Thông báo Đua TOP Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 25/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đây là dưới 8x thôi cậu.qua tháng sau trên 8x tỉ lệ pt giảm còn 150% exl thì khó lắm

2. bạn nói buồn cười, như thế nào làm đam mê , cứ chơi theo kiểu đam mê là không cần bằng top à , nói như các bạn thế tôi chẳng cần rs ngay từ đầu để chạy vòng quanh loren ngắm cảnh à, chơi vì đam mê cũng cần phải lên đồ chứ sao , chẳng nhẽ suốt đời mặc đồ phò,có người lên đò để PK thể hiện mình , có người lên đồ vì sở thich nhìn đẹp mắt nhưng chẳng mấy khi đi PK , các bạn nên hiểu xâu vấn đề, tháng nào cũng rs theo kiểu rs thế này thiết thòi cho ae đi làm lắm , tuy đua vào ngày chủ nhật nhưng đi làm cả tuần được ngày nghỉ lại ngồi chơi game từ sáng đến tối , thời gian đâu giành cho gia đình , bạn bè, mệt lắm.

taimen thích bài này.
  3. Có giảm cũng không ảnh hưởng nhiều đâu. :)
    Như hnay 5h chiều có người max 14l thì nếu giảm 15% exp tân thủ thì khoảng 6h-6h30 có người max.
    ADM giới hạn hôm đua top chỉ rs được khoảng 6-8l thôi. Người cày bt được khoảng 5l, thiếu 2-3 lần hôm sau đuổi nốt thế là đẹp mà. :)

4. Khỏe thì chạy nhanh yếu thì xác định đi :)) !

5. FantasyVN

FantasyVN Chiến Binh

Nhiều người như tôi bận đi làm thì làm gì co time mà đua top, cứ đuổi top hoài thì nản lắm. Sao càng chơi càng thấy áp lực nhỉ. Các anh có thể hướng sv VQ theo hướng giải tri nhẹ nhàng lâu dài có được không. Mấy hôm này có nhiều mem tâm huyết đòi ngỉ game quá,,,, bùn,))))
    VQ là sv tập hợp đông đủ các anh hùng MU lão làng cũng như các tân thủ từ MU khác nhất từ trước đến giờ các anh đừng để họ ra đi một lần nữa
    Với hơn 10 kinh nghiệm tôi mong các anh hãy có các chính sách cho phù hợp để phát triển SV
    Hãy lắng nghe họ một chút, hãy tham khảo ý kiến mọi người trước khi đưa ra một event nào đó. Ring 40, 80, cre.. có lẽ là nhưng sai lầm...

6. FantasyVN

FantasyVN Chiến Binh

Nhiều người như tôi bận đi làm thì làm gì co time mà đua top, cứ đuổi top hoài thì nản lắm. Sao càng chơi càng thấy áp lực nhỉ. Các anh có thể hướng sv VQ theo hướng giải tri nhẹ nhàng lâu dài có được không. Mấy hôm này có nhiều mem tâm huyết đòi ngỉ game quá,,,, bùn,))))
    VQ là sv tập hợp đông đủ các anh hùng MU lão làng cũng như các tân thủ từ MU khác nhất từ trước đến giờ các anh đừng để họ ra đi một lần nữa
    Với hơn 10 kinh nghiệm tôi mong các anh hãy có các chính sách cho phù hợp để phát triển SV
    Hãy lắng nghe họ một chút, hãy tham khảo ý kiến mọi người trước khi đưa ra một event nào đó. Ring 40, 80, cre.. có lẽ là nhưng sai lầm...

7. Bao gio trao giai vay

8. giải trí nhẹ nhàng thỳ sang BV với HN ss8 những sv sau này mang tính thương mại cao

9. FantasyVN

FantasyVN Chiến Binh

Giờ ai chơi BV với HN nữa hả cậu, nó rs tận trên trời rồi

10. Tớ cũng đi làm từ 6-7 năm nay sau khi ra trường, nhưng suy nghĩ của tớ ko đc "xâu" như cậu, cứ nghĩ đơn giản vấn đề cho nó nhẹ cái đầu. Vậy nói như cậu, chơi vì đam mê thì cũng phải bỏ thời gian ra để mà đua top cho bằng người ta đi chứ ngồi than vãn cái gì? Game này đâu chỉ phục vụ những người đi làm như tớ với cậu. Cũng đâu chỉ phục vụ mấy bạn rảnh ngồi nhà cắm đầu vào máy tính và mọi việc đã có người khác lo cho...Bây giờ cậu ít time chơi cũng kêu, mấy thằng thừa time rs ngày chỉ đc giới hạn 1 lần chán quá cũng vào kêu. Tất cả đều kêu! Vậy ai có lý hơn ai? Và đội ngũ BQT game sẽ ngồi lắng nghe 2 phe cãi nhau, phe nào thắng sẽ đáp ứng yêu cầu cho phe đó? Hay là BQT nên có những chính kiến của riêng mình?

ngoclonghp thích bài này.
  11. Đua top rs cũng dc thôi nhưng mình mong ADM có chính sách cho ae tân thủ có thể train rs kịp top chứ tình hình hiện tại gần 20 sv chả có sv nào có bãi trống thì ai train dc nhất là những ae mới chơi :D

FantasyVN thích bài này.
  12. thật sự mình rất nản khi phải duổi tốp quá xa không biết bao giờ mới kịp GT có nên xem xét lại ko

13. tôi không than vãn bạn ạ , đây là tôi góp ý , ok , còn quyết định như nào là ban quản trị quyết định , gamer chỉ góp ý thêm vào thôi, bạn thấy ở đâu đã có ai cãi nhau chưa . nói như bạn ai chả nói được ,bạn xem đa số ý kiến ở đây thì biết

14. Chuẩn đấy
    mỗi người một hoàn cảnh nhở
    được cái này mất cái kia :)

15. Theo ý kiến của mình thì không nên tăng và tính số lần rs như thế này. Như bạn CTV nói, event này gần như phải bắt buộc tham gia nếu không muốn bị bỏ lại quá xa. Mà nếu đã bắt buộc thì mất đi ý nghĩa của từ event

16. đua top lên đào ngọc vẫn hay nhất .vì có thể dk zen or jew .nthe nhưng ng team cùi đào ngọc vẫn có cơ hội kiếm giải :D

17. sv mới mở lên hạn chế x exp để ae chờ dài cổ ms thích

18. Mình đang nói ví dụ những người có nhiều thời gian cũng vào đây góp ý, 2 bên lập trường đối lập là điều chắc chắn, ai cũng có lý của mình....
    Cậu đi học, và có vài buổi vì lý do gì đó cậu không đi học được thì cậu có bắt giáo viên không được dạy ko?
    Vậy thì mình nghĩ thế này, mấy ae đi làm giờ hành chính bơi hết vào đây góp ý cho BQT đóng cửa MU vào buổi sáng và chỉ mở vào buổi tối chơi cho nó công bằng bạn ạ
    . >:D<
    PS: Mình đi ngủ đây, mai đầu tuần cũng phải đi làm sớm

19. 8 tiếng còn ít, anh làm tối thiểu 12 tiếng/ngày, còn vợ con. Hôm nay chỉ rs được 1 lần, rs vượt nhanh quá chắc quyết định nhanh cho đỡ mệt :))

20. đề nghị lần sau cho rs chạm khoảng 5 lần. Cứ ai chạm 5 trước là top, như này hơi vất vả, đang tính đuổi tốp trong vòng 2 tuần nữa ko bit kịp ko

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi