8 về game Đột Phá GAMETHUVN 30 ngày thành siêu nhân

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi smallheartt, 27/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. dạo này chia sẽ nhiều thế

2. Bài viết hay và có ý nghĩa đối với new gamer

3. bài viết hay và ý nghĩa wa'

4. bài viết này rất nhiều kinh nghiệm bổ ích đây.hiểu ra tại sao nhiều ng kiếm dc tiền lúc open như thế

5. hết việc làm lên đây chém gió hả :))))

6. :)). rảnh mà :)) chuẩn bị chơi lại nha :))

7. tieudamta

tieudamta Hiệp Sĩ

đúng là đợt đầu open kiếm được nhiều thật , mình nhớ nhất là cày bán Lông phượng hoàng cứ 1k 1 cái , có ngày mình bán được 3 cái . Mình chỉ chơi được vài tiếng một ngày nên chỉ kiếm được vậy . Nhưng tính đi tính lại cái game này ngốn của mình tầm 20 củ tiền nạp ( toàn thua lô đề bóng bánh đâm chán bỏ game) , cũng mong khi nào ra sv mới sẽ tập trung chơi lại, đầu tư hẳn hoi để gắn bó lâu dài với game :D. Công nhận rằng game này lúc đầu nếu cày thi ra tiền thật nhưng về lâu dài thì ko ổn đâu , cứ cho là bạn kiếm được 15-30m /1 tháng đi nhưng mình dám chắc rằng chỉ được 1-3 tháng thôi rồi rất khó kiếm , còn sau đó thì bạn lại thất nghiệp ko việc làm và đói đến tận năm sau đợi sv mới ,sinh viên mà vì lợi ích trước mắt mà bỏ bê học hành càng chết , tiền học lại , tiền thi lại , rồi tương lai nữa mất rất nhiều đó ko tính được đâu . Mình đã từng chơi game thâu đêm thâu ngày nên h ân hận lắm rồi , nếu hồi đó chịu khó học hành h có pải thu nhập 15-20m ổn định rồi chứ ko pải dao động quanh số 10 như bây h.Game là để vui vẻ chứ ko pải lâu dài , đi theo suốt cuộc đời là những kĩ năng cuộc sống , kĩ năng làm việc các bạn sv nhé

Military thích bài này.
  8. Cảm ơn bạn góp ý nhưng : chơi cờ bạc thì billgate cũng sập sự nghiệp chứ nói gì mình. Còn bài này mình cũng tổng hợp từ các member chuyên game hoặc ai có time rảnh. Chứ bỏ bê học hành ko ai khuyến khích cả. Mình cũng đang sinh viên đây :)) giỏi thì ko dc nhưng cũng hơn 6.0 là ok r.

9. Không câu này bạn không đúng, chủ lô nào dám nhận con đề của thanh niên bill gate. Chắc phải nhờ đến ngân sách nhà nước thôi :3

10. 1 ng coa đầu óc ko bao giờ họ chơi tất những gì mình có từ làn đầu tiên.

11. Và bạn quên rằng nc mỹ có sổ số tự chọn số :)) thích thì chọn đi cả nước ôm :))

12. ADM fix quay tay ở E0 ko ra ex lâu rồi, chỉ còn nước đập :((:((:((

13. bntb110

bntb110 Tân Thủ

"vật phẩm chọn wing theo đúng chủng tộc"

Cái này mua ở đâu vậy mấy bạn? Mình mới chơi lại nên không rành. Đã tìm ở web shop lẫn cash shop trong game đều ko thấy.

14. để sửa lại. cái này lên ss11 mất tiêu r :)).

15. Open ra là phải ôm dc con xe lu vàng trên tarkan =))

16. lâu lâu ko vào phải đăng nhập để like :)

smallheartt thích bài này.
  17. SôngViMU

SôngViMU Cư Dân

nói chung theo mình chốt lại là muốn chơi mu pro và khủng được, thì phải đâu tư nhưng ko cần đầu tư quá nhiều và đặc biệt là phải chơi theo teem, tức là tầm 3 4 người chơi với nhau theo 1 nhóm, nếu 5 người thì tốt nhất, có sự phân bố đồng đều mỗi người chơi 1 chủng tộc hỗ trợ cho nhau, thì rất lợi lúc ban đầu game

18. Đọc xong chống cả mặt :)) qua hữu ích cho ng mới chơi. Tk bác

gamerJapanNhim88 đã thích.
  19. Hạc Giấy Buồn

Hạc Giấy Buồn Gold Member

Bài viết rất bổ ích cho member mới bắt đầu chơi :-*.. Mình góp ý thêm nên chơi thêm 1 ef để đi DV 1>3 kiếm rinh ex

20. tưởng sắp ra sever mới :))
    cái này mà chia sẻ thời gian ra sever mới thì bác thành huyền thoại cmnr :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi