Thông báo Đấu giá hàng hiệu (bổ sung 2 chìa khoá)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 21/12/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế đấu giá trúng thì mất bạc đã đành, nhưng đấu giá không win có được trả lại bạc không anh em

2. Em tưởng bó tên thánh thần mạnh hơn chứ ạ

3. các acc top sẽ bị luộc vào tết nguyên đán.

4. Đang có 600k bạc ai mua ko ka ka

tocbacvjp thích bài này.
  5. Thế nó có bằng vũ khí ssk không

6. Góp ý adm
    - nên đấu giá riêng 2 kho tàng này ra vì 100% ng chơi thắng ở cuộc đấu giá sẽ chọn vũ khí ssk
    - đấu giá riêng ra thì khoản 50% kinh phí mở event tết sẽ cao hơn.
    - đấu giá riêng thì MU mới có thể xuất hiện thêm 1 số đồ mới,đẹp,độc,lạ ( k bị trói buộc ở những món đồ có từ lâu đời, ví dụ như đồ vĩnh hằng "thương thủ", sét báo đen "quyền binh" v.vv)

tungkute thích bài này.
  7. E chuẩn bị cưới vợ a ah :))

Em Về Đi thích bài này.
  8. gom bạc sll tính chơi lớn làm cái tpk ssk cho king hoặc set đồ độc cho okela đây :D

CuongPham thích bài này.
  9. Cả 2 :))

10. Ai cũng bt admin đấu giá tiêu chí chung nhưng thế này chỉ vẫn người có tiền tham gia dc. Đời thường đấu giá các món mời các doanh nhân thành dạt , cÁc đại gia máu mặt
    ai mời dân ko tiền vào

DucLinh thích bài này.
  11. thì người có vk ssk rồi thì họ sắm đồ SK . quan trọng họ là ai và họ có những j thôi chứ mình k so sánh nhé . mà tại sao bạn lại hỏi thế
    Dự là sẽ có sét huyết thần 5 socket :)

Last edited: 22/12/18
  12. bao giờ đến 24/12 để xem AE đấu giá tộc Suol
    Tộc Suol giờ khá được ưa chuộng nên hóng

13. Ng có ssk chỉ có okela
    Và đồ 5sk có thể săn nhện ra nên k việc gì phải bỏ mấy chục triệu lấy đồ socket bạn nhé

Bảo Vy thích bài này.
  14. Theo em admin đấu giá theo từng lô 1 để người có rồi ko đấu giá cho người khác đấu giá. Các lô theo mỗi gạch đầu dòng ở từng kho tàng. Kể cả kho tàng 2 cũng được đấu giá vào 1 thời điểm riêng. Còn lô nào anh thấy ko cần nhiều nữa anh bỏ lô đó. Ko cần thiết phải suy nghĩ đau đầu kho tàng 1 phải xứng với kho tàng 2.
    Lợi ích: Đồ sẽ được chia đều khắp server. Và mọi người cũng trọng tâm theo đuổi 1 món đồ mình muốn.

15. Thèm mỗi cái này , Adm ko cho đấu giá luôn nhỉ :) AD0286DC-70C2-4C1A-AEED-2EEF2DDAA5FF.png

16. không biết là cái mức giá tối đa đợt này sẽ bao nhiêu. em chỉ biết hờ ong hong sắc HÓNG !

livilo0n thích bài này.
  17. Mua 600k nhé đấu 2 món thôi gom hộ a cái cu nha. Làm e sum còn dl để cu e nó quẩy.
    300k một món ko đủ nhiệt nhường mấy ông chưa có vợ hết ;)) tiền làm ra chỉ để mối mọt ko đú dc hihi

Boy8xHDEm Về Đi đã thích.
  18. Có huyết thần full ex ssk đây

19. ghê đi ăn tm kìa

VuVoiVang thích bài này.
  20. Phòng pk cấm pk à, acc chính chủ cấm pk à :))

L.I.P thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi