DUCNHAT --MỜI A E + Gangter vào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DUCNHAT, 21/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hôm nào các chú tập trung a sẽ cố gắng có mặt cho vui . Nhớ đón tiếp cẩn thận :D

Điệp hả em ??

2. nhok_lak

nhok_lak Guest

về với anh em đi hãy coi nhưng gì đã có trứoc đâY như ngày đầu mình mới bắt đầu với bá vương anh à
    nhưng bây giờ đã khác rồi vì có đầy đủ anh em mà! kô còn khó khăn như hồi đầu đâu
    anh em vẫn luôn đợi các anh trở về
    thôi đến giờ đi học rồi
    ngồi cả trưa trên DD chém gió chắc chiều đến lớp ngủ gật mất
    chán sắp thy học kì rồi học học suốt ngày chỉ có học học và học:-s
    không đc tiên tiến cắt mạng bỏ me:)):)):-h:-h

3. nu_tac

nu_tac Guest

anh nòi rồi đấy nhá
    bác cứ yên tâm ve khoản đón tiếp đê:))
    anh đừng nói j với thằng phapsu_MU nha.em ko bảo j nó đâu;))

4. hahahah a thấy nó cũng đang sắp xếp có mặt ngày đó

5. nu_tac

nu_tac Guest

cái thằng ranh con y
    nó ko van xin đc mẹ nó cho đi đâu anh ah:))
    nếu đi vế mẹ biết tụt quần vụt vào mông thi khổ thân :-c

6. Bạn DUCNHAT có nói thì cũng phải suy nghĩ nhé . Còi có 1 cây Quỷ Vương + 9 Ép Full SK , nhưng anh Gangster lại quét nhầm . Chứ nó không hề đòi lại cây QT + 13 đã cầm cho cậu . Làm ơn Edit bài của cậu kẻo mang tiếng xấu cho Còi .
    Thân !!

7. DN nói xem còi lừa đảo gì? giữa còi và Rickybone.100% điều cậu nói có đúng k?cho bằng chứng cái?vả lại cẩm cái trượng ws+khieng+cả gậy QV nữa mà?và ậu cũng k cho Rickybone mượn đồ.xem lại đy nhìn lại bản thân đy.

Last edited: 21/4/10
  8. empty9x

empty9x Guest

mà sao DN đúp đồ hok tìm acc nào lỏm mà đúc :)):)):))
    lần sau rút kinh nghiệm nhé cái đó phải cẩn thậ hơn đó :)))))))))))

9. A DUCNHAT o luong the vinh thanh xuan a.gio moi biet.em hoc o truong caodang cay dung so 1 day.duoi trung van do.hom nao gap nha nah.giai duyet dung em so b va s chua day.thua het dang tung thue qua ne :D

10. QT +13 4 socket khảm full vẫn nằm nguyên trong acc : emxinhvl : NV o0XauGai0o

Quyền trượng +13 này luctjeucoj cầm đồ LAOLAPEM 250 bles mà lại khai báo với Gangter 300 đến 400B thật là vãi chưởng em ạ . Gangter kiểm tra là biết ngay ấy mà .
    [​IMG][/IMG]

[​IMG][/IMG]

Rickybone đau rồi vào chứng nhận đi nào . tieucoi biết thì lúc lắc không biết thì dựa cột mà nghe hiểu không ????

Rickybone có mượn : 3 món Anubis + 3 món Heras + Gay QV+9 5 socket + Soi tinh ... hay không thì vào acc : Rikybone sẽ hiểu

Các anh tài không phải chém gió ... toàn bộ các giao dịch đều được Nhật chụp ảnh lưu lại cẩn thận .... Thằng nào thích bằng chứng những gì vào đây mà chém

11. Tội khai man sẽ không nhận được gì cả >>>>>>>

12. ai nói là 300b hay 400b.còn cái gậy QV và trượng ws là Rickbone đưa cắm xong tôi chuộc gậy ra 115b sao noi thê. Rickybone xem thì vô mà xem?kêu nhiều

13. Còi khai với anh GT giá trị thực của cây QT chứ ko phải giá lúc cầm . Giá trị thực là 300 ~ 400B . Còn lúc cầm thì phải Fix giá xuống chứ . Quy luật đơn giản thế mà còn gân cổ lên cãi được . Vấn đè ở đây là Còi khai với GT chứ ko phải đòi GT trả lại . Còi chỉ nói với GT trả lại cây QV + 9 đã tự ép SK mà thôi !!
    Sao cứ thích nặng nhẹ trong khi bọn tớ nói chuyện với cậu đàng hoàng nhỉ . Giờ cậu phải biết cậu là ai chứ :)
    Còn bạn OngChuNet , không phải việc của bạn thì vui lòng không bình luận động chạm nhé . Người ta nói là vô duyên đấy :)

14. Không lừa đảo được Amind đâu em ạ . Có thế nào thì nói vậy khai khống là không được nhận gì cả ....

TOÀN BỘ CÁC GIAO DỊCH ĐỀU ĐƯỢC CHỤP ẢNH LẠI HẾT

15. ukm tế sao tôi cầm cả gậy QV cậu k nói mà chỉ bảo tôi cầm trượng ws và khiêng thần?sao hôm tôi chuộc gậy Qv cậu lại k cho chuộc mà ng cầm là tôi?tôi chỉ bảo với admin như này? cái trượng +13 của tôi cầm t5 có b nhưng LLP blog acc k láy đc mà Rickybone nói sẽ lấy gậy QV và chuộc trượng ra tôi muốn lấy lại cái trượng của tôi k cần cái QV hỏi admin sẽ rõ việc nay?

16. Là ai thì mọi người đều phải khâm phục khẩu phục .

Dup đồ là 1 nghệ thuật . Có gan làm gan chịu : Toàn bộ các giao dịch đều được hoàn trả lại cho chính chủ .

Mặc dù ko online trong game nhưng vẫn luôn được mọi người nhớ tới . Đó mới là thành công em ạ .

Còn riêng luctjeucoj không xứng đáng có tên trong LM : AnhEmHN . Lúc mọi người cần nhất thì bỏ bạn bè < lý do tại sao hãy tự hiểu >

17. NHAT ak . Tớ định sẽ lập G mới để những thành viên tâm huyết với MUHN nói chung và G AnhEm_HN nói riêng lại được cùng sát cánh bên nhau như ngày nào . Tớ vừa ở ND lên haiduong giờ mới vào dd . Khi nào về HN tớ lại qua LTV offline cùng AE .

18. ok . luôn luôn chào đón toàn bộ anh em

Cần SJC cứ alo Nhật sẽ chuyển SJC cho mà lập Guild

19. ông lên giải thích về việc vương trượng của tôi và cái gậy QV và chuyên tôi và Rickybone thì tốt hơn.còi ở G cậu xem có làm gì quá đáng k?hỏi tất cả G AnhEmHN xem?hôm CTC còi đã nói với Rickybone từ mấy hôm trước rồi? hãy hỏi lại nhé.bg luctjeucoj đang cầm cái gậy chán bg lấy trượng ra kiểu gì?cầm gậy QV đc ko?

20. PQ_Trung

PQ_Trung Hiệp Sĩ

DUCNHAT + LAOLAPEM là 1 àk???

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi