Thông báo Đua TOP Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 25/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vote

2. đúng rồi tính tốp theo kiểu đào ngọc lại ngon biết đâu bất ngờ chưa biết víp hay cùi đc tốp thế nó mới hồi cmn hộp vip chưa hẳn đã là nhanh :))

3. mệt quá theo ko nổi rồi

4. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

theo nhanh còn đón người anh Thần Long sang mà :D

5. Trong khoảng thời gian tăng tốc rs từ 12h đến 21h theo mình thì nên cho tính lần rs max là 6 lần ( Vì từ lần 6 trở đi đã bị giảm Exp rồi )
    Còn những ai vượt trên mốc này chỉ nên tính điểm Tốp để anh em đua lấy giải thưởng còn ai không đua thì an phận cầy 6 lần để đủ điểm tốp rs .

Không phải ai cũng có thời gian để chạy đủ rs cả nếu , mà cứ để 1 ngày rs được quá nhiều và làm cách top rs nhiều quá sẽ tạo ức chế cho anh em không có thời gian chạy rs . Từ đó sẽ dẫn đến không ít anh em sẽ chán nản vì không thể đuổi theo top rs và dẫn đến nghỉ game là điều chắc chắn sẽ xảy ra .

VuaHungPK thích bài này.
  6. tháng nào cũng chạy đua rs đuổi tốp quá chán

7. Cách 1:
    Mấy bac ADM xem lại cho đua top = đào nhọc như bên TL ( 100 người thì khoảng 95 người đồng ý với cách này)
    Cách này quá ok, sao phải cứ cho đua top kiểu chạy rs thế này nhỷ

Cách 2:
    Nếu đua top theo kiểu rs k giới hạn 20 lần trong khoảng 9h ấy thì mình đề nghị fix 1 trong 2 cái sau :
    1. Giảm exp xuống 200%
    2. Mỗi lần rs cách nhau 2h

Cách 3:
    Nếu vẫn đua top kiểu rs giới hạn 20 lần
    Ông top rs dc 14 lần thì đề nghị hôm sau tặng 10 lần rs cho mọi người hoặc = rs top
    Chứ ai k đua top chả khác gì tân binh vào game
    , vào thấy cách top 10 mấy lần >> quá chát

@fantasymc @GangterMU

DKOmCot thích bài này.
  8. lmq262

lmq262 Hiệp Sĩ

Đề nghị đua ít ít thôi admin ơi
    Mới hôm qua rs 68 lần, đùng cái đi chơi lên 80 ai mà đua cho kịp
    Master còn chưa max nữa, đi học đi làm nữa chứ có phải 24/24 với MU đâu

VuaHungPK thích bài này.
  9. Đây là event ai thích thì chơi ko chơi thì như tôi này, đứng nhìn họ chơi :D. VQ kém top thì đâu có bị giới hạn số lần rs trong ngày đâu mà các bác cứ sợ kém top với tân thủ ko có chỗ chơi. Kém họ 20 lần thì mình mỗi ngày rs 4 5 lần thì 4 5 ngày cũng bằng họ, chứ giờ mỗi ngày 1 lần nhiều khi tôi cũng thấy chán chẳng buồn vào game đợi kém hẳn vài lần cầy 1 thể cho bõ công mở máy tính.
    1 team 5 acc lên bãi vip k2 train ko bùa tính từ lv 160 chắc ko đến 1h là max đâu, làm vài viên thuốc lak thì phê luôn

Kenny8x thích bài này.
  10. ngon

11. evn01

evn01 Chiến Binh

theo mình nghĩ thì đua tốp như thế này vẫn thoải mái đuổi tốp. k biết các bác sao chứ tôi cày rs có lần 11p là max rồi còn cày rs hàng ngày 1 lần để max k bùa k pét cũng chẳng lâu lắm nhưng cũng chưa để ý time. k nhẽ các bác 1 ngày k nỗi 2h ngồi vào máy để chơi sao. 1 tháng vs đua tốp 1 lần cách tốp 14 lần rs các bác ngày ngồi 2h cày rs thôi là 8 lần rồi trong khi tốp đc rs 1 lần( sau đó afk cắm MT thôi. thế là chỉ 2 ngày các bác đuổi đc tốp. Admin cho sv này đua tốp như vậy là để đuổi sv TL khi cân bằng rs sẽ cho sát nhập ( đây là theo tôi nghĩ ). còn theo tôi nên quay lại trao thưởng đua tốp là VNĐ như trước sẽ hay hơn dù gì 1 đồng trao giải của game bỏ ra mà thành viên nhận được sẽ vui hơn và mang lại uy tín cho BQT đc tăng lên. vì cứ cho quay wing bằng PD vs trao giải bằng wing thế này thì chả mấy ng mặn mà vs chuyện lên đồ nữa. và đua tốp nên đua theo kiểu ghi điểm ( như đua G ) rồi thưởng lần rs maxping 15 lần( vs tốp 1, 14 lần vs tốp 2->10, 13 lần vs tốp 11-> 50, 12 lần vs tốp 51-> 100..........) như thế là vừa đẹp. k giảm exp để các chủng tộc k di chuyển map đc sớm ít bị thiệt thòi ở lần rs thứ 12 trở đi.

Last edited: 26/10/15
  12. Tình hình thế này ko có thời gian cày! Chắc gác lại quá, top rs càng ngày bị tụt thê thảm! Nên cho tăng điểm Top và ko tăng rs hợp lý, rấ nhiều người chơi ko đủ điều kiện và thời gian đua top. Mong GT suy nghĩ lại!

13. princevn

princevn Cư Dân

Nếu vậy chắc MU hủy hoại con người mất. Nhất là những ai ko làm chủ đc bản thân. Với những người tâm huyết có gia đình công việc như tôi cũng như nhiều mem khác...họ CHƠI Mu chứ k phải CÀY Mu. 1 game tâm huyết là GAME có cái TÂM và sự NHIỆT HUYẾT . Chỉ khuyên a e

dbhdoanhKenny8x đã thích.
  14. phần thưởng hơi lèo tèo. Quy tất phần thưởng ra bạc ý.

Ví dụ như tốp 50>100 mỗi thành viên 300 bạc. Như ngày hqua đua tốp ae nào tốp 19 29 39.. may ra có tí bạc.
    AE tốp 12,13,14... chẳng được gì.
    AE thấy chuẩn like nhé

15. thời giân đua tốp dài quá...mệt mỏi @@. nhiều người không có time ^^... tốt nhất 2-4h là đẹp,cho ae đỡ mệt mỏi @@

Last edited: 26/10/15
  16. đau top cũng hay nhưng tháng nào cũng đua thì sv này chỉ dành cho những ng vip thôi.còn bọn tân binh vào thì nhìn cái top đã thấy nản.còn mấy người kêu 1 ngày rs 11 12 13 14 15.vvvv.v.v.v. thì ns hãy nhìn người khác với.k phải ai cũng rảnh thời gian để ăn rồi ngồi cày rs nhhư các thánh dc.nếu đau thì theo tôi nên đua theo kiểu đau rs trong 1 ngày ai rs dc nhiều nhất ng đó la top .còn hết đua top về vs lần rs bt của ngày trước đó.như vậy vvừa có qàu vừa đỡ vất vả cho những người vào sau.vs tạo ít khoẳng cách trong game về lần rs.tks

17. chuẩn cơm mẹ nấu. đã thế các bác team đã khoẻ lại tiếp tục cày mt cho max làm ko có bãi tran ( ks sao lại ) bãi cùi cùi k2 còn mấy team ks nhau. duỏi rs đã mệt lại còn phải đuổi mt nữa chứ. mệt lắm.

18. evn01

evn01 Chiến Binh

như thế này thì những nv max tốp sẽ thiệt thòi. vì đa phần nv max tốp là acc chính ngày rs 1 lần tối đa đến hôm đua tốp đc 28 điểm. mà đua tốp nhận wing k nhẽ đua cho nv phụ à? hay là cứ hết tháng lại xóa rs cày lại?

19. 9h đa mệt lắm rồi mày còn đòi cả ngày ^^ giết người à ^^

20. Chế độ Rs thế này Sver phát triển quá nhanh, quá nguy hiểm @@. Mong ADM cho xem xét lại. AE đi làm nhiều, cắm thì còn được chứ cày rs k nổi. cũng cực kì mong muốn gắn bó vs Mu này, trước cũng vì công việc phải bỏ dở Bá Vương và Thần Long. giờ mà rs túi bụi thế này chắc k trụ nổi nốt quá

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi