DUCNHAT --MỜI A E + Gangter vào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DUCNHAT, 21/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 2 hôm nay đi công tác bây giờ mới về , vào diễn đàn thấy nhiều vấn đề bức xúc và nhiều thằng cơ hội còn hơn cả mình .

Có gan làm có gan chịu -- DUCNHAT sẽ liệt kê toàn bộ danh sách đồ dup đã bán cho a em trong sv :

--MaKet : Ring Anubis =450k VND < giao dịch VND >
    Mũ Anubis +0 = 150B
    --DaoTacNo1 : Gậy TH WS +13 =200k VND < chuyển khoản >
    --PromiseZz : Set Rồng đỏ WS+9 WS = 2k2 bạc
    RoBo WS+13 = 250 bles
    --**LOVEYOU* : W3 Sum+9 = 390 Bles
    --BaoChua : Set Trau Xanh WS +9 =200 Bles
    --dangcap : Gậy QV +9 5 socket = 190 Bles
    --ManhCuong: Tay +Mũ Anubis =250 Bles
    --De3..... < ko nhớ chính xác tên-trong G AnhEmHN> : 2 Ring WS =110 bles
    Danh sách cầm đồ tại LAOLAPEM :

--07/04 – Fullhouse : Khien QV 4 SK kham 2 = 30B
    Gay Kundun +13 =20B
    --09/04 –Rickybone : Bone WS =50B
    Gay QV 5 SK kham 3 = 50B
    Khien QV 4 SK =20B
    Ring pedan WS+7 =80B
    --Ngay 15/4 : jhgfui : lay Gay TH + 9 10% 7speed = 13B 10S
    Luctjeucoj : Vuong truong+13 4SK full =250B
    luctjeucoj : Khien heras +Gay DL WS =100B muon 30B
    --Ngay 17/04 : MrMinh =Khien QV+9 3SK =30B

Riêng Rickybone còn ANB + phụ kiện Heras + Gậy QV+9 5 SK cầm đồ anh đã cho mượn lại để train lv

MONG Gangter KIỂM TRA VÀ GIẢI QUYẾT CHO ANH EM GIÚP NHẬT

Tất cả anh em đã cầm đồ + mua đồ của DUCNHAT hãy vào mà kiểm tra < gangter cũng hãy kiểm tra > . Block hết những thằng sai khai sự thật nhằm kiếm lợi < điển hình : luctjeucoj + ..... >

VỚI NHỮNG ANH EM ĐÃ MUA ĐỒ CỦA DUCNHAT : Nhật sẽ hoàn trả lại anh em toàn bộ :
    -- Maket : Nhật đã gửi lại 450k VND mua Ring Anubis
    -- DaoTacNo1 : Nhật sẽ chuyển khoản lại 200k VND mua Gậy TH WS+13
    -- Các anh em mua đồ = Bles : Gangter sẽ giải quyết cho các bạn

VỚI A EM LM : AnhEmHN Xin cảm ơn toàn bộ anh em đã ủng hộ và kề vai sát cánh cùng Nhật trong thời gian dài -- Hẹn gặp anh em trong thời gian sớm nhất .

VỚI A EM BaVuong : Xin lỗi toàn bộ anh em sv --chúc anh em vui vẻ với niềm đam mê của mình

VỚI Gangter : Xin lỗi anh rất nhiều -- Với những gì đã làm Nhật sẽ chịu hoàn toàn trách nhiệm

CHÀO TOÀN BỘ ANH EM -- GIẢI QUYẾT XONG HẬU QUẢ --Nhật ra đi thanh thản

Last edited: 21/4/10
    mrongbut, HanDanBaCzBọCạp đã thích.
  2. nu_tac

nu_tac Guest

anh ko thể bỏ cuộc như vậy chứ
    hãy quay về cùng ae bằng mọi cách chứ
    và anh còn nhớ những j thằng Ngọc nòi vờid ae lúc CTC xong chứ
    AnhEmHN ko muốn như thế đâu

3. ra đi thanh thản nhé.
    To DUCNHAT: dù trong game hay ngoài đời theo mình nghĩ cũng không nên làm như thế. cả Sever Ba Vương trao đảo vị cậu đó.

4. AC AC.anh bao la ghi lo uy tin.danh moi moi chung dc 60b va 90s.bay gio ko thay dau.trong khi hom do em danh mat 30b va 80s.den gio ko biet lam thenao nhi.em la nguoi moi choi MU bavuong len so ba va s cung rat can.co cach nao giai quyet giup khong anh DN va anh GT

5. BaoChua nghi Lô uy tín khắp sever Bá Vương tại E1. hỡi những con bạc hãy lao vào đưa BaoChua lên thiên đường nào =))

6. Ai cũng thế thôi -- đã chơi game có cách dup ai cũng muốn thử 1 chút -- Mình đảm bảo 10 người thì 9,5 người sẽ làm giống mình thôi . Chẳng qua anh em không biết lên nói vậy

Mong Gangter cũng giải quyết cho Coiphuong luôn

7. BAO CHUA la nguoi ghi ko tin tuong sau vu chung ma khong cho cua ahiles.no da chung lo nhung khong dc nhan giai.the len tat ca anh em neu danh cua BC hay ghi hinh that can than.bay gio toan nhan vat khung va pro nhu DN , LLb, G_T la lai nguoi quay mat voi anh.hay can nhe moi nguoi

8. lòng tham của kon người là vô đáy mà ai ma không muốn dúp đồ chứ khi mà biết và tìm được cách dúp giám đảm bảo 100% mọi người kũng làm thế nhưng kái ji đến kũng phải đến thôi (lưới trời lồng lộng tuy thưa nhưng khó lọt) ai đã mua đồ của DN thật thì hãy khai báo thật chứ đừng thừa nước đụu ma thả câu buồn nhỉ chua kịp đi tham gia off gui kùng gui AEHN lần nào thì đã có chuyên

9. Ý kiến thật chính xác . Bạn muốn ofline cùng anh em rất đơn giản . Anh em Guild vẫn gặp nhau suốt . Rảnh rỗi thì qua Lương thế Vinh -- THanh xuan uống cafe

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Sao Nhật lại làm vậy:D Nói thật với Nhật là tôi ko nghĩ Nhật làm điều đó.Nhưng cái đáng quý nhất của Nhật là giám làm giám chiụ thế mới xứng đáng

11. D_UCE_N

D_UCE_N Hiệp Sĩ

anh Nhật.Thế là bỏ thật ak.Chiều qua anh em ngồi nói chuyện với nhau.E vẫn nghĩ là còn được chơi tiếp.

12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chơi tiếp thì đối với Nhật thừa sức nhưng có lẽ hẹn Nhật tại sever mới PH vậy:D Lúc đó anh em Hợp Nhất chúng ta làm lại ok men

13. Nhật à như thế đúng là 1 đấng nam nhi đấy. A e đang xôn xao về vụ này quá vẫn câu nói làm ăn uy tín đấy chúc cậu gặp nhiều thành côg trong cuộc sống và đứng dậy sau lần vấp ngã nhé
    STK: 0102 964 836
    Ngân Hàng Đông Á
    Nguyễn Duy Dũng
    Khi nào chuyển xong thì hãy gọi điện hoặc nhắn tin cho tớ nhé
    Sống Trên Đời Sống Cần Có 1 Tấm Lòng

14. ok hẹn gặp anh em bên Phục Hưng

DaoTacNo1 đây hả . Vào đóng dấu để mình cho thằng ku em chuyển tiền qua ATM lại cho

Last edited: 21/4/10
  15. chuẩn đấy . có j THọ đi qua LTV vẫn vào chỗ Nhật chơi. ok men +_+
    hơn ai kia >>> G_E chả thấy ý kiến gì +_+

16. 3500 2050 39992
    Lê Thị Hường
    DaoTacNo1
    (Khi nào có gậy TH+13 xịn pm tớ mua nhé)

17. Ngan hàng NN va PT Nong thôn chưa . Agribank đấy nhé

18. Ừ Agribank đấy cậu. Khi nào có đc đồ ngon thì pm tớ

19. khâm phục quá đấy DN àh.chúc cậu ra đi thanh thản và đạt nhiều thành công trong cuộc sống.rảnh tớ qua LTV chơi

20. nu_tac

nu_tac Guest

ai cũng bảo khâm phục DN mà sao tôi ko thấy ai kêu gọi DN trở lại vời BV nhi

Về Vời anh em đi anh NHẬT

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi