DK của cái LM AngeL thằng nào đủ sức vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tjeumuoi, 26/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vì thằng Sco vòng vo quá hay nói cách khác là nó thông minh quá thừa võ mồm.
    còn topic này lập ra tjeumuoi cầm 1 con DL không cần biết là ai thách đấu với DK của LM AngeL 1 sét huyền thiết ws+1 acc DK kém tóp 4 lần trong đó có 1 sét RD WS 1 bộ ring pen WS 1 w2 DK luk mnl.và vài đồ linh tinh không đáng nói.
    DK của Lm AngeL thằng nào thích vào nhận lời 22h15 mai chiến luôn.kể cả DK tốp 1 và nhất là con DK mang tên Mask của thằng võ mồm nữa.
    nếu cần thêm thì vụ cá thêm là 1 dell G Admin 2 là dell G AngeL cái này chỉ có chủ G xác nhận thì chiến hết.
    nhận lời solo vào 22h15 ngày mai tại đấu SV3 chỉ có OCN làm trọng tai.
    chiến vào nhận lời.nếu nhận lời hôm trước thì hôm sau chiên.khÔg chiến vào thư 7 và chủ nhật

Last edited: 26/5/10
  2. Ừ đấy , anh Scor thì thông minh có thừa . Còn cậu chưa thông minh bằng thì làm ơn ăn nói đàng hoàng nhớ , mồm mép chua ngoa như đàn bà . Kiểu này phải lấy lốp xe SRC làm kẹo cao su cho cậu nhai mới bớt thối ! Biết Scor thông minh là cậu đã khôn ra rồi đấy :-J ...
    ...
    Cố lên nhé ! Moah ~

3. Vote phát :)). Hay quá mà mai mình đi ăn kẹo cao su nhé :))

4. 1 tháng 3 lần có mặt tại bến xe miền đông đấy đủ súc ra tim tao nhé cả lũ võ mồm nhưng có thằng nào nói lên điều gì đâu.

5. Ra bến xe miền đông à. 1 tháng 3 lần ra đấy cơ à. Đọc luôn địa chỉ cho lành nhanh cho nó vuông. Còn thích nhé lến quận 8 hộ tao phát lúc nào cũng sẵn sàng đòn mày nhé :-"

6. Quân tử động khẩu không động thủ !
    Bọn tớ là quân tử nên không động thủ , cậu không biết à ? Hay cậu là ĐÀN BÀ ? Mồm mép tèm nhèm những mỡ như thế thì chắc thế rồi ...
    ...
    Bọn tớ đang chứng tỏ ở trên rằng " MỒM CẬU THỐI LẮM " không thấy sao mà phải hỏi ? Hay não nhẵn quá không đủ trình để hiểu ? ...
    Cố lên bạn hiền à , dần thông minh ra rồi đấy ! Cố lên , chào thân ái và quyết thắng ~ Đồ não ngắn dễ thương , moah moah ..

7. *** cứ ra bến xe tìm đội xe chạy bến giáp bát.miền đông đi có mấy xe thôi.nhưng sợ mày không đủ quân vác xác ra đấy đâu

mồm mép như dis vịt thì tao mới biết về LM mày qua vụ solo với MT rồi đó
    không phải trình bày

8. Nếu mày thấy đủ quân lên quận 8 thì vác hết cả Đội xe của mày lên đi. Ra cầu Nguyễn Tri Phương hẹn luôn địa điểm đi cho nó nhanh cãi nhau với mày tao mệt quá. Mày đừng tỏ ra mình nguy hiểm nữa nghe chưa. Còn số điện thoại tao đã có trong chữ ký rồi đấy tới nơi alo DaoTac à. Ơi tớ đây. Tớ đến rồi này là ok rồi tao ra bưng bia cho mày uống :)). Có đủ trình thì tới đi đừng có nói mồm nữa

Sặc xin lỗi tao tưởng mày miền nam :)) haha. Nhưng yên tâm nhà tao ở HN mà tao đang làm việc ở miền nam. Còn hẹn mày 2 tháng nữa. Tao ra bến xe Giáp Bát cho mày biết. Còn thích thì cứ đến nhà tìm tao 40 hàng điếu quận Thanh Xuân thế nhé

9. dân bản ** mà xoán anh em tao àh.tai ra mà xúc.thừa cơm như thế tao lang thang đánh phỏm với anh em cho vui.lại biết thêm 1 thằng võ mồm mới :)):)):))

10. Ừ đúng rồi đấy , cậu tự nhân mồm mép cậu như dis vịt thì tớ công nhận là cậu thông minh ra nhiều lắm rồi ! Mồm như dis vịt là cậu tự nói đấy nhé , thiếu rồi , não như phao câu vịt nữa thì chuẩn luốn ...
    ...
    Có văn hóa tí đi bạn ! MOD cho bạn ăn mấy cái thẻ rồi nhỉ ;))

11. Xin lỗi đừng tỏ ra nguy hiểm nữa cậu ơi. Cứ đợi đi cậu tớ đi làm rồi kô có thời gian nhưng 2 tháng nữa đc về nhà vì đc nghỉ mà. nhà 40 Hàng Điếu thích thì lên luôn đi cho nó vuông để điện cho ông anh đón tiếp dân địa phương như cậu

12. đúng là võ mồm thât bố mày khinh cả LM

13. Cả liên minh của ông khinh mày =)) ... Mỗi thằng LM tớ cho cậu bãi nước bọt là cậu chết vì cóng , ngon thì lên 40 Hàng Điếu nhờ cái , bưng bia ra cho uống này :-*

14. nó hạ giọng rồi :))
    to mồm **

15. Mày nhìn thấy số điện thoại tao không điện thoại cho tao xem tao là người Hà nội hay TP HCM

16. tao ra bắc chỉ 1 ngày là lai vô nam.còn mưốn gặp tao thì để tao cho mày những ngày xe tao ở bến Giáp bát mang qua ra mà xuc nhé :)):)):))
    mông 2 .10 22 âm lịch hàng tháng

17. Ê cho tao hỏi tí mày huyên nào thế :))

18. tao đâu thừ tiền.có điện thì alo cho cave còn hay hơn điện cho những thằng võ mồm như mày

19. Sao cơ mày chỉ nói chuyện với cave thôi à. Thích tao cho số em đẹp con nhà lành này sao phải khổ thế thằng Huyện

20. huyên nào là ý gì nói rõ đi tao trả lời cho mày coi.rồi mày cúng giống thang Mrteo thôi cả cái LM Võ mồm từ thằng chủ Lm đến các thành viên

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi