8 về game DỊCH VỤ MỚI HÓT NHẤT SV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Vinataba8x, 7/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhiều khi thấy cũng hay.nhiều thằng pk mìn cướp bãi xọng.bi phang lại ẳng nhặng lên =)). Nhưng trò chơi mà. Đâu phải ai cũng như mình

2. đã thế phải mình là cứ pk nát bãi đấy D:

3. Trước giờ chưa pk trước ai bao giờ nhé cậu. Càng k có cái trò đêm đêm rình mò cắn team khảc.chi pk những thằng hay cắn phá mình thôi. Có 1 tờ lịch ghi tên đầy đủ. Buồn buồn đọc rồi đi tìm nó chịch thôi =))

4. Em thì ai cướp bãi em em đi thôi có.đánh được ai đâu

5. Có tên em không bác. Chả là ngày hôm nay cả k4 loạn hết vì bị acc warsong pk. Em lại nghĩ là bác pr dịch vụ^:)^

6. :)) :)) tôi sợ nhất thánh nhầy

7. =)) chưa phải lúc kaka

8. =)) trò chơi mà. Nhiều khi buồn chẳng biết làm gì. Thôi thì tự tạo niềm vui cho mình vậy :D

9. ko đánh dc...tìm cách đánh.ko còn cách nào thì...chạy :D

10. Tâm sự của 1 bác max max đây. Rảnh vào k4 ngược sv 17 pk giúp em con rồng vàng chóe. Em không yêu nó tý nào cả hâu như ngày nào cũng gặp. Phát gét ra. Gặp nó là team em được ngắm sao.ngay và luôn

11. =))
    nhiều lúc đồ ngon cũng có cái hay :))

12. cho tên nvat để tiện lh trong game cái :))

13. Khách hàng tiếp theo đây r:-c

14. dịch vụ sock nhất từ ngày chơi MU mà mình biết :))

15. Nếu thằng mình ghét nó train map vua thì tính sao ?

16. =)) game cũng như xã hội thôi ma.cái gì sinh ra tiền ở đó có cviệc phù hợp với hoàn cảnh. Đây mới là dịch vụ vui vui thôi.

17. Ra luôn dịch vụ đứng trước cổng máp vua gào thét.=)) 5p post ảnh 1 lần. Đào mồ xới mả k còn gì để đào nữa thì chuyển sang bài khác.=)) Nhưng giá chát đấy =))

18. Bị người ta chặn đường kiếm ăn hay sao mà cay cú tự chửi mình là chó thế =))

depto0ng thích bài này.
  19. Thế thì ko ăn thua rồi :))

20. K có tay trong nên chịu =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi