Điều tốt nhất cuối cùng của BV cũng đã mất

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BiaMo, 24/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BV càng ngày càng vì tiền ko ai phủ nhận
    Điều còn lại mà BV thu hút tôi là những trận pk kinh điển của các DK pro ở devias0
    Nhưng giờ đây nó cũng đã mất vì lý do ngớ ngẩn
    -DL người bik giậm ngựa 1s người ko
    -DK thi hack, vd: MrTeo chỉ cần xoay kiếm chấp đối thủ mang W2 vẫn Win như thường
    câu hỏi đặt ra cho Gangter là why????????

2. Chơi xoay kiếm mà vẫn thua OCN gít gió :D, PK dưới bất kỳ hình thức nào, ko đeo wing, cởi trần....

Last edited: 24/2/10
  3. OCN
    hẹn 1 ngày pk nhé
    sv chỉ có OCN là còn khiến tôi khâm phục về trình pk, lúc sv3 vừa mở có mượn acc 113 thách đấu với OCN thua 7 - 8 nhỉ ^^!
    giờ dùng mạng của Viettel lag wa ko còn hứng thú pk, khi nào chuyển sang mạng FPT sẽ tái ngộ OCN 1 lần xem sao

4. tất cả chỉ là ngụy biện.có tiền là có tất cả

5. Game_Enter

Game_Enter Guest

có thể sẽ fix giậm trong 2 ngày nữa=D>=D>

tèo gà dựa vào VipperMUHN ta không xét

Last edited by a moderator: 24/2/10
  6. A em GM vào kiểm tra giúp Mrteo cái .

LAOLAPEM đeo W3 mà bị Mrteo đeo W2 đập kiếm 1 phát cho về làng .

Anh em giải thích giùm cái ???????????????????????

7. Game_Enter

Game_Enter Guest

Trước đây Game không hay Pk nên chẳng Ai rủ chỉ chuyên trù gian Diệt Ác thôi Nhưng Giờ không được nữa rồi Vụ này Gangter đang biết đến Anh em sao phải Lo lắng nhỉ

8. Ko bik game đã bik từ lúc nào nhưng bài này mình đã nói từ cách đây từ rất lâu, chơi game mà 1 số cái người bik người ko bik, ko còn công bằng thì ức chế lắm
    http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=16153

9. Game_Enter

Game_Enter Guest

Giờ tớ chỉ Phụ trách diễn đàn GangterMU luôn bám sát diễn đàn Cùng Anh em Nhưng Không phải lúc nào cũng rảnh và Nói là làm được Xin nói Chống hack là Nhiệm vụ Nhưng Gian nan Vì hack là Không thể Chống Nhìn ===> VTC thì rõ

10. Sao thế nó solo với OCN cả 2 cùng không đeo wing nó vẫn chết như thường mà có gì đâu mà ghê ghớm

11. Game_Enter

Game_Enter Guest

Anh em họ phản Ánh thì gangter sẽ điều tra thôi ... Ví Như 1 mình 1 Ngựa Game_Enter 1 thời Dẹp Loạn G HungYen đòi Đóng cửa Sever đó đó :)):))

Last edited by a moderator: 24/2/10
  12. Người Sói

Người Sói Tân Thủ

Muốn khoe mình pro ko cần nhắc lại 2 lần như vậy nhỉ

13. Y Chang Heo

Y Chang Heo Tân Thủ

Bình tĩnh nào, admin đang pix lỗi đó

14. tớ lại thấy BV lại là free nhất ADM quan tâm đến Memb nhất hễ memb nào ý kiến la ADM trả lời ngay. Ngày trước ban CF của VTC mới đúng là vì tiền lại ko quan tâm đến mem chính vì vậy mà bỏ CF. Nhận tiện nói về hack MU cho tớ hỏi tý là cách đây 2 hôm tớ solo với jiulong^^ tớ deo W3 mặc anubis cam gậy QV mà jiulong^^ mặc đồ shop kầm kundun shop lại ko đeo W RS lại kém mà ko kill dc đánh cao nhất la 1K2 trong khi đó no danh minh toàn 1>>2K máu ko hiểu có hack k

15. AUTO

AUTO Guest

Sẽ không bao giờ có chuyện đang việt ten lại trở về FPT được
    khi nào nhớ MU thì chào mừng bạn

16. Sư cụ đa tình

Sư cụ đa tình Tân Thủ

Ông cụ nét có gặp Ngoc_Anh81 tí không? :))
    Tèo còn nhỏ lém,mới làm chứng minh nhân dân thắng trước thôi!

17. hack là đam mê của Tèo , nhưng nó cũng ko send cho ai vì sợ nhiều ng hack quá sẽ làm hỏng mất BV , Mu mà đóng cửa thì Tèo lấy cái gì ra hack ?? , vì thế nó hack nhưng ko quá đáng là đc

MrTeo thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi