Đua G này của SS3

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Vagabond, 2/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vagabond

Vagabond Guest

Giải tranh tài giữa các Bang Hội

Em nói thật với anh GT bài này copy từ ss3 mang sang à, có nhiều điểm hơi vô lý với BV, ko phù hợp với trang quản lý acc của BV. Hệ thống Ngân hàng có chuyển khoản đc đâu mà phân phối.

2. Game_Enter

Game_Enter Guest

Chỉ cần Pm danh sách các acc cho chủ G là chủ G có thể Pm Admin phân phối Bạn yên tâm chưa ?

3. Vagabond

Vagabond Guest

Không phải ootoi nói về vấn đề đó. Mà là Sự quản lý của ADM với MU của mình và quản lý acc theo tôi cảm thây như ben ss4 thì sẽ tránh đc nhiều lừa đảo. tuy ko tuyệt đối nhưng hệ thống quản lý acc của SS4 quá thuận tiện nhưng lại ko đc áp dụng cho BV.
    Tôi nhắc về vấn đề này là nhắc về hệ thống quản lý acc.
    Hệ thống ngân hàng chuyển khoản có từ thời MUHN mới khia sinh lập địa mà BV của MUHN lại ko có.
    Con G_E là MOD thật nhưng phải có sáng kiến chủ kiến chứ đừng cái gì cũng giải thích đỡ anh GT.
    Tui nói thẳng vậy đừng có tức tôi như OCN nhé.

4. Game_Enter

Game_Enter Guest

^_^ Cảm Ơn đóng góp ý kiến của bạn cho Bá Vương

ý kiến của bạn không sai và bài viêt trên của tôi không bênh ai cả

Hiện tại Bá Vương Vẫn đang đi đang phát triển và nó cần có thời gian để hoàn thiện hơn nữa . Chợ Ảo như SS4 và THN à Chắc chắn là có Nhưng Bạn theo dõi diễn đàn thì biết GangterMU cung Fan và ViperMUHN đang bận làm ss5 Phục hưng và 1 số dự định nữa Cùng 1 số điều kiện khách quan nên chưa làm được Nó không giống như cắn 1 miếng Bánh rán .
    Chúc Bạn có thời gian vui vẻ ...

Last edited by a moderator: 2/3/10
  5. Vagabond

Vagabond Guest

ẹc. Nói và làm là phải có hành động. Chưa có thì ng` khác nói là ko sai. QUan điểm của bạn như vậy vì có thể bạn biết trước, nhưng tôi ko nêu vấn đề này ra liệu có ai biết và biết đến bao h.
    Nói chung cũng chỉ muốn BV tốt hơn thôi.
    Nhưng ai cần mới đc
    Làm gì để nó tốt

6. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Tính năng SS4 làm rất hay, nhưng chúng tôi cần thêm thời gian . Muốn Bá Vương xài đc hoàn toàn tính năng của SS4 đang có thì phải tốn thời gian bỏ hết toàn bộ Web của Bá Vương đang xài để Update Web bên SS4. Đều có thể sẽ để lại rất nhiều lỗi, chúng tôi cần cân nhắc kỹ rồi mới thực hiện đc.
    Còn hiện tại phần phối bạc có thể Pm tôi để chuyển khoản

Vagabond thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi