê vào G.nhưng vì anh mới RS nên không vô đc nên mới nói thế

8. Không phải chỉ riêng anh em hà nội náo loạn mà cả victory cả admin cũng thế tất cả đều tỏ ra chán nản và muốn từ bỏ BV. ADM làm thế khắc nhiệt quá

Nếu không thì MUBV này các hàng khủng và trung sẽ nghỉ mất thôi. Cậu không bị quét nên cậu nghĩ thế tớ cũng hiểu.

1 phần hài lòng như tiền mất tật mang. Nếu như bọn tớ bỏ ra hàng triệu đồng để mua đồ của Game_EnTer thì ADM nghĩ làm sao? Cũng phải đền bù cho bọn tớ 1 phần nào chứ

Last edited: 20/4/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi