8 về game Đột Phá GAMETHUVN 30 ngày thành siêu nhân

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi smallheartt, 27/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đấy là sự thật mà. Tiếp tháng sau cũng tầm 30> 40 củ chưa tính riêng từng người. Săn kundun cứ 3>4K bạc/ 1 món ngày săn 4 lần vậy tự tính ra số tiền có dc thôi :).

2. không hề sai nhé bạn . 1 triệu là bt . 2 triệu còn có nhé bác

3. mình nhớ có 1 ngày kiếm đuọc nhiều vnd nhất là bên sv thần long
    1 ngày kiém đuọc dúng 4trieu850k là sụ thật ^^

4. Kundun 1 ngày có 1 con sao bác săn 4 lần nhiều thế. Bây giờ kundun thuộc tính nữa chứ @.@

5. Ngày nào bạn cũng kiếm đc như này thì có lẽ giờ này bạn phải làm ADMIN MU rồi mới đúng :))

6. Uả ghê vậy sao nếu vậy 1 tháng bạn kiếm đc 60 tr mình tưởng giờ này bạn phải đi bay ở đâu rồi chứ ở đây chém gió làm gì =))

7. KUNDUN 12 tiếng ra 1 lần 1 ngày ăn 4 con :v

8. :) hãy nên học hỏi đi bạn ạ. Thay vì ngồi đó chê cười và chế giễu thì xem họ kiếm như nào đi. Mấy tên đó dân cày có tiếng của game mà :) may mắn chút đi CC làm cái ring agnis hay anb cũng có 1 củ rồi :). Chưa tính thời cre 5-7k bạc hắn làm cho 5 con ptd vs 5 cái win cc nữa thì chả lắm

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bên TL trước 6h/1 con mà :)). Giờ ko săn lên chả biết .

10. Bài viết là từ VQ :)) nhầm đài rồi :)) giờ him vs kundun 24h

11. Thế giờ tóm lại là oánh từ lvl 1 hay mua acc :-w

12. :)) tuỳ thí chủ

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ý mình là giải thik 1m/ ngày cho bạn @DuyAnhHung thôi. Chứ VQ mặt kundun thế nào chịu luôn ;)).

14. Thêm 1 chia sẻ vs ae: muốn đồ vip nhanh và khủng từ những lần rs<20. Nên chơi đủ tất cả các class vì săn đồ sẽ thay đổi theo time( ví dụ như rs thấp thì dw, dk, rf, rs cao lên tý thì có dl eff sum....vv). Thêm 1 tính năng vô cùng quan trọng nữa là nên ngồi quán nét và lôi kéo lấy khoảng 7-8 ae cùng chơi. :))

15. đọc mãi thế :D

16. nhưng bây giờ hết open rrồi

17. đã gọi là chia sẻ kinh nghiệm. thì phải đã từng trải qua. và nó đã qua rồi :). nhưng ae học hỏi cũng ko thừa đâu. năm sau lại có sv mới :).

ngochauyb thích bài này.
  18. uhm, lại sv mới nữa thì loạn MU mất

19. chả có gì là loạn cả. sv mới ắt có member mới. chứ ng ta muốn tham gia sao chịu dc nhiệt từ member cũ :).
    mà đó là dự đoán của tôi thôi. các bạn đừng lo :))

ngochauyb thích bài này.
  20. dạo này chia sẽ nhiều thế

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi