8 về game DỊCH VỤ MỚI HÓT NHẤT SV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Vinataba8x, 7/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bạn đang bực tức
    Bạn đang ức chế
    Bị pk liên tục
    Vì đồ yếu bị bọn đồ ngon hành và cướp bãi train
    K làm gì đc HÃY ĐẾN VỚI TÔI
    DỊCH VỤ PHÁ ĐÁM 3 IN 1
    _trút hận giúp bạn
    -phá bãi
    _tạo niềm tin giúp bạn k phải đồ ngon là nó thích giết ai thì giết
    ĐẢM BẢO làm cho những người khó tính nhất cũng phải hài lòng.
    giá 500 sic/1giờ.
    Nhân dịp khai trương dịch vụ giảm giá 50% cho 10 người sử dụng đầu tiên
    THANK AE. KÍNH MỜI AE ĐÃ VÀ ĐANG BỊ ĂN HÀNH. MẤT BÃI ĐẾN VỚI DỊCH VỤ DUY NHẤT SV

depto0ngpyongseng đã thích.
  2. xé tem
    chúc bác ăn thật nhiều hành

pyongseng thích bài này.
  3. rất ức chế với thằng zane. chuyên phá bãi (mà ko cướp). có free người đầu tiên ko

Vinataba8x thích bài này.
  4. Topic dành cho ae bình dân đam mê game. Đi làm về muốn train cũng k yên.muốn cho bọn bố láo bố lếu biết cảm giác bị phá thế nào Mở ra cho ae xả stress.=))

VuaHungPK thích bài này.
  5. Miễn phí cho 2 người hôm rồi.Team zane và dw MoiTinhDau gui 64 đúng k. Ở víp sv 12.bị ăn hành k biết chạy sv nào rồi thế

DQhuy thích bài này.
  6. bị phá xog nó phá lại tiền đâu mà 500 bac 1 h.=)) thà cầm dl cùi ful buf đi phá của mình còn hơn

7. thánh phồng đánh phát chết luôn nên mới giám ra cái dịch vụ này cứ lấy dk máu buf pc đi phá thì bố thằng nào chơi kaka

8. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

500sjc/1 giờ =)). Kiếm chẳng lại để thuê

9. giá rẻ nữa đi thì chắc có mối đấy :v

10. =)) bỏ ra chút bạc cỏn con để xả stress mà ae than thấy ghê. Cái gì cũng có giá của nó chứ. T ra cái dv này tìm lại cồn bằng cho ae. xem như là bán thân rồi. Đi đâu nó cũng quẩy =)).

11. 500 bạc 1h thì ko phải chút đâu :v
    1h thì t kia nó mua cái bùa chống pk 45po 5cash là hết việc

12. 1 mình chống đc k =)) với lại nghe chửi phải 2 3 người mới zui

13. 1 mình chống cả thế giới :))

14. thì mỗi t 1 cái bùa thôi :v có gì đâu
    thích thì làm ahwnr cái bùa 6h luôn :v 500 bạc 1 h là quá chát, tuy dịch vụ cũng có tí logic =))

15. dịch vụ bá đạo :))
    muốn kiếm ăn tốt hơn nhanh hơn hãy tự đi fá - cướp bãi và đòi tiền bảo kê , thuê bãi :))

16. Nhận phá đám 200sjc/1h đây kaka

17. phá đám kos ko trụ đức ở đó thì nó lại cho về chứ phá thì lấy con soul tele đi pk buff 1 ngày nó cũng thấy chán cmn luôn

18. =))) 500SJC/1tieg thôi nếu em như chủ thớt em nhận 200SJC/1tieg theo yêu cầu người thuê cần phá bao nhiu tieg e nhận tất =))

19. Khi đã mở dịch vụ giúp đỡ ae thì có miếng cả =)) .cần thiết bao luôn cả 1 sv k4 cho ae nào ghét gui đó.kaka.đâu phải ai cũng có đk để phá. Chạy lên chạy xuống mệt thấy mẹ =)). Đằng này vào có taxi. Nhìn nó bị hành hạ lại như mình. Cảm giác bực tức xoá tan thay vào là sự phấn khích đến tột đít =))

20. cái này thì thường thôi ạ vinataba này tên trong game cũng là vinataba phải ko hình như team zEtramus thì phải :)) hay em với bác giao lưu phá train nhau ko nhỉ =))
    Thân =)) con dw lày nhất game i3 =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi