Góp ý Đua top xong về lần rs của ngày hôm truớc.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi maiditimls, 27/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hôm nay là chủ nhật. Lại là trung thu nữa. Việc nhà. Việc hàng xóm nhiều nên chỉ rs được 1 lần. Chác cũng có nhiều anh em giống mình. Sau hôm nay mình lại là new menber cách top mấy chục lần rồi, gánh nặng đuỏi tôp lại đè nặng lên những ngày hôm sau.giải trí nhẹ nhàng mà tăng rs nhanh quá. Khoẻ nhanh quá. Minh rất tán thành việc đua top nhungw mong gt cho rs ngay 1 lần thôi. Cảm ơn

2. Thì từ ngày mai là top chỉ rs đc 1 lần.
    Còn kém top 20 lần thì rs 2 lần / ngày.
    Cùng lắm alf 10 ngày 12 ngày alf đuổi top thôi chứ có gì đâu :))

3. ích kỷ vl :)

4. đc 1 ngày thôi bạn

5. Bạn cứ yên tâm. Cách top 20 lần thì 10 ngày sau là ngang . Tôp 1 rs 1 lần . Bạn rs 2 lần 1 ngày mà
    Bạn cũng lên nghĩ về người khác. Có cả team ra quán nét đua tôp, chứng tỏ họ rất nhiệt tình.Như thế mới vui mà

6. Rất thích kiểu Tinh thần AE Đua Gui -
    AE cố gắng lên 6x thì ngon
    mà thời gian kết thúc là mấy giờ vậy

7. tháng đầu open thì đua tóp rs , từ tháng 2 trở lên thì đua top đào ngọc ,lúc đó ko rs cũng ko mất top đâu mà lo

maiditimls thích bài này.
  8. Thôi AE cứ Theo đc lần nào biết lần đấy - lần này ko tham gia thì có lẽ sẽ lâu mới theo đc

9. Cũng mong có chính sách đó. Ngày mai minh thành newcomer cả train lẫn săn bắn phu thuy chác ks khong lại. Đua tôp đào ngọc thôi đc không

10. 6x = răng á, 42 43 lần là cố =))))

Ú Na Ú Nần thích bài này.
  11. hề hề Khích lệ tinh thần tí chứ 60 cũng tốt AE đuổi vèo phát đến 4x luôn rồi - 2 ngày chứ mấy có wing :v

12. he he chơi kiểu dặt dẹo như mình lại hay. cứ ngày 1 hoạc 2 lần.

13. nhầm bạn. bạn rs 20 lần. top rs 40 lần. theo cách tính trên trang chủ. ban đc rs tối đa là 20 lần.
    1. Bạn cách top 0 - 1 lần, Giới hạn RS 1 lần / ngày
      - Bạn cách top 2 - 20 lần, giới hạn 2 lần / ngày
      - Bạn cách trên top 20 lần không giới hạn lần
      - Số lần cách top được tính bằng cách trừ reset của top 1 và số lần reset của bạn, ví dụ top 1 reset 100 lần, bạn reset 9 lần, vậy bạn cách top 100-9= 91 lần
    2. theo cách tính trên thì 40 - 20 =20 => bạn đc rs tối đa 20 lần

14. Thế bạn vừa reset xong 1 lần thì cách tốp bao lần =))

15. đang cách top 2 lần giờ cách top phát mấy chục lần.đắng quá

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi