Thắc mắc Exp Master Bị giảm

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi KauBuon, 9/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vừa vào mình giật mình là exp MT bị giảm trầm trọng !
    Mọi người có thấy thế không nhỉ ???

admin :
    Không giảm exp cậu nhé ! Chỉ là dmg cuối ko còn thể ăn nguyên exp của quái. Nghĩa là: Bạn đánh bao nhiêu HP của quái thì sẽ ăn bấy nhiêu exp từ quái đó !
    Chúng tôi thay đổi cách tính, bạn ks càng nhiều damage thì sẽ được nhiều exp thay vì như trước đây nhóm nào đánh last hit sẽ được toàn bộ exp và người khác dù đánh 99% máu cũng không được exp nào.

Last edited by a moderator: 10/11/15
  2. cùng cảng ngộ . tu nhiên mất kết noi song mât sever dồi dờ vào đc thì ec đc 10k dù full bùa

3. sao mình chờ nó kết nối mà nó cứ báo đăng nhập ko vào được

4. vừa bảo trì xong hình như GM điều chỉnh exp mt rồi :((( , con 6mt nữa mới max tính sao đây , mấy hôm cắm acheon ko fam mt , chết em rồi

5. mấy người bị giảm exp là do ks thôi

6. Hơi khác so với trc nhưng ko phải giảm. Trc 1 con quái 1 ng đc exp giờ chia ra

7. hình như giờ ks k tính last hit nữa, mà dame được nhiu thì tính nhiu exp :)

8. Chiến dịch hút máu bắt đầu :))

9. thế à :3 đang 25k giờ 12k :(( này chắc PK vỡ đầu chiếm bãi mất

10. 1 team solo 1 mình một bãi là thấy điểm kinh nghiệm ngay mà :((

11. hayyeudi

hayyeudi Guest

giảm một nủa mà

12. Và đây là hệ lụy của các bạn bảo ko bít lgì vì ngày kềy có 2 điểm. Mún đc rs nhiều để kầy nhiều mt. Các bạn có điều kiện các bạn mún nhah cũg đúg thôi. Nhưg cũg ko lên nhah quá. Mới rs 9x mà đã fix km mates ntnày thì bgiờ mới có thể max đc. Nhất là nhữg ng kếy sau. Chúc các bạn kềy mt vui vẻ. Đây chỉ là ý kiến của mìh. Dù có fix ntn thì mìh cũg chơi. Đơn giản chỉ vì ham mê thôi. Mìh còn đag mog adm fix km nữa cho mấy bác đỡ lo ko có việc làm và chán.
    Ae onl vzẻ gạch đá nhẹ tay thôi. Ai ko thích thì có nút back nhé đừg chửi bậy ko hay ho gì đâu. Hãy thể hiện mìh là ng có ý thức

Vaneb thích bài này.
  13. t thấy co giảm gì đâu, ks mới giảm thoi :)

14. tôi mới đc có 57 điểm MT mà lại không có team nữa ccắc ngày kiếm 1 điểm cũng khó đây

15. k co giảm nhé, ai có là do ks thôi :)

mr.nhim thích bài này.
  16. tại do trước ks thì ẽp dựa vào dame last hit , bây h thay đổi sau bảo trì , tình hình chuẩn bị đánh nhau to

17. Giờ mà cắm k4 ngc có ks chắc tết Congo mới max :))

18. như vậy acc mới có giá :)) bán acc tùm lum quá thấy nhàm

mr.nhim thích bài này.
  19. Ông thử cho team solo 1 mình 1 bãi xem, rồi hãy kết luận nhé

20. Sống chung với lũ cũng dc cơ mà vấn đề ở đây là tại sao bảo trì xong có thay đổi lại ko báo cho gamer biết là sao nhỉ ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi