DUCNHAT --MỜI A E + Gangter vào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DUCNHAT, 21/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bỏ bạn bè ? Tớ ra Out Guild hay vào Guild đều có lý do của tớ . Lúc trước , trước khi Out G Admin , tớ có hứa với mọi người rằng sẽ về lại Admin khi có CTC - và tớ chỉ muốn giữ lời . Có sai không khi giữ lời hứa hả cậu ? Như thế gọi là bỏ bạn bè à ? Còn tớ , vẫn chưa hứa hẹn gì ở Guild mới là AnhEmHN . Mong cậu hiểu cho . Bây giờ , sự việc cũng qua rồi . Tớ lại có thứ tớ muốn là gây QV + 9 mà anh GT đã quét nhầm . Tớ chỉ mong cậu rút lại những lời đã nói về Char luctjeucoj và vụ cái QT +13 .
    ...
    Cuối cùng , tớ lại có thứ tớ muốn . Vậy chấm dứt tranh cãi ở đây nhé .
    Thân !
    Chúc vui !

Last edited: 21/4/10
  2. Tất cả các giao dịch = Bles hãy pm Gangter làm việc . Toàn bộ các giao dịch = Bles Gangter sẽ kiểm tra được . Vậy thôi .

3. PQ_Trung

PQ_Trung Hiệp Sĩ

DUCNHAT đâu rôy
    Cho mình Yahoo mình co việc cần nói với cậu đây

4. ducnhat123456789 có việc gì bạn cứ pm

5. Gangter chỉ có long ngày 8 và ngày 15 lúc đó acc tôi k còn cái trượng+13 k thì cũng giải quyết rồi? hãy nghĩ lại nhưng gì mình nói về ng # và hay xem sét lại về mình?làm thế cẩn thận cái xấu cậu k chịu đc hết nó sẽ gậy hạn cho cả dg đình cậu đấy. chào

6. TK ông bạn Trung vừa nạp thẻ rồi . Chắc đến mai mới có .

7. Đây mới là Đức Nhật mà Scor này từng qua lại , thỉnh thoảng mới nói chuyện vài câu .
    Dám làm dám chịu , nhận trách nhiệm , hoàn trả VND cho anh em , rất mong được kết bạn với Nhật .
    Một game thủ thực sự !

DUCNHAT thích bài này.
  8. D_UCE_N

D_UCE_N Hiệp Sĩ

DUCNHAT, LAOLAPEM ,XAUGAI,NGONCHYMTO là 1 biệt đội siêu nhân bạn ơi.1 mà 4 - 4 mà 1.Anh em tớ như nhau ;))

9. thank ông bạn . Nhật cũng rất hâm mộ Scop ở khoản chịu chơi .

10. ĐÃ CHUYỂN KHOẢN LẠI TỚ CHƯA CẬU LÂU QUÁ ĐI MẤT. ĐỢI CẬU TỪ SÁNG TỚI H À Y___Y. Hi không có ý gì đâu hỏi chuyển chưa đê xem độ tin tưởng của cậu thôi ^^!

11. Cái j đến nó sẽ đến.
    cứ từ từ sống trong cảm giác chờ đợi :))

12. Không dám chịu chơi , tớ chỉ cần những thứ đủ để xài . Như acc tớ không có DK , tuyệt đối không lưu hành đồ DK trong acc ! add yahoo: langtukr82 , có rảnh ngồi phiếm nhau cho đỡ buồn , rồi sau này có dịp gặp mặt .

13. NHÂT ơi là NHẬT ..... ĐỨC ơi là ĐỨC
    càng ngày anh càng thích 2 chú đấy
    hahahahahahhahahahahahah

14. nói chung ai cũng có lòng tham thôi DN là 1 điển hình vì 1 phút nông nổi mà mất hết cả hình ảnh cũng đáng trách và đánh buồn vì BV lại mất đi 1 pro + đại gia rôi :|

15. Đã chuyển khoản tiền cho DaoTacNo1 xong ... Kiểm tra tài khoản đi nhé

TẤT CẢ ĐÃ ĐƯỢC GIẢI QUYẾT XONG

Anh em mua = VND Nhật đã giải quyết xong .

Anh em mua = Bles thì Gangter sẽ giải quyết cho các bạn .

CHÚC A EM VUI VẺ

Last edited: 22/4/10
  16. Anh ko chơi MU Bá Vương nữa ah anh Nhật.Lập nick mới choi lai với anh em gui AnhEmHN đi anh

17. uh Cám ơn em . A vẫn đang suy nghĩ ..... chúc anh em vui vẻ

18. nu_tac

nu_tac Guest

suy nghĩ cũng phải ra 1 quyết định
    tốt nhất là quay lại cùng anh em
    lập ra 1 G mới.to đẹp hơn.hoành tráng hơn G trc:))

19. bizsot_199x

bizsot_199x Cư Dân

Em Huy choy Rickybone day

Em mong anh Nhat Tiep Tuc choy cun`g AE di

20. D_UCE_N

D_UCE_N Hiệp Sĩ

e hèm.anh em xem thé nào chứ Đạt giục anh Nhật nhanh nhanh quay lại.Anh ấy còn đang lưỡng lự lắm
    ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi