Event lần này tốt hay rở????

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ThienSuBV, 12/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ThienSuBV

ThienSuBV Hiệp Sĩ

Dù sao đi nữa năm mới sắp đến ThienSuBV luôn chúc:
    "Chúc các member top1 ngày càng lấn lướt...
    Chúc các member chân ướt chân ráo chu đáo pk".

Event lần này mình thấy rất hay, nhưng cái hay này có thể tổ chức chuyến kỷ niệm 1 năm thì là hay nhất (09/09/2010). ADM tổ chức như thế này thì hỏi xem lần tổ chức Event lần sau sẽ ra sao? chơi MU có cái hay nhất là kiếm được đồ ngon, để PK được những đối thủ ngang tầm. vậy ADMIN tổ chức như vậy có sớm quá hay không? mình viết bài này mong anh em tham khảo và cho ý kiến nhé?.

2. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

nói thật cái even này kô dành cho những người như bọn tớ.Ở đâu tớ kô biết nhưng bên tớ tìm đủ mọi cách cũng chẳng thể nào nạp thẻ đc...có đọc hướng dẫn nạo thẻ từ xa nhưng cũng kô ăn thua.Phải có người giúp ở vn mới có hy vọng nạp thẻ...nhưng thôi cái này là mình chứ kô tại ADM.Còn như ý kiến của mình thì nên tìm cái even nào thực tế trong game hơn chứ cái vụ đua nhau nạp thẻ này chỉ dành cho các đại gia chứ dân nghèo như sv thì ôi thôi...thua

3. HDB ơi cậu onl YM lên nào >:P

4. Nghe bạn nói thì chắc là SV, mà Không phải ở VN
    Vậy thì chắc là bạn đi du học ở nước ngoài
    Bây giờ học sinh hay SV VN đều có tiền chơi game, chí ít cũng thuê được bộ đồ tàng tàng để trang bị cho nhân vật của mình, bạn là Du học sinh chắc chắn 100% là điều kiện của bạn hơn học sinh THPT ở VN hoặc SV VN rồi.
    Đừng khóc nữa, kể nghèo kể khổ bây giờ người ta cười cho đấy, chứ người ta không thương đâu. Hãy biết phấn đấu để tự mình vươn lên, không phải là ở trong game đâu, mà ở ngoài đời cũng vậy.

5. ThienSuBV

ThienSuBV Hiệp Sĩ

Có thể bạn giầu như bingate nhưng đang lưu lạc ở xa mạc sahaza thì tiền có thể mua được gì? dù sao đi nữa thì anh em chúng ta phải cổ vũ cho người bạn xa quê hương không được đón tết ở nhà. tết sắp đến nơi rùi mình chúc bạn "HanDanBaCz" mạnh khỏe Hạnh Phúc.... và nhanh nhanh mang xiền về VN tiêu xài. =))

6. vấn đề ở đây kô phải là ở Tiền Bạc mà lo do kô có điều kiện mua chứ nói thật thuê 1 bộ đồ kô khó nhưng kiếm đâu ra thẻ mà nạp mới là vấn đề hoặc là người ta muốn chơi theo cách bằng chính sức của mình kiếm ra cho lên anh Bách nói thế cũng kô đúng đâu

7. Mod nói vậy là sai ly' lẻ rôi'

8. buonchip

buonchip Cư Dân

chan may ong pot vo van lung tung

9. ko solo với cao thủ nào sắm đc 3 món adm bán đấu giá đâu :))
    nếu DW có 3 món đó thì DK combo vô tư ^^.combo xong chắc cũng ngã ^^( max mns 240% và tầm 20k Hp)
    còn nếu ĐK má có 3 món item đó thì đánh DW ko cần combo đâu ^^!
    ADM xem thế nào CTC xong hẵng cho xài item X 140% dame^^

Last edited: 14/2/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi