8 về game Đột Phá GAMETHUVN 30 ngày thành siêu nhân

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi smallheartt, 27/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. làm bài hướng dẫn trở thành siêu nhân lúc bây h đi :))

2. Ông là chủ tiệm việc của ông gán với cái máy tính. Quan trọng 1 team của ông nó chia ra nữa. Và 100k bạc quy ra vnd cũng chỉ 7m. Trong khi thời gian của ông để kiếm dc nó gấp đôi tôi đi làm ở ngoài có dc 7m :)

depto0ng thích bài này.
  3. Bây giờ cũng dễ thôi. Lập 1 team lên 5 con socket đi ăn hết tài nguyên sv :)) mỗi ngày dc 5 loét là ít.

4. đúng là làm giàu không khó :))

5. :)) cmm nha nha hà tó

6. nc là cách kiếm vnd ông nêu là chuản nhủng có 1 số phải bổ xung thêm ^^

7. sao không nói sớm

8. Kinh nghiệm của mình là cứ train tà tà kệ cm thế sự chờ tầm 6 tháng - 1 năm là khoảng ổn định nhất kiếm mấy thằng hàng khủng thanh lí acc mua lại mà chơi :)) . Đầu từ vào 20m giỏi thì bán đc 8 - 12 triệu mua luôn cho nhanh bạn săn đến đời éo nào đc chục triệu :))

9. Tiền điện + tiền mạng + sức khỏe + công bỏ ra trông máy đi săn + 200K mua bùa 1 tháng mất mẹ nó tầm 700K cho hỏi giờ cái acc khủng nhất SV thanh lí bao nhiêu tiền tích mẹ vào mà mua cho lành

10. Trước có 1 bố còn vỗ ngực 1 ngày đi săn trong MU lúc mới open mỗi ngày ông kiếm đc 1 triệu xin nói thẳng vào mặt ông là ông đang bốc phét

11. Nếu nói đam mê quy ra tiền thì tôi với bạn ko cùng đẳng cấp nên khó nói chuyện lắm bạn ạ. Bạn có bao giờ đặt đồng hồ 2h báo thức 1 phát chỉ để đi CC chưa. Trong khi cái giờ tôi ngủ nó vẫn quy ra dc tiền. Nhưng đam mê thì đừng nên nói vậy mất quan điểm. Vài B hay vài k bạc 1 ngày nó bình thường thôi. Tôi cũng từng phi hơn 100m vào game với cái trò đen đủi siêu wing 3. Nếu như tôi cũng nghĩ như bạn mua cho nhanh thì còn gì là thú vị

12. Chuẩn ko ai vẽ hết đường ra cả. Chỉ nêu cơ bản còn khó khăn anh em tự sáng tạo ra. Thầy dậy toán chỉ dạy dc công thức chứ ko ai dạy dc hết phép toán

13. Liềm đăm mê. Muốn mình đẳng cấp là phải đâu tư thời gian

14. :-?:-?:-? bối rối quá

15. Bạn viết thêm bài sắp tới lên cày đồ socket và ngọc nguyên tố đó

16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

SV TL tháng đầu team 5 thằng kiếm gần 100 củ mà :))

17. Đường đến với "siêu nhân" còn xa lắm :))

18. team kinh thật

19. Thôi cứ train mt k2. Còn việc làm giầu của các proo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi