Đôi lời cảm nhận về Bá Vương..............

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 14P6_9424, 30/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 14P6_9424

14P6_9424 Guest

MU Bá Vương khá hay. có thể nói là MU hay nhất hiện nay.ADM thì ko chê trách được gì,wa' tuyệt vời luôn!!!^..^ Mình tham gia chơi MUHN từ ngày MU mới thành lập.Sau bao năm thăng trầm ,mình bây giờ vẫn dừng chân ở game MU,MUHN_SV BáVương. Nhưng sao MU BV vẫn còn hạn chế người chơi và điều quan trọng làm sao BV duy trì mãi mãi để tâm huyết nối tiếp tâm huyết của mọi thành viên ,điều đó chắc cần phải tham khảo thêm MU FPT(1game chống hack mọi mặt,hạn chế đồVIP tuyệt đối...) có lẽ chì khóa nằm ở đó phải không các bạn!thankS!!!

2. FPT có bản quyền kinh doanh mà vì thế phải làm sao để cho bõ công đăng ký chứ...Tất cả các MU còn lại đều là"lậu"thế nên hạn chế đc phần nào thôi...đa số AE tham gia chơi MU nhu cầu mỗi ng mỗi khác mà...ví dụ:
    *Người có thời gian nhiều rành cho MU thì có thể onl 18/24/7 nhu cầu ng này sẽ là cần 1 MU trong sạch lành mạnh và đồ đạc muốn kiếm đc phải dễ dàng và đòi hỏi có nhiều thời gian(điều này rất phù hợp với họ)==> chơi FPT là hợp lý...
    *Còn những ng có ít thời gian onl hơn hoặc cũng nhiều xong việc online MU là ko có thường xuyên(toàn treo máy...)thì việc chơi 1 MU cày lv nhanh...đồ đạc có thể kiếm đc dễ nhưng ko nhanh(cái này có thể tự kiếm=nhiều cách như lượm zen mua ngọc sắm đồ chẳng hạn...)thời gian ngồi máy chơi của những người này đủ để RS max kiếm đc dư zen xài...như vậy MU này sẽ là sự lựa chọn tốt hơn cả...
    Từ 2 ví dụ trên thì cũng có thể nhận ra rằng 1 MU mang tính tuyệt đối và 1 MU mang tính tương đối...
    Và ở đây tớ chọn MU mang tính tương đối thôi ^^ bởi hiện tại ngồi chơi ở nhà(hiện đang chơi Kiếm Thế)ngoài thời gian làm hoạt động của game thì thời gian còn lại vào MU chơi...(game online đầu tiên chơi là MU(HN) mà :P )
    Tuy chơi như thế xong việc hy vọng MU mình đang chơi có thể tồn tại lâu dài là điều ai cũng mong muốn mà :))
    Tớ đang đi dạo trên diễn đàn thấy topic của bạn nên vào ý kiến chút thui...có gì ko phải bỏ wa(đòn chí mạng của đối phương ^_< ) nhé bạn!!! chúc có 1 ngày lễ vui vẻ !!! Thanks!!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi