Thắc mắc Exp Master Bị giảm

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi KauBuon, 9/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MG to dame dk co 50k chắc ko nuôi dk tem oy :((

2. thật đấy

hunken_DK thích bài này.
  3. Yuhell

Yuhell Hiệp Sĩ

CÁC BÁC BULF DAMAGE TINH THẦN CHO MG À? -_- vcl damage 100k...

4. Adm rất hợp lí. Ai k có tg thì afk chung mà ks nhau lấy po.ai có tgian thì kiếm bãi trống mà cày. Tính cạnh tranh rõ rệt. Ai muốn dỡ nhà người khác về làm nhà mình kêu ca nghỉ thì cứ nghỉ đi coi nào =))

5. còn nào phang dc nhiều hp hơn thì ăn nhiều kn hơn
    con dame to dc 10k master
    con dame bé dc 1-2k master
    chính sách của những thần thánh siêu não

6. chia exp thế này *** bao giờ đào ngọc nỗi lần 4 @@

7. vẫn nhay exxp 5-60k là đc r

8. đang cảm thấy vô lý ở chỗ là GL dame to hơn là dame chính, và bãi cũng ko có ks, mà tại sao 340%exp lại chỉ ngang với 290%exp của sum

9. bạn không hiểu sao. mời bạn vào fanpage của VQ đọc thêm nhé.
    chính sách này chính là hướng đến các tân thủ đó

10. bạn thử bỏ GL ra khỏi team. rồi cho GL 1 mình ăn 1 quái rồi so sánh exp xem sao

11. Cậu xem qua post và ảnh của mình ở trang 7 nhé (vì mình đang hỏi trường hợp trong cùng pt), còn việc bỏ pt để so sánh thì để thử

MatRong00 thích bài này.
  12. Đơn giản là người yếu thì đừng đú với người khoẻ, thế thôi. Châu chấu đòi đá voi. đá không được lại đổ lỗi cho ADM. ngày trước đứng chắc 1 phút ẽxp nhảy 1 lần. bây giờ ít hơn nhưng đều hơn. tính ra người chính sách mới còn có tình người hơn chính sách cũ.

MatRong00 thích bài này.
  13. Nghi nghi thôi^^

14. mình chơi dw đeo w2+gậy TV+9 dame căng đét đc có trên 100k máu tại k4
    ở sv3+10 thì chạy vạy tìm đủ các bãi. mà chả ks hay nhận đc ít exp nào
    qua các sv khác , mới cắm đc 1 lúc thì bị PK cả team
    nên mình rất ủng hộ chính sách này của GT

Lassy thích bài này.
  15. Vừa so sánh xong. mình đánh con "Lizard Warior" đánh tầm 5-6 con mỗi char > thì cho kết quả như nhau đối với sum và gl của mình, 1 con có từ 24k-27k exp

MatRong00 thích bài này.
  16. vậy kết luận luận là khi trong team là bị chia exp không đều
    còn out team lại bình thường đứng ko?

17. ko. kết luận là dù trong team hay ngoài team thì exp mà GL mang phụ kiện+huy hiệu lên 340% exp chỉ = lượng exp mà Sum mang phụ kiện 290% exp. >> Mà GL còn là class cận chiến, tay ngắn > ko phải là quá bèo bọt cho GL sao

MatRong00 thích bài này.
  18. - Mình xin hỏi lại là ko biết cách tính dmg như thế nào, bởi vì mình vừa thử test lại thì ở cùng 1 bãi KC K2 thì lúc có team khủng ks, và bgiờ team đó đi rồi còn mỗi team mình thôi, thì ẽxp vẫn giống lúc ks lẹt đẹt 800 900k, có hơn cũng 1-200k, trong khi mới ngày hôm qua nếu ở bãi này thì exp từ 1m5-2m. Vậy cho hỏi là mấy con quái đó nó bị ốm hay sao mà exp mỗi team mình đánh (theo như GM nsói thì nhận đc toàn bộ exp) mà vẫn chỉ có bằng lúc ks?
    - Tiếp là nếu ngày trước có yếu mà may ăn đc last hit thì vẫn có ẽxp, bởi vì dame team khủng ăn nhiều máu nhưng dame cuối nhỡ mình chen vào đc thì mình ăn, còn bây giờ GM muốn cứ ng yếu thấy team mạnh hơn đến ks thì lại xách nhau mà kiếm bãi khác phải ko ạ.

- Mình trước giờ vẫn ủng hộ GM có nhiều fix hợp lý, những fix lần này có thể mình đầu óc kém nên k thấy hợp lý lắm. Nên mong GM tự cầm acc vào train cùng mọi người như thế nào, nhiều khi lý thuyết thì khác mà thực tế lại cho ra kquả khác. Mong GM đừng giống mấy ông bụng phệ chỉ biết ngồi bàn giấy ra luật lung tung mà chúng ta vẫn chửi hằng ngày, ngoài đời đã buồn rồi vào game xin GM cho chúng tôi chút niềm tin vào cuộc sống đi ạ.

Gửi @ViperMUHN . Cảm ơn anh.

19. @MatRong00 mình cũng đã thử bỏ ring gấu nâu thay bằng ring robot vs GL để giảm mức tăng exp xuống 320% thì trong pt GL sẽ nhận ít hơn Sum exp 290%. như vậy là chính xác. 1 GL nhận đc ít hơn 1 sum đúng 50% exp hoặc bùa phong của mình đang lỗi.

MatRong00 thích bài này.
  20. thật ra không chỉ riêng GL đâu . mà cả QB nữa
    cái này không liên quang đến trong team hay ngoài team .
    mà là riêng 2 chủng tọc đó chỉ nhận đc lượng exp như vậy thôy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi