Dracula rao ghi lô hồi chiều ngày 21/11 vào Trùm nói cái

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 0ngTrum, 21/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Hồi chiều ngày 21-11 Trùm thấy cậu ghi lô bên sv3 Trum cứ tưởng là bạn của Trùm cũng tên Dracula nhưng là mang set Legen WS nhưng ko ghi lô
    Tớ nhận nhầm cậu là người bạn tên là Dracula(Bảo) nhưng mà sao cậu biết nhầm rồi mà vẫn nhận :((Còn bảo Trùm cho cậu mượn 3 món đò thần nữa:(( Trùm đã gd cho cậu 3 món đồ Thần lỏm 1 Chân Odin Thiên Thanh/ 1 Quần Agor Ngọc Bích / 1 Quần Thiên Kim Thần
    Giờ Trùm đã biết nhầm mong cậu trả lại cho tớ tớ xin cảm ơn và sẽ hậu tạ
    Tùy tâm của cậu thôi Trùm ko ép nhưng mà tớ mong cậu trả lại cho tớ

Vì tin tưởng bạn bè nên Trùm ko chụp ảnh gd nhưng mà Dracula này mang set đồ Vải Thô còn người bạn của Trùm cũng tên là Dracula nhưng mang set Legen ko biết người trùng tên với người bạn của Trùm có thêm dấu j` nữa ko còn có thêm dấu j` nữa ko thì Trùm ko rõ mong ADM vs GM kiểm tra hộ Trùm vs mong bạn Dracula trùng tên đó trả lại cho Trùm :((

2. hihi, trong game pro bao nhiêu, vậy mà giờ lại gà thế hả Trum. Chuyện này bắt gặp ở rất nhiều game rùi. Đặt nick giống người Top 1 để đi lừa, vậy mà cậu còn lập Topic mong nó trả lại, hài thật. Hãy coi đây là 1 bài học nhé.

3. LãnhChua

LãnhChua Chiến Binh

Thôi xác định là mất Trum ah.mấy thằng cùi xác đinh đi lừa thì ai nó trả.Xin chia buồn

4. 0ngTrum

0ngTrum Guest

;)) thanks 2 bạn tốt Trum ko buôn lằm đâu vừa buồn quá rồi h thì ko đau vì quá đau ;)) Trùm ko buồn đâu xem TRùm cười nè:D :( cười nhưng trong lòng căng lắm=))

5. hjhj... thế là 0ngTrum cũng đã bị lừa... Chúc mừng nhé mấy món đồ thần lỏm ý mà.

6. hic hic, hôm nay sever 3 ngọc cũng gặp 1 đứa ( còn nhớ tên ) bán 1 quần Ngọc Bích + 1 đồ thiên Thanh thần của EF đồ lởm , nó gạn bán mà mình không mua !không biết có phải nó không có gì vào PM mình Trum`

7. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Trùm. hình như trong đấy có cả đồ của anh cho mày?

8. 0ngTrum

0ngTrum Guest

dạ vâng anh ah cái quần ODin ây:(( hhuhuhuh chán quá:((

9. 0ngTrum

0ngTrum Guest

dành chấp nhận thôi cái tội sớn sác:(( xem như là 1 bài học:((

10. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

:D thôi mất cũng không sao. mới rs có mấy chục lần sợ j không kiếm đc tiếp

11. chia buồn với anh Trùm nha.nếu BoyKorea có mượn anh thì đừng cho mượn.tại em không bao giờ mượn anh đâu.tiện thể anh em cũng đừng cho thăng nào có tên lót sau là Korea mượn đồ tùm lum không mất hết uy tín của em nha:))

12. Mượn Mất, Cất Còn
    Thôi rút kn nhé ! Mà một lần thôi nhỉ
    Nhanh kiếm lại đồ nhé TRÙM

13. chia buồn sâu sắc ! tội không

14. 0ngTrum

0ngTrum Guest

thanks các bạn rất nhiều Trùm quả thật có phước có những người bạn chia buôn sẽ ngọt với Trùm mạc dù trong game Trùm bem cho suốt:(( hoạn nạn mới biết chân tình thành thật cảm ơn các bạn bè vs anh em nha:(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi