DK của cái LM AngeL thằng nào đủ sức vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tjeumuoi, 26/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ôi , dân chơi thôn , chơi quá ... chơi quá ... chới với ... Ôi giời ơi hoảng hốt ... ối giời ơi thảng thốt ... ối giời ơi em hâm mộ anh tóa tơ =]] ...
    ...
    Cái loại suốt ngày chỉ biết nghĩ đến bọn Cave hạ đẳng , hạ đẳng sinh vật có khác :)

2. hohohoho huyện là cái gì nhỉ quận thì cũng từ huyện lên nó khác cái gì không nhỉ.

3. Không có đâu cậu sai rồi đừng nói thế cậu ấy là dân chơi huyện rồi đấy :-"

4. về hỏi mẹ mày đi đã làm gì cho tao rồi nhỉ :)):)):))

toàn nói chuyện với 2 thăng võ mồm từ này đến giờ mà chẳng có thằng DK của cái LM võ mồm vào nhận lời nhỉ

Last edited: 26/5/10
  5. Bạn này não ngắn dã man , có nhiều Quận không có lên từ Huyện bạn à . Cũng như có nhiều người là Thiên tài , không cần luyện nhiều vẫn giỏi , còn có nhiều thằng suốt đời ... não ngắn như bạn . Đừng thiển cận thế chứ . Cố lên nha tjeumuoi , luôn ủng hộ để bạn khôn ra từng ngay ! Hi hi =))

6. Thấy chưa cậu ấy chửi rồi đấy :)). Dân chơi Huyện lên tiếng =)) tớ còn tưởng Dân chơi Huyện này làm xe ôm chứ sao lại phải hỏi đội xe Giáp Bát nữa mới nể :))

7. thôi stop tại đây
    ai về nhà lấy
    đi ngủ

8. À , chuẩn bị ăn thẻ của MOD rồi đấy . Đợi đi ! Hí hí
    ...
    À còn nữa , DK của LM không rảnh mà vô cái Topic của cậu nhận lời đâu , bẩn tay lắm

9. pk thi phai cong bang thang moi vinh quang thua moi kham phuc

10. daotac rảnh vào sv2 tập combo với tớ đê , kệ mịa chúng nó

11. Combo gì câu gà quá ngại combo lắm :))

12. từ từ thì khoai mới nhừ chứ :D

13. THế luyện 1 mình đi tớ nay combo cũng tạm rồi kô luyện nữa \:D/

14. hôm nay chẳng qua tăng hơi nhiều vit lên ko cảm nhận được lượng máu còn lại bao nhiêu để ấn Q thôi :))

15. Thế cậu có nhớ hôm qua tớ kô tăng maú đánh với cậu kô. Vẫn ngang ngửa hôm nay tăng đủ vit thì cậu kô ăn nổi luôn :)). Thôi luyện thêm đê

16. cứ chờ đấy :D:D:D
    rồi xem =))

17. Bài viết sửa đổi tùm lum :)) ai biết nó sẽ thay đổi như thế nào nữa :)) . Viết toppic khác đi tao nhận lời liền :)) . Mà phải nói rõ tên con DL nào solo ? nhất định là Mask ko solo với thàng bùng lô đâu nhé , mang tiếng lắm ;)) .

18. DL thuylinh ấy không phải BaoChua đâu :)):)):))

19. DL ThuyLinh đấu với Sum Snake nhé :)) .

Last edited: 27/5/10
  20. Giờ mới nhìn rõ đầu toppic :)) , tưởng có bản lĩnh thách đấu toàn sv ;)).

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi